Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC! | Page 16 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Mar 30, 2015.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,785
    Likes Received: 15,713
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Hii ni tetesi ya habari mbaya kwa wapenzi wa kipenzi cha watu, Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kuwa pamoja na Mhe. Lowassa kuwa ndie mtu anayekubalika sana kuliko mtu mwingine yoyote ndani ya CCM, wale wasiolitakia mema taifa hili, wamepania kupanga njama za kumhujumu kwa kuhakikisha kuwa jina lake halitaingia hata ndani ya kikao cha CC kujadiliwa!, wamepanga kumchinjia baharini kwenye kamati ya maadili, itakayoyajadili majina wagombea kabla ya kuyaingiza kwenye Kamati Kuu, kujadiliwa!.

    Mtoa habari wangu amesema kamati ya maadili ya CCM, itamchinja Lowassa kwa kumpa alama za chini kabisa kuliko wagombea wengine wote ili kuirahisishia kazi Kamati Kuu ambayo inatakiwa lazima itoke na majina matano kuyaingiza Halmashauri Kuu, ambapo mgombea rasmi wa CCM ameishachaguliwa, hivyo hili zoezi la kutangaza nia na kuomba uteuzi ni kwa lengo la kukamilisha tuu taratibu.

    Sifa za Wagombea Watano watakao pitishwa na CC kuingia tano bora ya NEC ni hawa...
    1. Mgombea mmoja mwanamke
    2. Mgombea mmoja Muislamu
    3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar
    4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!
    5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.

    NEC itawapigia kura, ambapo mgombea tajwa, ataongoza kwa kura nyingi atasindikizwa na mgombea mmoja mmoja Mwanamke kutoka Zanzibar na Yule Waziri Mkuu Kingio, ambapo kwenye Mkutano Mkuu, wale wagombea wasindikizaji wawili watajitoa hivyo mgombea huyo kupaswa bila kupingwa kisha Wajumbe wa Mkutano Mkuu watapiga kura zuga tuu na matokeo, atakuwa amechaguliwa kwa asilimia 99%, na hiyo asilimia 1% itakayo mkataa ni kuzungia tuu kuwa CCM demokrasia!.

    Lengo la hujuma hiyo ni kufuatia Lowassa kukubalika kupindukia, jina lake likifika tuu CC, hakuna wa kumkata, hivyo wahafidhina wa CCM, wanaounga mkono kambi ya mmoja wa wagombea, wameapa kuhakikisha jina la Lowassa, halivuki kisingiti cha kamati ya maadili, kwa kumchinjia rasmi baharini kwa kumpa maksi za chini, ili mgombea wao apete kwa mteremko!.

    Naomba nisitaje chanzo cha habari hizi, kwa kutumia kanuni ya "the confidentiality of the source"
    ila kwa vile hizi ni tetesi tuu, zitakapothibitika ndipo nitaweka source!.

    Kama kawaida yetu jf, habari kama hizi ambazo hazijathibitishwa, zimeletwa humu hivi hivi zilivyopokelewa, ili wewe kama mwana jf, be the first to know!, na information is power!, hivyo kutoa fursa kwa wenye uwezo wa kuizuia hii mipango dhalimu inayopangwa, kutaka kuwakosesha Watanzaia mgombea kipenzi chao, chaguo la wengi, na mwenye uwezo usio tia shaka kuyamaliza matatizo yote ya taifa letu Tanzania.

    Hii ni thread ya info tip, tuu, hivyo naomba nisiulizwe swali lolote kuhusu hii news tip for your info tuu.

    NB. Chama cha Mapinduzi ni taasisi huru yenye uwezo wa kufanya shughuli zake kwa uhuru vile ambavyo wataona wenyewe inafaa, ikiwemo vigezo na jinsi ya kuwachagua wagombea wake, ila kwa sisi ambao ni wakereketwa wa mustakabali mwema wa nchi hii, kamwe hatutakubali, kuona watu wenye uwezo wa uongozi, wa kulibadili taifa hili kuwa nchi ya neema, na wanaokubalika na wengi, wakienguliwa kwa mizengwe tuu, kitu ambacho CCM imekuwa ikikifanya mara nyingi huko nyuma na ikabaki salama, hivyo kama ni kweli hiki ndicho walichopanga kukifanya this time!, hakitabaki salama!. Yaani CCM imekuwa ikiwaengua wagombea wazuri kwa mizengwe na ikabaki salama!, lakini this time, nimewasikia baadhi ya wana CCM kindakindaki, kuwa wamejiapiza, this time CCM ikimuengua chaguo lao kwa mizengwe, patachimbika!.

    Paskali
     
  2. Wgr30

    Wgr30 JF-Expert Member

    #301
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 1,070
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    dah watu wana maneno!!
     
  3. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #302
    Nov 10, 2017
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 2,445
    Likes Received: 2,645
    Trophy Points: 280
    Ndiyo
     
  4. radika

    radika JF-Expert Member

    #303
    Nov 10, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 9,470
    Likes Received: 10,490
    Trophy Points: 280
    hapa hata sijakuelewa mkuu unaweza kufafanua sijaona kosa la pascal ktk huu uzi?
     
  5. Tajirimsomi

    Tajirimsomi JF-Expert Member

    #304
    Nov 10, 2017
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 3,248
    Likes Received: 3,199
    Trophy Points: 280
    Makaburi
     
Loading...