Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Mar 30, 2015.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,843
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Hii ni tetesi ya habari mbaya kwa wapenzi wa kipenzi cha watu, Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kuwa pamoja na Mhe. Lowassa kuwa ndie mtu anayekubalika sana kuliko mtu mwingine yoyote ndani ya CCM, wale wasiolitakia mema taifa hili, wamepania kupanga njama za kumhujumu kwa kuhakikisha kuwa jina lake halitaingia hata ndani ya kikao cha CC kujadiliwa!, wamepanga kumchinjia baharini kwenye kamati ya maadili, itakayoyajadili majina wagombea kabla ya kuyaingiza kwenye Kamati Kuu, kujadiliwa!.

    Mtoa habari wangu amesema kamati ya maadili ya CCM, itamchinja Lowassa kwa kumpa alama za chini kabisa kuliko wagombea wengine wote ili kuirahisishia kazi Kamati Kuu ambayo inatakiwa lazima itoke na majina matano kuyaingiza Halmashauri Kuu, ambapo mgombea rasmi wa CCM ameishachaguliwa, hivyo hili zoezi la kutangaza nia na kuomba uteuzi ni kwa lengo la kukamilisha tuu taratibu.

    Sifa za Wagombea Watano watakao pitishwa na CC kuingia tano bora ya NEC ni hawa...
    1. Mgombea mmoja mwanamke
    2. Mgombea mmoja Muislamu
    3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar
    4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!
    5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.

    NEC itawapigia kura, ambapo mgombea tajwa, ataongoza kwa kura nyingi atasindikizwa na mgombea mmoja mmoja Mwanamke kutoka Zanzibar na Yule Waziri Mkuu Kingio, ambapo kwenye Mkutano Mkuu, wale wagombea wasindikizaji wawili watajitoa hivyo mgombea huyo kupaswa bila kupingwa kisha Wajumbe wa Mkutano Mkuu watapiga kura zuga tuu na matokeo, atakuwa amechaguliwa kwa asilimia 99%, na hiyo asilimia 1% itakayo mkataa ni kuzungia tuu kuwa CCM demokrasia!.

    Lengo la hujuma hiyo ni kufuatia Lowassa kukubalika kupindukia, jina lake likifika tuu CC, hakuna wa kumkata, hivyo wahafidhina wa CCM, wanaounga mkono kambi ya mmoja wa wagombea, wameapa kuhakikisha jina la Lowassa, halivuki kisingiti cha kamati ya maadili, kwa kumchinjia rasmi baharini kwa kumpa maksi za chini, ili mgombea wao apete kwa mteremko!.

    Naomba nisitaje chanzo cha habari hizi, kwa kutumia kanuni ya "the confidentiality of the source"
    ila kwa vile hizi ni tetesi tuu, zitakapothibitika ndipo nitaweka source!.

    Kama kawaida yetu jf, habari kama hizi ambazo hazijathibitishwa, zimeletwa humu hivi hivi zilivyopokelewa, ili wewe kama mwana jf, be the first to know!, na information is power!, hivyo kutoa fursa kwa wenye uwezo wa kuizuia hii mipango dhalimu inayopangwa, kutaka kuwakosesha Watanzaia mgombea kipenzi chao, chaguo la wengi, na mwenye uwezo usio tia shaka kuyamaliza matatizo yote ya taifa letu Tanzania.

    Hii ni thread ya info tip, tuu, hivyo naomba nisiulizwe swali lolote kuhusu hii news tip for your info tuu.

    NB. Chama cha Mapinduzi ni taasisi huru yenye uwezo wa kufanya shughuli zake kwa uhuru vile ambavyo wataona wenyewe inafaa, ikiwemo vigezo na jinsi ya kuwachagua wagombea wake, ila kwa sisi ambao ni wakereketwa wa mustakabali mwema wa nchi hii, kamwe hatutakubali, kuona watu wenye uwezo wa uongozi, wa kulibadili taifa hili kuwa nchi ya neema, na wanaokubalika na wengi, wakienguliwa kwa mizengwe tuu, kitu ambacho CCM imekuwa ikikifanya mara nyingi huko nyuma na ikabaki salama, hivyo kama ni kweli hiki ndicho walichopanga kukifanya this time!, hakitabaki salama!. Yaani CCM imekuwa ikiwaengua wagombea wazuri kwa mizengwe na ikabaki salama!, lakini this time, nimewasikia baadhi ya wana CCM kindakindaki, kuwa wamejiapiza, this time CCM ikimuengua chaguo lao kwa mizengwe, patachimbika!.

    Paskali
     
  2. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2015
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 19,362
    Likes Received: 6,457
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu tutavunja record nyingine duniani FISADI awe raisi ?Tanzania my country akitaka aupate uraisi namshauri EL awe muwazi atuaambie hadharani deal la Richmond alipiga na nani huko CCM hiko ndo kizingiti kinachomwangamiza
     
  3. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2015
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa umejitetea hii ni info tu, no maswali basi ngoja nikuache tu.... But lowasa hawezi kuwa rais wa nchi hii.. Liko wazi, kuleni tu pesa zake... Naamini duniani kote watz tunaongoza kwa kuwa na kumbukumbu za muda mfupi sana. Njaa mbaya sana.
     
  4. J

    Jo Tsoxo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2015
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 800
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Walitaka kumfanyizia JK 2005 wakanywea kina Mangula hao hao!!!
    Itakuwa kwa mamvi?!! Thubutuuuu...
     
  5. jme

    jme JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2015
    Joined: Aug 4, 2013
    Messages: 4,105
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    lowasa ataitasa sana ccm kuelekea october
     
  6. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2015
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,459
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    Hhahaahahhah...Huyu ndiye Pasco bana.....Thanks JF Thanks Maxence Melo watu kama hawa tungesoma wapi vijimambo vyao hivi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #7
    Mar 30, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,054
    Likes Received: 8,649
    Trophy Points: 280
    Hivi kaka Pasco unaamini hadi leo kuwa Edward Lowassa atakuwa Rais wa Tanzania? Kwa lipi hasa? Mtakuwa na madodoki na magunzi mangapi kumsafisha? Kuongozwa naye ni pigo kwa nchi na vita dhidi ya ufisadi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2015
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,815
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Lowassa ni mwizi hafai kuwa kiongozi. Lowassa ni fisadi hafai kuwa kiongozi, huko kupendwa na wengi siyo bali ananunua kupedwa
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2015
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,368
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mkuu ndo maana mwekundu kasema kwanza atueleze ya Richmond ilikuwa ya nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kambitza

    kambitza JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2015
    Joined: Jul 24, 2013
    Messages: 1,319
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mimi mwenyewe CCM ndakindaki na katika kitu naomba ni Lowassa akatwe asiwe Rais. Waheshimiwa hakikisheni Lowassa hafiki popote.
     
  11. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #11
    Mar 30, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 7,054
    Likes Received: 8,649
    Trophy Points: 280
    Pasco naye sijui uanasheria wake huuacha wapi? Anakuwa FPA kama mgombea wake bwana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. u

    uwonde Member

    #12
    Mar 30, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu huyu mtu anaoneka ni hatar sana sasa wasipo mpitisha kweli sijui matokeo yake yatakuaje ndani vya chama sababu kesha kigawa chama
     
  13. Tee Bag

    Tee Bag JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2015
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 6,032
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    hili swali linamfaa mwakyembe, yule aliyemficha kwenye riport yake kwa maslahi ya nchi ni nani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. G Sam

    G Sam JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2015
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 5,253
    Likes Received: 7,108
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikuhakikishie bwana Pasco, Nape Nnauye kwa mdomo wake alinitamkia kuwa "Endapo Lowassa atajitokeza kugombea, basi jina lake litakatwa katika hatua za mwanzo kabisa"

    Ni ndoto za mchana kwa Lowassa kupitishwa na chama chake eti awanie urais! Ni ndoto za mchana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2015
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,164
    Likes Received: 34,980
    Trophy Points: 280
    Hii thread naona kama vile imelenga kujihami zaidi kuliko kutoa taarifa!

    Hata hivyo,binafsi niliwahi kupost uzi hapa mwaka jana nikionya kuwa Lowassa hawezi pitishwa kwani hakubaliki na safu ya juu niliyoitaata "top layer ya viongozi wa CCM" na nikasema kabisa hii issue inaweza kukisambaratisha kama sio kukigawa chama hiki.

    Hivyo, mimi sishangai na mpaka leo bado naamini jina la Lowassa halitapita na hicho ndio kitakachokuja kutokea.

    Time will tell
     
  16. A

    AIR MISSILE 2015 JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2015
    Joined: Sep 6, 2013
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pasco naye kaweka mtego Jf!!!! Hongera sana, ila ukweli ndio huo, wewe endelea kula pesa zake lakini mtu wako HAWEZI KUWA RAIS WA TANZANIA!! Ilo sahau.
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2015
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Maccm bana kutwa kuchwa kumalizana.

    Jiandaeni kisaikolojia kuwa ni chama pinzani kwanzia October
     
  18. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2015
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    MWEKUNDU wewe ni kiziwi? si alisha mwambia mwenyekiti nini hujui? au wewe sio mtu mzima?Mtu mzima ukiambiwa sio lazima ujibu unaweza guna au kukohoa ina maana ndiyo.Natumaini umepata jibu,kama sivyo uliza wajumbe wa kamati kuu ya chama chako/au nje nkapa
     
  19. NAKEMBETWA

    NAKEMBETWA JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2015
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,243
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    EL ameshawaambia kina nape na team membe kuwa, hawawezi kuzuia mafuriko kwa mikono!
     
  20. K

    KALINZI NYUMBANI JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2015
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 1,516
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele mkuu.Lowasa ni kweli kabisa anapendwa na wengi lakini kwa mimi mwaka huu sijaona mgombea mahususi toka vyama vyote.Lakini kuna baadhi ya masuali huwa najiuliza,Ni mgombea gani ndani ya CCM hana kashfa ya ufisadi?.Je baada ya EL kuenguliwa kutokana na ufisadi hatujaona tena au kuthibitisha ufisadi mwingine baada ya yake?.Je kama viongozi wote ni wachafu ndani ya ccm itabidi wawapitishe kuangalia nani mchapakazi zaidi ingawa ana makandokando?.Je ccm itakapo acha kumpitisha kuwania uraisi ana ujasili wa kuhama chama?.Na nini kitakachotekea ndani ya ukawa baada ya EL kuacha kupitishwa ndani ya CCM?.Na je hatuoni kwamba baadhi ya wagombea wa UKAWA kila mtu atahisi kuishinda ccm imeyobaki dhaifu baada ya EL kuondoka?.Je hao mashekhe na Maaskofu wanao mpigania EL kuwa raisi wanahitaji nini kutoka kwake?.Mimi nafikili ccm wawe makini sana na uamuzi wowote ule watakao fanya.Na pia Ukawa wawe makini sana kama EL akihama chama mana kila mgombea wa ukawa anaweza hisi anazo nguvu za kuishinda ccm dhaifu baada ya EL kuondoka na kundi kubwa na hivyo ikawa ni mwazo wa UKAWA kusambaratika.
     
Loading...