Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC! | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Mar 30, 2015.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,785
    Likes Received: 15,713
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Hii ni tetesi ya habari mbaya kwa wapenzi wa kipenzi cha watu, Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kuwa pamoja na Mhe. Lowassa kuwa ndie mtu anayekubalika sana kuliko mtu mwingine yoyote ndani ya CCM, wale wasiolitakia mema taifa hili, wamepania kupanga njama za kumhujumu kwa kuhakikisha kuwa jina lake halitaingia hata ndani ya kikao cha CC kujadiliwa!, wamepanga kumchinjia baharini kwenye kamati ya maadili, itakayoyajadili majina wagombea kabla ya kuyaingiza kwenye Kamati Kuu, kujadiliwa!.

    Mtoa habari wangu amesema kamati ya maadili ya CCM, itamchinja Lowassa kwa kumpa alama za chini kabisa kuliko wagombea wengine wote ili kuirahisishia kazi Kamati Kuu ambayo inatakiwa lazima itoke na majina matano kuyaingiza Halmashauri Kuu, ambapo mgombea rasmi wa CCM ameishachaguliwa, hivyo hili zoezi la kutangaza nia na kuomba uteuzi ni kwa lengo la kukamilisha tuu taratibu.

    Sifa za Wagombea Watano watakao pitishwa na CC kuingia tano bora ya NEC ni hawa...
    1. Mgombea mmoja mwanamke
    2. Mgombea mmoja Muislamu
    3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar
    4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!
    5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.

    NEC itawapigia kura, ambapo mgombea tajwa, ataongoza kwa kura nyingi atasindikizwa na mgombea mmoja mmoja Mwanamke kutoka Zanzibar na Yule Waziri Mkuu Kingio, ambapo kwenye Mkutano Mkuu, wale wagombea wasindikizaji wawili watajitoa hivyo mgombea huyo kupaswa bila kupingwa kisha Wajumbe wa Mkutano Mkuu watapiga kura zuga tuu na matokeo, atakuwa amechaguliwa kwa asilimia 99%, na hiyo asilimia 1% itakayo mkataa ni kuzungia tuu kuwa CCM demokrasia!.

    Lengo la hujuma hiyo ni kufuatia Lowassa kukubalika kupindukia, jina lake likifika tuu CC, hakuna wa kumkata, hivyo wahafidhina wa CCM, wanaounga mkono kambi ya mmoja wa wagombea, wameapa kuhakikisha jina la Lowassa, halivuki kisingiti cha kamati ya maadili, kwa kumchinjia rasmi baharini kwa kumpa maksi za chini, ili mgombea wao apete kwa mteremko!.

    Naomba nisitaje chanzo cha habari hizi, kwa kutumia kanuni ya "the confidentiality of the source"
    ila kwa vile hizi ni tetesi tuu, zitakapothibitika ndipo nitaweka source!.

    Kama kawaida yetu jf, habari kama hizi ambazo hazijathibitishwa, zimeletwa humu hivi hivi zilivyopokelewa, ili wewe kama mwana jf, be the first to know!, na information is power!, hivyo kutoa fursa kwa wenye uwezo wa kuizuia hii mipango dhalimu inayopangwa, kutaka kuwakosesha Watanzaia mgombea kipenzi chao, chaguo la wengi, na mwenye uwezo usio tia shaka kuyamaliza matatizo yote ya taifa letu Tanzania.

    Hii ni thread ya info tip, tuu, hivyo naomba nisiulizwe swali lolote kuhusu hii news tip for your info tuu.

    NB. Chama cha Mapinduzi ni taasisi huru yenye uwezo wa kufanya shughuli zake kwa uhuru vile ambavyo wataona wenyewe inafaa, ikiwemo vigezo na jinsi ya kuwachagua wagombea wake, ila kwa sisi ambao ni wakereketwa wa mustakabali mwema wa nchi hii, kamwe hatutakubali, kuona watu wenye uwezo wa uongozi, wa kulibadili taifa hili kuwa nchi ya neema, na wanaokubalika na wengi, wakienguliwa kwa mizengwe tuu, kitu ambacho CCM imekuwa ikikifanya mara nyingi huko nyuma na ikabaki salama, hivyo kama ni kweli hiki ndicho walichopanga kukifanya this time!, hakitabaki salama!. Yaani CCM imekuwa ikiwaengua wagombea wazuri kwa mizengwe na ikabaki salama!, lakini this time, nimewasikia baadhi ya wana CCM kindakindaki, kuwa wamejiapiza, this time CCM ikimuengua chaguo lao kwa mizengwe, patachimbika!.

    Paskali
     
  2. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #261
    Jun 4, 2015
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    vinapatikana madukani sambamba na najisikia kuua tena, salamu toka kuzimu, malaika wa shetani, tutarudi na roho zetu, lazima ufe joram
    PESA.jpg
     
  3. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #262
    Jun 4, 2015
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,606
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwaka com waliwahi kuwa dilema kama mwaka huu!
     
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #263
    Jun 4, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,041
    Likes Received: 11,102
    Trophy Points: 280
    Asipochaguliwa si basi? Kwanin mlazimishe kuwa lowasa is above all?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #264
    Jun 4, 2015
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,460
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    pangaaa..hatariii..unaandika laikini mangi?
     
  6. a

    afwe JF-Expert Member

    #265
    Jun 4, 2015
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,087
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi akiukosa urais mwaka huu EL atafika 2020?? Anyway, mnaomuunga mkono endeleeni kujipa moyo
     
  7. kimbegu njia

    kimbegu njia JF-Expert Member

    #266
    Jun 4, 2015
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 705
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    kuacha kumchagua mtu mwenye nguvu ya umma na
    pesa na marafiki wakubwa ni jambo la hatari sana kwa
    nchi yeyote, isitoshe, ameshaonyesha nia, labda
    wangemzuia kabla, lakini sasa is too late.
    Wamechelewa sana... Watu wengi wanawazia mwaka
    huu tu, 2020 si mbali Lowassa akikosa, 2020 ndo
    atakuwa kashaanzisha chama chake mwenyewe.
    Lowassa ana mbinu za sasa na baadaye, anajua siasa
    kuliko unavyodhani ,na NEC iseje ikajidanganya
    kumwacha. Kwani kiongozi ajaye atakuwa na wakati
    mgumu sana, anyway muda utaamua. Yetu macho...
     
  8. m

    man_fire Member

    #267
    Jun 4, 2015
    Joined: May 8, 2015
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka mkuu
     
  9. mfungwa

    mfungwa JF-Expert Member

    #268
    Jun 4, 2015
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 1,284
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Atarudi kwake akalale,japo kisha nunuliwa atawawaomba wauze tembo.
     
  10. k

    kayamgo JF-Expert Member

    #269
    Jun 4, 2015
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 905
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Wewe unaambiwa round ya kwanza hapiti wewe umekazana na ni mpango wa Mungu, una maana gani? Kwamba kutopitishwa kumeisha pangwa na Mungu?
     
  11. a

    adobe JF-Expert Member

    #270
    Jun 4, 2015
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,635
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    acha upuuzi wako tumia akili yako
     
  12. C Programming

    C Programming JF-Expert Member

    #271
    Jun 20, 2015
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    jamani tuacheni masiala tunapoelekea uchaguzi mkuu mwaka huu lowassa
    amekuwa akizungumziwaa sana kuliko wagombea wote wa ccm....

    Vijana wa boda boda karibia wote wanamuunga mkono lowassa.

    Maeneo ya bar na sehemu za vinywaji lowassa amekuwa akizungumziwa kuwa anaonekana akiungwa mkono.....


    Yaani sijui nini kimetokea kila mtu lowassa .......kila kona ya nchi lowassa amekuwa akizungumzia wapo wanaompinga ila asilimia kubwa wengi wanaonekana lowassa. ......


    Swali jee ikitokea lowassa amekosa hiyo nafasi unadhani wapiga kura wake kura zao watapigia wapi......


    Nadhani ccm bila kutumia busara huenda kura za lowassa zikaenda upinzani na ccm ndo tukawa tunaisahau........

    Maana ukawa ..... Wameitege vibaya mnoo ccm wanajua ni wapi wataimalizaa
     
  13. stanlthecreator

    stanlthecreator JF-Expert Member

    #272
    Jun 20, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 1,947
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu kashasema lowasa ndio rais wa Tanzania ajaye,hawawezi kushindana na nguvu za Mungu
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #273
    Jun 20, 2015
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,336
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Hata wanaCCM wanajiuliza hilo hilo swali ITAKUWAJE???
     
  15. M

    Mwingereza JF-Expert Member

    #274
    Jun 20, 2015
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 676
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 180
    Hamna kazi, mnalipwa kutishia CCM nyau. Subirini mle kisu kisha mtupwe baharini. Wahuni sana
     
  16. C Programming

    C Programming JF-Expert Member

    #275
    Jun 20, 2015
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280

    ni kweli kabisaa nadhani ccm wasipomsimamishwa lowassa watanzania hawawaelewaa
     
  17. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #276
    Jun 20, 2015
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 9,823
    Likes Received: 4,324
    Trophy Points: 280
    Amekuwa gumzo kwa kuwa anataka awe gumzo ili imsaidie kwenye mbio zake za sakafuni. Akikatwa jina kama inavyotarajiwa, maisha yataendelea kama kawaida.

    Atapata wasaa mzuri kuangalia afya yake bila shaka.
     
  18. mfungwa

    mfungwa JF-Expert Member

    #277
    Jun 20, 2015
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 1,284
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe una dini au unautani na hilo jina, haya ni uhuru wako kusema pia ukumbuke hilo jina lenyewe 'nipo ambae nipo'. Ndio shida ya kuiba kutaja jina la Bwana Mungu hovyo hovyo. Wenzako hata kusema Mungu waliona kosa hadi wanatumia 'bwana' lakini wewe mwezetu rahisi tu. Hata dini za asili wanamajina na hawaiti hivyo lakini wewe fasta tu. Haya nendelea uhuru ...
     
  19. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #278
    Jun 20, 2015
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 9,823
    Likes Received: 4,324
    Trophy Points: 280
    Kama JK alikuwa chaguo la Mungu, basi na Lowassa atakuwa chaguaola Mungu.

    Swali - ni Mungu yupi?

    Ni Mungu wa haki, amani na upendo au ni mungu wa rushwa, ufisadi, wizi, uporaji na ujambazi?

    Ni kama ni Mungu wa haki, amani na upendo, Lowassa hana chake!
     
  20. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #279
    Jun 20, 2015
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 648
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    lowasa n kila kitu anatisha sana mm mwenyewe wakimkata kura yangu ukawa
     
  21. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #280
    Jun 20, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,527
    Likes Received: 3,751
    Trophy Points: 280
    haa haa mungu gani mkuu?
     
Loading...