Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Mkuu una chuki na udini. Hapo ni sawa angesema Mungu amtangulie. Usichokijua Allah ni jina la Mungu kwa lugha ya kiarabu. Jaribu kutembea duniani walau hapo Comoro tu, utashangaa kanisani Mungu anaitwa Allah.

Acha chuki na udini.
 
kwa namna walivyomfany
Nina wasi wasi na hilo pia, lakini damu nzito.. akipewa majukumu kwa namna yoyote ile atalipiza kisasi.

Kwa namna walivyomfanyia baba yake, atakuwa na maumivu mengi sana moyoni, kwa kweli hata kama alikuwa na mapungufu yake, ila kiukweli yule mzee hakustahili kufa vile,wamemwonea kwa kweli,alijitoa sana kwa ajili ya nchi yake na watu wa Taifa lake kwa kweli
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Mkuu Umesahau wao ndio huwa wanampigania na kumtetea Allah
 
Umeeleza vizuri mkuu, nkuulize swali dogo tu... Je, unaamini katika majaribu kutoka kwa Mungu? Na je, unafahamu kuwa Mungu ana namna nyingi za kutoa funzo kupitia majaribu? Kwa kifupi ukisoma vitabu maandiko yanasema kabla Mungu alikuwa na adhabu za hapo hapo pale maovu yanapozidi mfano zama za Luti, Nuhu etc... Lakini kuanzia zama za yesu na Muhammad Hakuna adhabu ya pamoja mpaka doomsday
Mungu hawezi kumjaribu mwanadamu, bali mwanadamu hujaribiwa na tamaa zake
 
kwa namna walivyomfany


Kwa namna walivyomfanyia baba yake, atakuwa na maumivu mengi sana moyoni, kwa kweli hata kama alikuwa na mapungufu yake, ila kiukweli yule mzee hakustahili kufa vile,wamemwonea kwa kweli,alijitoa sana kwa ajili ya nchi yake na watu wa Taifa lake kwa kweli
Unaweza shangaa akafanya kama Mandela akawasamehe wote, na akifanya hivyo atakuwa ameiunganisha Libya
 
Mkuu una chuki na udini. Hapo ni sawa angesema Mungu amtangulie. Usichokijua Allah ni jina la Mungu kwa lugha ya kiarabu. Jaribu kutembea duniani walau hapo Comoro tu, utashangaa kanisani Mungu anaitwa Allah.

Acha chuki na udini.
Mimi sina chuki za kidini ila mungu wa waislamu ana majina mazuri mazuri 99 japo cha ajabu hilo jina la Allah halipo katika hayo majina sasa ushajiuliza kwa nini alipo?
 
Lakni navyojua atakutana na vikwazo vingi sana vilvyowekwa ndani ya Nchi hyo kutoka Wanyamwezi huko ila naomba mungu atie nguvu zake ndoto yake itimie
 
Kinachonitisha tu ni kwamba kutangaza nia kwa bwana huyu ni mpaka UN waweke go ahead.
 
Back
Top Bottom