Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Astaghafirullah ...!!!

Sent from my Phantom6-Plus using JamiiForums mobile app
 
Umenichekesha hapo kwenye salamu [emoji2] [emoji2] [emoji2] .

Mungu amtangulie arudishe amani kwa walibya wenzake.
 
Kaka/dada, hyo salamu ya kikandarasi inajibiwa vipi? Sijaona hata mmoja aliyeijibu hyo salamu
 
Namhurumia sana huyu Gadaffi mdogo
Bora angeachana tu na siasa
Ukiangalia sehemu nyingi duniani watangulizi wakiuwawa kama ni watoto au ndugu wakafuata nyayo nao huuwawa.
Angalia Kennedy's
Gandhi kuanzia Indira na watoto wake wawili
Aquino wa philippines
Huenda atashinda lakini maadui watakuwepo tu
Tumuombee
 
Mimi sina chuki za kidini ila mungu wa waislamu ana majina mazuri mazuri 99 japo cha ajabu hilo jina la Allah halipo katika hayo majina sasa ushajiuliza kwa nini alipo?
hebu yaweke hapa tushangae kukosekana kwa jina allah
 
Namhurumia sana huyu Gadaffi mdogo
Bora angeachana tu na siasa
Ukiangalia sehemu nyingi duniani watangulizi wakiuwawa kama ni watoto au ndugu wakafuata nyayo nao huuwawa.
Angalia Kennedy's
Gandhi kuanzia Indira na watoto wake wawili
Aquino wa philippines
Huenda atashinda lakini maadui watakuwepo tu
Tumuombee
 
Nadhani Mkuu kuna kitu unakichanganya Allah ni jina la M/Mungu usigope na huyo Allah nyie ndio mwamuita Mungu baba ambaye alimtelekeza mwanae akakongwa misumari ya kutosha msalabani unadhani alishindwa kumuokoa pia Mungu baba huyohuyo alishindwaje kumwambia pumzika mwanangu neno langu nitawaelekeza viumbe wangu kupitia bongo zao?,kuna wakina nabii yunus walimezwa na samaki chewa ilishindikana nini kuokolewa asimezwe si mtu wa karibu na muumba? Wewe mwenyewe kila siku unakesha madhabahuni kwa unyenyekevu unaomba ushinde biko mbona hushindi kwakuwa Muumba ameshasema amkataae maisha yake ni milele jahannam na hicho ndicho mlichokichagua bila kujielewa ktk imani iliyo na ukakasi poleni sana.
Allah sio Mungu aliyeumba hii dunia.
Allah ni Mungu wa Wapagani waarabu.
Ndio maana mara aseme pigana na wote wasioamini/ mara mpendane waislamu tu msifanye urafiki na watu wa vitabu aka wakristo na waarabu.
Wakati huo huo anasema watu wa vitabu watahukumiwa kupitia injili/torati na wala wasihofu kwenda mbinguni
Mara aseme watu wa vitabu ni viumbe wabaya kuliko viumbe wote duniani yaani binadamu(mkristo au myahudi ni bora bata kuliko huyo) na kwamba wataenda motoni.
So Allah sio Mungu huyu aliyeumba maana hata hajielewi anachosema na kasimamia wapi.
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Wote utakuwa lichadema si bure mana nyie ndo kila kitu mnapinga
 
Mwenyezi Mungu amfanyie wepec ndugu seif al islam. Tunamuombea kila la kheri, na wale waliomuuwa mzee Gaddafi na walioshiriki katika mauaji hayo Mwenyezi Mungu atawaadhibu adhabu kubwa sana wasifikiri wataishi milele hapa duniani
 
Mkuu
Allah sio Mungu baba wala Yesu si mwana wa Allah sababu Allah alishasema atakuwaje na mwana hali ya kuwa mke hana?

Kwa kauli hyo Allah hafai hata kuwa Mungu sababu ili awe na mtoto lazima amuingilie mwanamke hvyo Allah anasifa ya ubinadamu ndio sababu ukimtegemea Allah huwezi ambulia chochote sababu alishindwa kumponya nabii wake Muhammad na sumu sasa atawezaje kuwasaidia nyinyi
oya Tubu hizo siyo kauli nzuri
 
Back
Top Bottom