Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Acha udini na kukashifu imani za watu wengine...
Na wao wakiamua kujibu wataitwa wachochezi na magaidi. Uandishi wako sio mzuri kumbuka hata Yule anayeitwa Mwokozi alichapwa viboko kama punda tena na kudhalilishwa mbele ya kadamnasi na misumari ya boti kagongewa na kutundikwa mbona hajaonesha uokozi wake mbele ya watesi wake? Jifunze kuwa na heshima uheshimiwe
 
View attachment 655062

Karibu mjadalani yakhee...!
Hiyo kitu kwetu ss haijahalalishwa kabisa hiyo ni upuuzi wao tu ,kidini ni makosa makubwa, sasa upande wenu hiyo kitu imehalishwa aisee, soon na hao wanaofanya huo upuuzi watabadili dini kujiunga na nyie ili wapate uhalali wa huo upuuuzi kwetu ss mwiko kabisa
 
Ifike mahali sasa wazungu watuachie Afrika yetu.
 
Si ndiye huyo Al-Islam! Naunga mkono wazo lake na MUNGU amsimamie aje ainyooshe Libya! Vijana wajinga sana, walimwua bure Mzee Gadaffi! Sasa wanajuta.
Ninamashaka trump atatia rupia kuvuruga nia yake
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Nadhani hujui historia ya gadafi wewe na unaonekana ni mtu wa ku worship midia na wazungu...mungu akufungue macho
 
Si ndiye huyo Al-Islam! Naunga mkono wazo lake na MUNGU amsimamie aje ainyooshe Libya! Vijana wajinga sana, walimwua bure Mzee Gadaffi! Sasa wanajuta.
'it is until all wells are dry that the price of water is known'
 
WADAU
TUKIACHANA NA MASUAKA YA KIDINI NA SIASA
LIBYA WAS BY ANY STANDARD FAR MUCH BETTER THAN WHAT IT IS TODAY.
INFACT SHE WAS FAR BETTER THAN ANY COUNTRY IN AFRICA
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Kwani yesu alivyokuwa msalabani Mungu alikuwa wapi? Kwann hakumtoa pale?
 
Back
Top Bottom