Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Posts
1,943
Reaction score
1,858
Expansion joint!

Baada ya salam ya kikandarasi niende kweny hoja ilonileta....

Mtoto wa aliyekuwa rais wa Libya kwa takriban miaka 42 Bw Saif Al-I slam Gaddafi anatarajiwa kugombea urais wa nchi hiyo unaotarajiwa kufanyika mapema mwanzoni mwa mwaka 2018.
Akitoa taarifa hizi mwanafamilia mmoja aliyefahamika kwa jina la Basem Hashimi Soul amesema kuwa Bw Saif anatarajiwa kutangaza nia rasmi ifikapo mwakan kupitia vyombo vya habari.

Hii inakuja baada ya kuyumba kwa usalama wa wana Libya ambao umepekelekea wananchi wake kumkimbuka kipenzi wao Muammar Gaddafi
8fffb11a6982f566c662792cfeca8aee.jpg
 
Allah amtangulie arudishe hadhi ya Libya iliyoasisiwa na Late Ghadaf senior
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Umeeleza vizuri mkuu, nkuulize swali dogo tu... Je, unaamini katika majaribu kutoka kwa Mungu? Na je, unafahamu kuwa Mungu ana namna nyingi za kutoa funzo kupitia majaribu? Kwa kifupi ukisoma vitabu maandiko yanasema kabla Mungu alikuwa na adhabu za hapo hapo pale maovu yanapozidi mfano zama za Luti, Nuhu etc... Lakini kuanzia zama za yesu na Muhammad Hakuna adhabu ya pamoja mpaka doomsday
 
Umeeleza vizuri mkuu, nkuulize swali dogo tu... Je, unaamini katika majaribu kutoka kwa Mungu? Na je, unafahamu kuwa Mungu ana namna nyingi za kutoa funzo kupitia majaribu? Kwa kifupi ukisoma vitabu maandiko yanasema kabla Mungu alikuwa na adhabu za hapo hapo pale maovu yanapozidi mfano zama za Luti, Nuhu etc... Lakini kuanzia zama za yesu na Muhammad Hakuna adhabu ya pamoja mpaka doomsday
Mkuu uko sahihi na kwa maana hiyo Gadafi aliuawa kutokana na mauaji aliyokuwa anawatendea raia wake wale ambao walikuwa wanampinga hvyo inatakiwa liwe funzo kwa viongozi wengine wenye vinasaba vya udikteta Haijalishi wanawafanyia wananchi mambo mazuri au lah ila lazima wakubali maonyo maana pasipo maonyo Nchi huangamia
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Dah! Mkuu unanikumbusha wale wasemao Yesu ni muokozi wao wakati Yusu mwenyewe ailishindwa kujiokoa pale alipo tandikwa mijeledi na Pilato. hayo ndio mambo ya imani
 
Mkuu uko sahihi na kwa maana hiyo Gadafi aliuawa kutokana na mauaji aliyokuwa anawatendea raia wake wale ambao walikuwa wanampinga hvyo inatakiwa liwe funzo kwa viongozi wengine wenye vinasaba vya udikteta Haijalishi wanawafanyia wananchi mambo mazuri au lah ila lazima wakubali maonyo maana pasipo maonyo Nchi huangamia
Kwa iyo unataka kusema huyu aliyewapiga risasi kina Lisu, kuwapoteza kina Anzor na Ben, kina Mawazo naye atalipwa huko mbeleni.
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Respect
Dignity
Humanity
Vinamtofautisha mwenye upeo finyu dhidi ya mwelevu
 
Umeeleza vizuri mkuu, nkuulize swali dogo tu... Je, unaamini katika majaribu kutoka kwa Mungu? Na je, unafahamu kuwa Mungu ana namna nyingi za kutoa funzo kupitia majaribu? Kwa kifupi ukisoma vitabu maandiko yanasema kabla Mungu alikuwa na adhabu za hapo hapo pale maovu yanapozidi mfano zama za Luti, Nuhu etc... Lakini kuanzia zama za yesu na Muhammad Hakuna adhabu ya pamoja mpaka doomsday
Am in horns of dilemma to think that even u,believe in GOD
 
Kwa iyo unataka kusema huyu aliyewapiga risasi kina Lisu, kuwapoteza kina Anzor na Ben, kina Mawazo naye atalipwa huko mbeleni.
Huyu dawa yake inachemka tena ingependeza zaidi kama akifia chooni kabisa hata Leo
 
Dah! Mkuu unanikumbusha wale wasemao Yesu ni muokozi wao wakati Yusu mwenyewe ailishindwa kujiokoa pale alipo tandikwa mijeledi na Pilato. hayo ndio mambo ya imani
Mbona Allah kasema na walibainishiwa mtu mwingine ila hakuwa mwana wa Mariam
Alikuwa ni Simon Mkerene
 
Back
Top Bottom