Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Nadhani Mkuu kuna kitu unakichanganya Allah ni jina la M/Mungu usigope na huyo Allah nyie ndio mwamuita Mungu baba ambaye alimtelekeza mwanae akakongwa misumari ya kutosha msalabani unadhani alishindwa kumuokoa pia Mungu baba huyohuyo alishindwaje kumwambia pumzika mwanangu neno langu nitawaelekeza viumbe wangu kupitia bongo zao?,kuna wakina nabii yunus walimezwa na samaki chewa ilishindikana nini kuokolewa asimezwe si mtu wa karibu na muumba? Wewe mwenyewe kila siku unakesha madhabahuni kwa unyenyekevu unaomba ushinde biko mbona hushindi kwakuwa Muumba ameshasema amkataae maisha yake ni milele jahannam na hicho ndicho mlichokichagua bila kujielewa ktk imani iliyo na ukakasi poleni sana.
Na ndo huyo huyo akamfufua siku ya tatu kwa kuyashinda mauti na kuutangazia wokovu matendo makuu ya Mungu. Sijui mudi ilikuwaje
 
ukiweka ushahidi hapa allah anasema alieteswa alikua simione mkerene napost pic yangu na id
Quran 4:157

Na kwa kusema kwao: Sisi tumemuuwa Masihi Isa, mwana wa Maryamu, Mtume wa Mwenyezi Mungu - nao hawakumuuwa wala hawakumsalibu, bali walifananishiwa tu. Na hakika walio khitalifiana katika haya wamo katika shaka nayo. Wao hawana ujuzi nayo wowote, ila ni kufuata dhana tu. Wala hawakumuuwa kwa yakini

Nasubiria picha sababu id ndio hii tushaijua
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Nadhani alikuwa upande wa waasi.
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
unajichungulia makalio unajicheka mwenyewe,,, hivi huoni raha MGALATIA wewe mpaka UMDHARAU ALAH?
 
Ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga huyo Gadafi aliua sana watu kipindi yupo madarakani hvyo kifo chake ni kama Karma
Dah!!! Pole sana mkuu kwa kuharibiwa mindset yako na Western Media.... Kuhusu Gadafi mm siyo muslim ila fanya tafiti kabla kwanza..... Kabla ya kuongea ulicho kiongea...

Kuna mambo mengi sana nyuma ya pazia, wazungu walitumia kila mbinu kuhakikisha Gadaf anaonekana mwenye sura mbaya kwenye ulimwengu wa hii dunia
 
Umeeleza vizuri mkuu, nkuulize swali dogo tu... Je, unaamini katika majaribu kutoka kwa Mungu? Na je, unafahamu kuwa Mungu ana namna nyingi za kutoa funzo kupitia majaribu? Kwa kifupi ukisoma vitabu maandiko yanasema kabla Mungu alikuwa na adhabu za hapo hapo pale maovu yanapozidi mfano zama za Luti, Nuhu etc... Lakini kuanzia zama za yesu na Muhammad Hakuna adhabu ya pamoja mpaka doomsday
Mtu akiwa chini ya jaribu asiseme mungu anamjaribu,maana yeye hamjaribu mtu kwa uovu....
 
Ni wabaya au sie na waarabu ndo wabaya,MBONA wazungu hawakubali ujinga wa kuchonganishwa km sie.
Wazungu wanafiki sana aisee.
Sema wana uzuri wao pia lakini naongelea Qadafi kwa sababu alikuwa tishio kwao.
Hapo hakuna ninayemfagilia hata hivyo.
Wote motoni
 
Dah!!! Pole sana mkuu kwa kuharibiwa mindset yako na Western Media.... Kuhusu Gadafi mm siyo muslim ila fanya tafiti kabla kwanza..... Kabla ya kuongea ulicho kiongea...

Kuna mambo mengi sana nyuma ya pazia, wazungu walitumia kila mbinu kuhakikisha Gadaf anaonekana mwenye sura mbaya kwenye ulimwengu wa hii dunia
Mkuu hata la vita na Idd Amin nayo Western Media zimehusika kumchafua?
 
Mkuu hata la vita na Idd Amin nayo Western Media zimehusika kumchafua?
Bado huoni kama kuna tofauti kati ya Uganda na Libya?

Mkuu kwenye ishu ya Libya yapo mambo mengi sana, mlisha lishwa na media za western..... Na hakuna mtu anaeweza tena kubadilisha mindset zenu.... so kila mtu amini anacho kiamini
 
Dah! Mkuu unanikumbusha wale wasemao Yesu ni muokozi wao wakati Yusu mwenyewe ailishindwa kujiokoa pale alipo tandikwa mijeledi na Pilato. hayo ndio mambo ya imani
Jiulize au tukuulize huyo YESU mpaka sasa yuko wapi? Na huyo Pilato wako yuko wapi? Acha kutoa mifano ya kijinga ukimfananisha YESU.
 
Ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga huyo Gadafi aliua sana watu kipindi yupo madarakani hvyo kifo chake ni kama Karma
Nawahakikishia huyu jamaa akigombea urais atauwawa fasta kama walivyouawa vibaya watoto wa Saddam hussein.
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Dah! Mkuu unanikumbusha wale wasemao Yesu ni muokozi wao wakati Yusu mwenyewe ailishindwa kujiokoa pale alipo tandikwa mijeledi na Pilato. hayo ndio mambo ya imani
Ni sawa kabisa na Muddy ambaye yeye aliwaambia waumin wake wamwamini Allah na yeye nabii wake asiyejua kusoma na kuandika

Lakini baadae akasema hajui kuwa ataenda kuhukumiwa vipi siku ya Qiyama.
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Back
Top Bottom