Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Libya: Mtoto wa Gaddafi kugombea urais mwakani

Umeandika nini sasa?
Sitaki kupotez nguvu kukuelewesha stori ya Libya na Europe, na jinsi Sarkozy alivyokopeshwa pesa ndefu naQaddafi ila mwisho wa siku wakapendekeza aondolewe madarakani.
Bahati mbaya Mbabe Putin hakuwepo madarakani, asingeruhusu huu upuuzi hata kidogo.
 
Kuna waislam huku walikua hata kazi hawafanyi wanakula za Ghadaffi wanamkumbuka kuliko haya Libya
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Nadhani Mkuu kuna kitu unakichanganya Allah ni jina la M/Mungu usigope na huyo Allah nyie ndio mwamuita Mungu baba ambaye alimtelekeza mwanae akakongwa misumari ya kutosha msalabani unadhani alishindwa kumuokoa pia Mungu baba huyohuyo alishindwaje kumwambia pumzika mwanangu neno langu nitawaelekeza viumbe wangu kupitia bongo zao?,kuna wakina nabii yunus walimezwa na samaki chewa ilishindikana nini kuokolewa asimezwe si mtu wa karibu na muumba? Wewe mwenyewe kila siku unakesha madhabahuni kwa unyenyekevu unaomba ushinde biko mbona hushindi kwakuwa Muumba ameshasema amkataae maisha yake ni milele jahannam na hicho ndicho mlichokichagua bila kujielewa ktk imani iliyo na ukakasi poleni sana.
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?

Ndugu unakufuru, tafadhali chukua muda wa kutafakari ulichoandika.
 
Simba mnyama wanatabia nzuri sana,ukimtoa mfalme,maliza na watoto wake wote
 
Nadhani Mkuu kuna kitu unakichanganya Allah ni jina la M/Mungu usigope na huyo Allah nyie ndio mwamuita Mungu baba ambaye alimtelekeza mwanae akakongwa misumari ya kutosha msalabani unadhani alishindwa kumuokoa pia Mungu baba huyohuyo alishindwaje kumwambia pumzika mwanangu neno langu nitawaelekeza viumbe wangu kupitia bongo zao?,kuna wakina nabii yunus walimezwa na samaki chewa ilishindikana nini kuokolewa asimezwe si mtu wa karibu na muumba? Wewe mwenyewe kila siku unakesha madhabahuni kwa unyenyekevu unaomba ushinde biko mbona hushindi kwakuwa Muumba ameshasema amkataae maisha yake ni milele jahannam na hicho ndicho mlichokichagua bila kujielewa ktk imani iliyo na ukakasi poleni sana.
Mkuu
Allah sio Mungu baba wala Yesu si mwana wa Allah sababu Allah alishasema atakuwaje na mwana hali ya kuwa mke hana?

Kwa kauli hyo Allah hafai hata kuwa Mungu sababu ili awe na mtoto lazima amuingilie mwanamke hvyo Allah anasifa ya ubinadamu ndio sababu ukimtegemea Allah huwezi ambulia chochote sababu alishindwa kumponya nabii wake Muhammad na sumu sasa atawezaje kuwasaidia nyinyi
 
Sitaki kupotez nguvu kukuelewesha stori ya Libya na Europe, na jinsi Sarkozy alivyokopeshwa pesa ndefu naQaddafi ila mwisho wa siku wakapendekeza aondolewe madarakani.
Bahati mbaya Mbabe Putin hakuwepo madarakani, asingeruhusu huu upuuzi hata kidogo.




Umeandika "Wazungu ni watu wabaya saba"

Ndiyo nikauliza, ndiyo umeandika nini?

Maneno meeeengi
 
Sitaki kupotez nguvu kukuelewesha stori ya Libya na Europe, na jinsi Sarkozy alivyokopeshwa pesa ndefu naQaddafi ila mwisho wa siku wakapendekeza aondolewe madarakani.
Bahati mbaya Mbabe Putin hakuwepo madarakani, asingeruhusu huu upuuzi hata kidogo.
 
Nafikiri, makosa waliyoyafanya Libya ni kumwachilia huru huyo jamaa! simaanishi afungwe or auliwe...ila angeshauliwa kwenda uhamishoni kama dada zake walivyofanya. kwani tofauti na hivyo, atakuja kulipiza kisasi na huenda Libya ikaja kuwa chungu kuliko ilivyo sasa
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Acha ujinga kama unawaza kwa kutumia makalio , allah == god == mungu, ni ni matamshi tu ya kumuita mungu kwa lugha tofauti acha ujinga ww, kwan vitendo viovu vinavyofanyika mungu huwa hayupo , au nyie upande wenu mnavyohalalisha hizo ndoa za jinsia moja mungu hayupo, acha ujinga mkuu, usikurupuke tuu,
 
Acha ujinga kama unawaza kwa kutumia makalio , allah == god == mungu, ni ni matamshi tu ya kumuita mungu kwa lugha tofauti acha ujinga ww, kwan vitendo viovu vinavyofanyika mungu huwa hayupo , au nyie upande wenu mnavyohalalisha hizo ndoa za jinsia moja mungu hayupo, acha ujinga mkuu, usikurupuke tuu,
Mwambie huyo mchungaji maana haelewi inaonekana ubongo wake ni mfinyu.
 
Kwani wakati hiyo hadhi inapotea huyo Allah alikuwa wapi?
Wakati Gadafi anaua wale wanaompinga huyo Allah alikuwa anafurahi?
Na huyo Allah anayeaminiwa na mataifa mengi ya jamii ya kiarabu kwa nini asiyalinde yakawe na amani badala yake ndio yanaongoza kwa machafuko na kuifanya dunia ionekane sio sehemu salama?
Kila kitu kinatokana na sababu
 
Back
Top Bottom