Leticia Musore wa CHADEMA ahamia NCCR


Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
3
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 3 0
Muda si mwingi redio Maria imeripoti kuwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake CHADEMA Taifa amekihama chama hicho na kuhamia NCCR Mageuzi kisa anasema CDM kinaongozwa kindugu na kibaguzi kwani yeye alikuwa kati ya wabunge ishirini wa viti maalumu lakini jina lake likakatwa.

Mwenyekiti Mbowe shutuma hizi ni za kweli au za mfa maji?.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Huyo atakuwa amepandikizwa kapata mrungura

Yaani hapa utasikia mengi, utasikia hata mjumbe wa chadema kijijini kahamia TLP NCCR yaani ilimradi katangazi watu wamesikia.

Mafisadi angaika CHADEMA ni cha kinachokubalika kwa watu
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Sasa kama kahama si katumia haki yake ya kidemokrasia kama alivyofanya akina Shibuda n.k. Hauna kazi ya kufanya ila kujadili watu?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
mwenye jibu zuri hapa atakuwa DR.MKUMBO kwani ndio alipewa kazi kama consultant kutengeneza vigezo viti maalum,atuambie kama huyu alikuwa kati ya ishirini kama anavyodai.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Huyo atakuwa amepandikizwa kapata mrungura

Yaani hapa utasikia mengi, utasikia hata mjumbe wa chadema kijijini kahamia TLP NCCR yaani ilimradi katangazi watu wamesikia
Mafisadi angaika CHADEMA ni cha kinachokubalika kwa watu
Kila anayehama au kutofautiana na chadema ni pandikizi, pheew!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Leo ndiyo amegundua kuwa NCCR hakuna ubaguzi? Achape zake mwendo hana jipya huyo! Wenye njaa utawajua tu! Hawana dhamira ya Kweli. Angefafanua ubaguzi wa CHADEMA uko wapi.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
bado Zitto ,yaani huyu siku akiondoka ntalipia hata kikosi cha matarumbeta toka pale magomeni na wale wacheza vibao kata wamsindikize huko CCM
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Kila anayehama au kutofautiana na chadema ni pandikizi, pheew!
Sasa wewe ulishaona wapi mtu ukikosa nafasi fula unaanza kupiga kelele wakati hata wananchi hawakufahamu, walikuwa wanatumwa kwenda kupunguza kasi ya kuwaumbua mafisadi na kuwakomboa wananchi.
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Mleta hoja hebu ulizia huyu mama anatoka mkoa gani na kwenye huo mkoa hakuna mwingine aliyechaguliwa?

Ni mwekiti wa taifa, mkoa au wilaya? Wanasiasa wetu wakati mwingine wanapaswa kuwa wavumilivu, ingelikuwa vema kwake angevumilia akajipanga kugombea jimbo 2015 naamini kungekuwa na support ya kutosha.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Kila anayehama au kutofautiana na chadema ni pandikizi, pheew!
Jaaah kwa nini uondoke kwenye chama kwa sababu ya cheo?, kuna vyeo vingapi na wanachama wangapi?

Muda wa kuondoka ilifika, na huu ndio wakati mzuri, mpaka mwisho wapigananji wa kweli wataonekana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Nadhani pumba na mchele vimeanza kutengana taratibu.
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Jaaah kwa nini uondoke kwenye chama kwa sababu ya cheo?, kuna vyeo vingapi na wanachama wangapi?

Muda wa kuondoka ilifika, na huu ndio wakati mzuri, mpaka mwisho wapigananji wa kweli wataonekana
Wanasiasa kama hawa wapo wengi na sifa yao kubwa ni kukosa uvumilivu
 
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
Muda si mwingi redio Maria imeripoti kuwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Wanawake CHADEMA amekihama chama hicho na kuhamia NCCR Mageuzi kisa anasema CDM kinaongozwa kindugu na kibaguzi kwani yeye alikuwa kati ya wabunge ishirini wa viti maalumu lakini jina lake likakatwa. Mwenyekiti Mbowe shutuma hizi ni za kweli au za mfa maji?
Cha hajbu ni nini, tulivyoanza nchi hii wote tulikuwa CCM, sasa hivi 80% ya wananchi wanafaa kupiga kura wako CHADEMA na vyama vingine vya upinzani. Kama Leticia kahamua kuhama chama ni haki yake ya msingi
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kwani ilikuwa lazima awe mbunge?
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
ile list iliyoenda NEC iko wapi vile tuone alikuwa wangapi?
 
B

Batale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,071
Likes
447
Points
180
B

Batale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,071 447 180
Uliona hivyo mana JF ujue huyo alijiunga kwa interests zake, CHADEMA wako makini hata kama angekuwa wa kwanza katika orodha kama hakuwa na nia ya dhati out.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Muda si mwingi redio Maria imeripoti kuwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake CHADEMA Taifa amekihama chama hicho na kuhamia NCCR Mageuzi kisa anasema CDM kinaongozwa kindugu na kibaguzi kwani yeye alikuwa kati ya wabunge ishirini wa viti maalumu lakini jina lake likakatwa.

Mwenyekiti Mbowe shutuma hizi ni za kweli au za mfa maji?.
Leo ndio ameona hayo siku zote alikuwa wapi?
 
H

Hamuyu

Senior Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
119
Likes
2
Points
35
H

Hamuyu

Senior Member
Joined Mar 29, 2010
119 2 35
Alikuwa mmoja wa wagombea Ubunge viti maalum hivyo amekosa ndio ametimka namtakia kila lakheri katika safari yake ya kisiasa ana haki ya kuenda nakotaka.

Naomba kuwasilisha
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,027
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,027 1,377 280
Zitto mfuate Mwenyekiti wa Wanawake, naona unachelewa kuitia timu NCCR-CCM Mbadala!! Mbona hata wa SSM walihamia Chadema? Huo ndo uhuru wa demokrasia. Tena huenda Chadema walishamshtukia huyu mama kuwa si mzalendo rather pandikizi ndiyo maana hawajampa ubunge wa viti maalum. Na huko kwa Mbatia Mufilisi, ameshajiweka CCM Mbadala watammaliza taratibu na chama kwishney!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,246
Members 475,501
Posts 29,282,533