leta tatizo lako au kesi tata hapa(itatatuliwa) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

leta tatizo lako au kesi tata hapa(itatatuliwa)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Al shabab, Sep 15, 2011.

  1. Al shabab

    Al shabab Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye kesi mbaya,tatizo lolote ambalo unaona linahitaji msaada,kazi,na mengineyo,ni pm,eleza shida yako alafu nitakwambia nini tufanye,serious.usilete utani.
     
  2. SaraM

    SaraM Senior Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heee wewe ni mganga wa kienyeji?
     
  3. Al shabab

    Al shabab Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeleta tatizo ningekusaidia lakini kwasababu watanzania mmefundishwa kuuliza maswali tu na mimi nakujibu,HAPANA,very simple!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mie nimeona nisitumie PM maana yangu haifanyi kazi... Nina tatizo linalohusu kazi..... Kila siku inatakiwa niende kazini toka alfajiri mpaka jioni from Mon to Sun.... Ni jinsi gani naweza rekebisha nisiende weekend bila kumkwaza Boss??
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh ngoja nifikirie
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Hiyo jina hilo lina utata... Sio unafanya 'ushehe-yahaya' wewe? Haya, mimi nahitaji mpenzi wa kike.. Awe mzuri tabia na muonekano. :)
     
  7. Al shabab

    Al shabab Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuweni serious,
    Hapa nataka nisikie,ninakesi ya wizi wa pesa nyingi,na kesho kutwa tunaenda mahakamani,au,nimempiga boss na nataka nirudi kazini,au,nina kesi na sina dalili ya kuchomoka,au kazini kuna nafasi naitaka ila kuna mtu nagombania naye,au ndugu yangu yuko selo na anasubiri hukumu,au,sipati pesa na nikipata haikai,na mengine magumu zaidi ya hayo.kuweni serious,me nimeyaona,na sioni tabu kumsaidia mtu naye akatoe ushuhuda.mkizembea haya.
     
  8. Al shabab

    Al shabab Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    umenigusa hapo kwenye 'sipati pesa nikipata inapotea'
     
  10. Al shabab

    Al shabab Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo huna tatizo unaleta utani siku utakaponitafuta nitakudharau.
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Hamna ndugu..hebu tuache utani mkuu!
     
  12. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mimimnadaiwa na jirani yangu, napata wakati mgumu sana nisaidie jinsi ya kumsahaulisha sina pesa kwa sasa
     
  13. Al shabab

    Al shabab Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe watanzania hawana matatizo,ningesema kilichonitokea mpaka nikataka nanyie niwapeleke hapo mahala wote mngeniita tapeli.bakini na hicho kidogo mnachokijua.nipo tanga.
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimempenda mke wa mtu,ninampataje?
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    nifanyie mpango wadada wote jf wafall kwangu.
     
  16. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri hiyo..Hata mimi nifanyie hivyo
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mkuu kwa maelezo haya tu! Wenye akili zao watakuwa wameelewa we ni mtu wa aina gani na umekuja hapa jamvini kwa lengo gani. Kifupi we ni mganga muaguaji na mpiga ramli. Bayana na dhahiri kutokana na maelezo yako! Watakufuata vilaza wenzio usihofu.
     
  18. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli mpka huku jamani?mmeona mabango ya barabarani hamuwapati au?????siwezi leta tatizo langu kwako sababu tiba yako ni temp tu lol !!!!
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nisaidie kupoteza CCM kutoka kwenye hii ramani ya dunia
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kibaya chajitembeza kizuri chajiuza.....................
     
Loading...