Labyrinth 84
JF-Expert Member
- Feb 13, 2017
- 1,428
- 4,317
2010 form Four wanamaliza hio usiku wanataka kukimbia mchakamchaka, maana ilikua ndio utamaduni mkimaliza usiku mnaaga walimu kwa mchaka mchaka form one wanatangulia mbele.
Mpande akapiga marufuku mchakamchaka anasema watu kama wanataka wakimbie mchana lakini form four wakagoma.
Imefika usiku saa 7 ivi kengele ikagongwa form 4 wapo azimio wanaanza mchakamchaka ukikutwa umelala unakula stick na godoro linamwagiwa maji .
Mchakamchaka huo mpaka (zenji) kumbe kuna majamaa yakina nemes, kassim na kina Dunia yamepanga kumbaka mtoto wa mpande , info zilikua tayari zishamfikia mpande nae akawa yupo zenji huko huko, tumefika tukaimba nyimbo za shule na kuaga pale mara ghafla purukushani 😂😂
Mbio zikaanza bahati mbaya ramani ya kule zenji watu hawaijui kulikua na seng'enge kibao na umeme hamna watu wanakimbia ovyo unashangaa kikundi Cha watu kimeshuka chini puuuh!! Seng'enge zimechachana watu migongo na matumbo.
Tumetoka hapo tukaenda kwa headmaster kisuu kumuaga ghafla wakati tunarudi mbele land cruiser ya polisi hio imepiga full light , watu wakajifanya hawakimbii ghafla Land cruiser full speed watu walitawanyika kama upepo.
Tunakimbia gizani unashangaa kikundi kimeanguka puuh kwenye shimo haha!! Nakumbuka nilikua na raba Moja kali sana wakati nakimbia kiatu kimoja kikavuka nataka kurudi kuchukua, nakutana na nyomi ya watu inakuja kwa speed hatari ikabidi niachane na raba nami nikaunga nduki.
Kesho yake form four walifukuzwa kama mbwa, hujajianda huna nauli unabeba tranka lako utoke ndani ya shule
Mpande akapiga marufuku mchakamchaka anasema watu kama wanataka wakimbie mchana lakini form four wakagoma.
Imefika usiku saa 7 ivi kengele ikagongwa form 4 wapo azimio wanaanza mchakamchaka ukikutwa umelala unakula stick na godoro linamwagiwa maji .
Mchakamchaka huo mpaka (zenji) kumbe kuna majamaa yakina nemes, kassim na kina Dunia yamepanga kumbaka mtoto wa mpande , info zilikua tayari zishamfikia mpande nae akawa yupo zenji huko huko, tumefika tukaimba nyimbo za shule na kuaga pale mara ghafla purukushani 😂😂
Mbio zikaanza bahati mbaya ramani ya kule zenji watu hawaijui kulikua na seng'enge kibao na umeme hamna watu wanakimbia ovyo unashangaa kikundi Cha watu kimeshuka chini puuuh!! Seng'enge zimechachana watu migongo na matumbo.
Tumetoka hapo tukaenda kwa headmaster kisuu kumuaga ghafla wakati tunarudi mbele land cruiser ya polisi hio imepiga full light , watu wakajifanya hawakimbii ghafla Land cruiser full speed watu walitawanyika kama upepo.
Tunakimbia gizani unashangaa kikundi kimeanguka puuh kwenye shimo haha!! Nakumbuka nilikua na raba Moja kali sana wakati nakimbia kiatu kimoja kikavuka nataka kurudi kuchukua, nakutana na nyomi ya watu inakuja kwa speed hatari ikabidi niachane na raba nami nikaunga nduki.
Kesho yake form four walifukuzwa kama mbwa, hujajianda huna nauli unabeba tranka lako utoke ndani ya shule