Leo hii ndo nimekata tamaa rasmi kuoa

Leo hii ndo nimekata tamaa rasmi kuoa

Mbona unanifanyia unyama hivi yaani unaniambia hadharani kuwa unaliwa...[emoji28][emoji22][emoji28][emoji22][emoji28][emoji22]
hahahahahahahhahahha hivi ilitakiwa iwe siri eeeeh
samehe mimi sirudii tenaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Binafsi naona tatizo sio Kuwa na mtoto, tatizo ni mwanamke kumficha kuhusu hiyo habari
 
Yaani unataka kutuambia katika ukoo wenu wewe utakuwa wa kwanza kuoa mke aliyewahi kuzaa sio kigezo muhimu ni mnazungumza lugha moja wewe una mtoto naye ana mtoto ishini watoto waleeni wanatosha hamhitaji kuongeza
 
Masikini nimegundua ana mtoto tayari ingawa anajitahidi kuficha.Yani moyo wangu umeumia sana, ingawa nami nina mtoto. ukweli wa Mungu nafsi yangu haipo tayari kuoa mtu aliye na mtoto tayari..

Kina dada tunawaonea sana, basi tu. Yaani mtu akishazalia nyumbani/kwake tu, anaonekana nuksi.
 
Binadamu wa ajabu sana.. jaribu kufikiria huyo uliyemzalisha angeolewaje kama wote tungekuwa hivo
 
Subiri kidogo mkuu mpaka "akili" itakapojua kutofautisha kati ya mambo muhimu na mambo ya lazima ndipo uoe.
 
Kwanza kabisa eee Mungu nisamehe dhambi ya kumzalisha dada wa watu mwaka 2010. Pia ingawa aliolewa kwa yeye mwenyewe kukosa subira kutokana na mimi kuwa na safari ndefu ya kusoma, licha ya kumsihi sana.

Huku Cambodia nimebahatika kukutana na wa Njombe mwenzangu(Mtanzania I mean) ni wife material haswaa.

Bond ikakubali, chemistry ni ya hali ya Juu.Yani ndo aina ya mke nilikuwa namtafuta, yani pamoja na mimi kutakiwa kumpenda ila yeye pia anatakiwa awe zaidi ya mama kwani nayajua niliyopitia mie.

Masikini nimegundua ana mtoto tayari ingawa anajitahidi kuficha ili tufikie adhma yetu. Yani moyo wangu umeumia sana, ingawa nami nina mtoto.
ukweli wa Mungu nafsi yangu haipo tayari kuoa mtu aliye na mtoto tayari.

NIMEKATA TAMAA, SIELEWI NIFANYE NINI?

Na demand ya kuoa ipo sana sana kwani umri nao si rafiki.

Akili imevurugika kabisa. Ama kweli ng'ombe wa masikini hazai.
Wewe uliye mzalisha ulitaka nani amuoe
 
kwenda hukooooooooooooooooooooo
nilitaka kuongeza neno lingine nikakuoneaaa huruma sana mkuuu .............
Uliyemzalisha na kumuacha unahisi ataolewa na nani? ashukuriwe Mungu ameolewa kwa hiyo wewe chukua mtoto acha kuwaza kuwa huwezi kuoa aliyezaa angali ulishazalisha na kuacha

nimechukia sana, laiti ningeweza kutumia ungo ningekufuata uliko nikuzabe kofi

nimechukia tu teh teh
Nisamehe bure,hata hivo sijaamua kitu na wala sijabadilika kitu Kwa mhusika.

Samahani.
 
Kwanza kabisa eee Mungu nisamehe dhambi ya kumzalisha dada wa watu mwaka 2010. Pia ingawa aliolewa kwa yeye mwenyewe kukosa subira kutokana na mimi kuwa na safari ndefu ya kusoma, licha ya kumsihi sana.

Huku Cambodia nimebahatika kukutana na wa Njombe mwenzangu(Mtanzania I mean) ni wife material haswaa.

Bond ikakubali, chemistry ni ya hali ya Juu.Yani ndo aina ya mke nilikuwa namtafuta, yani pamoja na mimi kutakiwa kumpenda ila yeye pia anatakiwa awe zaidi ya mama kwani nayajua niliyopitia mie.

Masikini nimegundua ana mtoto tayari ingawa anajitahidi kuficha ili tufikie adhma yetu. Yani moyo wangu umeumia sana, ingawa nami nina mtoto.
ukweli wa Mungu nafsi yangu haipo tayari kuoa mtu aliye na mtoto tayari.

NIMEKATA TAMAA, SIELEWI NIFANYE NINI?

Na demand ya kuoa ipo sana sana kwani umri nao si rafiki.

Akili imevurugika kabisa. Ama kweli ng'ombe wa masikini hazai.
Mzee unatakankutumia chuma chakavu.
Ww tembea zako hawana wema hao watu
 
UFAFANUZI:
1.Sikumwacha niliyezaa naye bali licha ya kumsihi anisubiri nimalize masomo na akae home bado aliamua kuolewa.
2.Pia ni kwanini huyu anifiche?
3.Na sijaamua lolote dhidi ya hatma yetu, upo uwezekano mkubwa tu wa KUISHI pamoja na hili kuwepo.
Samahani Kwa wote niliowakwaza.Nilichokifanya kilitokana na mshituko nilioupata baada ya kujua wakati yeye kanificha.
 
Siku moja wakati umeshamuoa hiyo atakuja baba wa mtoto aliye zaa na mkeo kwamba amekuja kumwona mtoto wake.Atakutambulisha kisha baada ya maongezi ataaga na labda ataacha matumizi ya mtoto.Kisha mkeo anakuomba ruhusa ngoja nimtoe mgeni.Mkuu usioe wenye watoto.Siku baba yake akija presha itakuua jinsi atakavyoonesha makeke
Hamnaga kitu kama hicho na mwanamke mwenye akili hawezi thubutu kuwa na faraga na mtalaka wake mbele ya mume wake wa ndoa!ukiona anafanya hayo..basi jua kuwa hata asingekuwa na mtoto angekusaliti tu maana wanawake utongozwa na wengine ujiheshimu kwa sababu ya ndoa na family walizonazo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom