Leo hii ndo nimekata tamaa rasmi kuoa

Leo hii ndo nimekata tamaa rasmi kuoa

DEVINE... wengu hawapendi complications zinazoletwa na aina hii ya uhusiano. Kama baba wa mtoto yuko hai bond yao haiwezi kuvunjika kamwe. Mama kwa namna moja au nyingine lazima amshirikishe baba kwenye malezi ya mtoto.
Huo ni uongo na kutafuta vijisababu kuwahate single mother kwani mtu akizaa na mwanamke lazima mawasiliano yawepo mhhh it depend wewe mnaamuaji na huyo mwanamke
 
Kama umesema yuko vizuri na ni aina ya mwanamke uliekuwa unamhitaji sasa kuwa na mtoto ndo iwe shida jamani? Kama kakidhi vigezo kuwa na mtoto sio shida kabisa na single mother wengi wanajielewa! Unaweza pata huyo asiekuwa na mtoto ndo pasua kichwa sasa hapo sijui ndo maisha utayafurahia!?
Ushauri wa ovyo kabisa.
 
Huo ni uongo na kutafuta vijisababu kuwahate single mother kwani mtu akizaa na mwanamke lazima mawasiliano yawepo mhhh it depend wewe mnaamuaji na huyo mwanamke
Wewe ukizaa na mtu halafu ukaolewa hutaruhusu baba mtoto kujua maendeleo ya mwanae?!
1. Kama hutamruhusu utakuwa selfish and insensitive
2.Kama utamruhusu then futa kauli yako kusema kuwa huu ni uongo.

Mmeunganishwa na huyo mtoto na hilo halifutiki milele mpaka kifo kiwatenganishe.
 
Ndiyo hivyo na ijulikane, ukizaa ujue pia kupambana na khali yako..! Athari nyingi ziko upande wenu so be careful wadada.
Mimi jamani ni single ma lakini sijui najiona kigori sijuti simfichi mwanangu wala sijuti kuzaa lol hata wanaume wote wangesema hawataki single mo mimi bado nitaendelea kulinga maana sina tofauti na hao vigori haaaaa proudly me hollla to all single mom najua kila mti kwa muda tutapata waume wasiowabinafsi na selective wanaoangalia upendo na sio lingine
 
kunywa Kilimanjaro water popote ulipo, maana naona unaanza kukua mduchu mduchu
nitakuja kulipa mkuu
Haaaaaa kaamua kutuvhangia uzi haaaa angalau maona mwanaume sasa maana mwanzoni nimeoma post ya kavulana
 
Kwanza kabisa eee Mungu nisamehe dhambi ya kumzalisha dada wa watu mwaka 2010. Pia ingawa aliolewa kwa yeye mwenyewe kukosa subira kutokana na mimi kuwa na safari ndefu ya kusoma, licha ya kumsihi sana.

Huku Cambodia nimebahatika kukutana na wa Njombe mwenzangu(Mtanzania I mean) ni wife material haswaa.

Bond ikakubali, chemistry ni ya hali ya Juu.Yani ndo aina ya mke nilikuwa namtafuta, yani pamoja na mimi kutakiwa kumpenda ila yeye pia anatakiwa awe zaidi ya mama kwani nayajua niliyopitia mie.

Masikini nimegundua ana mtoto tayari ingawa anajitahidi kuficha ili tufikie adhma yetu. Yani moyo wangu umeumia sana, ingawa nami nina mtoto.
ukweli wa Mungu nafsi yangu haipo tayari kuoa mtu aliye na mtoto tayari.

NIMEKATA TAMAA, SIELEWI NIFANYE NINI?

Na demand ya kuoa ipo sana sana kwani umri nao si rafiki.

Akili imevurugika kabisa. Ama kweli ng'ombe wa masikini hazai.
Umenifanya nipaliwe ww mbona unamtoto? Huyo uliemzalisha mbna Kaolewaa Inamaana aliyemoa Hana akili? Mambo mengne ni Matokeo ya laana za kujitakia mwenyewe sijakupenda tuu simulizi nndefu haina mantiki
 
Kama umesema yuko vizuri na ni aina ya mwanamke uliekuwa unamhitaji sasa kuwa na mtoto ndo iwe shida jamani? Kama kakidhi vigezo kuwa na mtoto sio shida kabisa na single mother wengi wanajielewa! Unaweza pata huyo asiekuwa na mtoto ndo pasua kichwa sasa hapo sijui ndo maisha utayafurahia!?
Mbaguzi huyu
 
Wewe ukizaa na mtu halafu ukaolewa hutaruhusu baba mtoto kujua maendeleo ya mwanae?!
1. Kama hutamruhusu utakuwa selfish and insensitive
2.Kama utamruhusu then futa kauli yako kusema kuwa huu ni uongo.

Mmeunganishwa na huyo mtoto na hilo halifutiki milele mpaka kifo kiwatenganishe.
Sijui kwanini tunapenda sana kuwa selfish bila kuwafikiria watoto wetu, tunawachagulia maisha ambayo hata sisi tusingependa kuishi.
Kama hamna mawasiliano huyo mtoto analelewa vipi!!
 
Wewe ukizaa na mtu halafu ukaolewa hutaruhusu baba mtoto kujua maendeleo ya mwanae?!
1. Kama hutamruhusu utakuwa selfish and insensitive
2.Kama utamruhusu then futa kauli yako kusema kuwa huu ni uongo.

Mmeunganishwa na huyo mtoto na hilo halifutiki milele mpaka kifo kiwatenganishe.
Kwani huyi baba wa mtoto lazima anione mie kumbuka nikiolewa nakuwa kwenye himaya ya mtu labda hujui hilo kuzaa nae hakumaanishi nilifungwa kwake thats why mkaamua kumove on na kuolewa means nampenda mtu mwingine mind that sijasema atakuwa adui na wala siwezi katazia yeye kuonana na mwanae but kwani mpaka mienionane nae mume wangu wadogo zangu mama yangu nk waweza lifanya hilo kama kweli ntaona kwamba nikionana nae kutaleta pain au vimaswali kwa mume wangu .Na kwaakili yangu mie nikiamua kuwa na mtu basi nafunga milango mingine ya fahamu ya mapenzi namuonaga huyo nilie nae pekee cz ivalue love the most labda sijui wanawake waengine ila hapa nimejisemea mie.
 
Kwani huyi baba wa mtoto lazima anione mie kumbuka nikiolewa nakuwa kwenye himaya ya mtu labda hujui hilo kuzaa nae hakumaanishi nilifungwa kwake thats why mkaamua kumove on na kuolewa means nampenda mtu mwingine mind that sijasema atakuwa adui na wala siwezi katazia yeye kuonana na mwanae but kwani mpaka mienionane nae mume wangu wadogo zangu mama yangu nk waweza lifanya hilo kama kweli ntaona kwamba nikionana nae kutaleta pain au vimaswali kwa mume wangu .Na kwaakili yangu mie nikiamua kuwa na mtu basi nafunga milango mingine ya fahamu ya mapenzi namuonaga huyo nilie nae pekee cz ivalue love the most labda sijui wanawake waengine ila hapa nimejisemea mie.
Post ulioni-quote nimeandika wengi wnaogopa complications. Sio lazima uchepuke or whatever, the whole idea ya wewe kuwasiliana na baba mtoto (kuhusu mtoto, si kwa mengine) watu wengi hawako comfortable na hali hio.
Kama unajisemea wewe usingesema scenario yangu ni uongo, kuna wengi tu wanaangukia humo na sikukutaja wewe.
 
MKUU, ungekuwa mvulana fresh yaani asiyekuwa na mtoto kabisaa, ningeweza kuunga mkono hoja yako. Lakini kwa vile uliwahi kuyajua masuala haya hadi ukawa baba mzazi basi nakushauri usimwache huyo mtoto wa kike. Kumbuka... wengi wa wadada wa namna hii huwa wanajielewa na hawapendi kurudia makosa tena. Tafadhari kuwa naye.
 
Siko tayari kuona single mother...yani kama wewe una mtoto pita mbali na mimi....
 
Naona kuna comment kibao za defensive mechanism hahaa..... Unakuta single mothers wanamdiss kweli mshkaji hahaa... Na wadadaz wengine wanaungana na wenzao kinoma hatariii... Lakini hii haiondoi makosa ambayo wadada mnakuwa nayo I mean kama umebugi umebugi tu Utakubali vipi uzalishwe tu bila kujua hatma yako?

Na ieleweke pia kuwa hata kama Ulizalisha lakini hukuoa hiyo siyo guarantee eti na wewe uoe aliyezalishwa na kuachwa ili kufidia hahaa Mapenzi hayako hivo bana. Kuna vitu vingi sana hapo katikati ambavyo lazima uvielewe kwanza. Kwanini huyu alizaa halafu hakuoa na huyu kazalishwa hakuolewa? Unaweza kukuta sababu ni tofauti kabisa hazifanani kama ambavyo mleta post ameeleza kuwa yeye hakukusudia ila alipoenda masomoni mwenzake akaamua kuolewa.
Sasa huwezi kufananisha na sababu nyingine ambayo imefanya huyo dada akazalishwa na huyo jamaa mwenye mzigo asimuoe..... Inahitajika mtoa post kuchimba kwa kina kabla ya kufanya decision hahaaa.
 
Why lakini? Why jje's???

Yani na kuwa kote member huku JF bado unaweka future yako rehani!??? Umepungukiwa na nini????

Anyway, wewe sema tu umekubaliana nalo..kwanini basi msikubaliane kufanya yaliyo mema? Kwa nini mkubaliane tu kufanya yasiyo sahihi?

Kuna ugumu gani kwenda bomani na kuandikisha ndoa walau kisheria kama nyie sio watu wa dini. Muishi pamoja.

Unajua dada yangu natamani kusema mengi lakini..kwanini usubirie kuja kujutia!??

Mnaishi wote? Kama ndiyo, ni nini kinawazuia kufuata step zote halali basi?

Dah, haya bana..I will be here...natamani nikuambie nakutakia mema lakini ni sawa na kumtakia heri mwizi najihisi.

Ila hapo ulipo-bold hapo...pasome tena upya!

Hakuna mwanaume mwenye mpango na wewe atakayekushauri uzae naye kabla ya ndoa..sijamuona bado!!!

Labda useme sijui nyie ni dot com kwamba ndoa ni makaratasi na hamuamini dini...

Ah wacha nikae kimya...
uwiiii nafurahi sana kwa ushauri wako na kuchukua muda my dear kuliwaza hili
I will re visit the situation na nitakuwa mpole kufuata ushauri
 
Kwanza kabisa eee Mungu nisamehe dhambi ya kumzalisha dada wa watu mwaka 2010. Pia ingawa aliolewa kwa yeye mwenyewe kukosa subira kutokana na mimi kuwa na safari ndefu ya kusoma, licha ya kumsihi sana.

Huku Cambodia nimebahatika kukutana na wa Njombe mwenzangu(Mtanzania I mean) ni wife material haswaa.

Bond ikakubali, chemistry ni ya hali ya Juu.Yani ndo aina ya mke nilikuwa namtafuta, yani pamoja na mimi kutakiwa kumpenda ila yeye pia anatakiwa awe zaidi ya mama kwani nayajua niliyopitia mie.

Masikini nimegundua ana mtoto tayari ingawa anajitahidi kuficha ili tufikie adhma yetu. Yani moyo wangu umeumia sana, ingawa nami nina mtoto.
ukweli wa Mungu nafsi yangu haipo tayari kuoa mtu aliye na mtoto tayari.

NIMEKATA TAMAA, SIELEWI NIFANYE NINI?

Na demand ya kuoa ipo sana sana kwani umri nao si rafiki.

Akili imevurugika kabisa. Ama kweli ng'ombe wa masikini hazai.
Nimesikia kuwa Ali Bongo rais wa Gabon ni mtoto wa kufikia wa aliyekuwa Rais wa Gabon, Omar Bongo anbaye alumwona Ali ana akili na anafaa zaidi kumrithi kuliko wanae wa kuzaa. Numesoma pia kuwa hata Musa alikuwa anaandaliwa kuwa mfalme wa Misri pamoja na kuwa Farao alikuwa na watoto wa kuzaa.

Kumbuka tu ndugu, wewe una mtoto ambaye huenda akalelewa na baba mwingine. Muhimu ni kuwa Mungu ana kusudi na kila mtu.

Vv
 
Kuna kitu naanza kuwaelewa wanaume sababu ya mambo kadhaa niliyoyashuhudia yakiendelea.
Alafu pia ile ya kuchanganya sana familia maybe pia inakuwa ni hofu yao, maana kunakuwa tayari kuna makundi matatu ya watoto ktk familia moja.
Ma unaweza kushare kidogo hayo uliyoyashuhudia...?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom