makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,664
- 109,140
Itabidi sie tukaze kuliko anavyokaza yeye...Anafungwa na kila mtu ila sisi atajifanya anakaza
Liver qnataka sifa, game za uefa zile ngumu karibia zoote kashinda.
Itabidi sie tukaze kuliko anavyokaza yeye...Anafungwa na kila mtu ila sisi atajifanya anakaza
Liver tunapenda sifa na tutakaza kama Atletico anavyo mkazia madridItabidi sie tukaze kuliko anavyokaza yeye...
Liver qnataka sifa, game za uefa zile ngumu karibia zoote kashinda.
Kila mtu ataacha kwa muda wakeWazee wa mikeka ni vilio Kila siku
Ngoja tuone sifa zenu, yamebak8 masaa 11 hiviLiver tunapenda sifa na tutakaza kama Atletico anavyo mkazia madrid
Miaka hiyo nimepunwa sana aisee mpaka nikapotea kwenye raman nimekuja kuzinduka 2019Kila mtu ataacha kwa muda wake
Nili ona hili mapemaMechi ya kesho ni trick Sana, draw sio mbaya.
We are Liverkuku🤓🤓🤓Nili ona hili mapema
Mimi nili piga hesabu za mpira sio za kishabiki, sub za arteta ni ujinga mtupu.We are Liverkuku🤓🤓🤓
lig imeanza kuchangamka sasaMimi nili piga hesabu za mpira sio za kishabiki, sub za arteta ni ujinga mtupu.
Toa upuuzi hapa, 6 points clear. Man city vs man u nextlig imeanza kuchangamka sasa
sijasema ubingwa umewashinda hujanielewaToa upuuzi hapa, 6 points clear. Man city vs man u next