Jannatul Firdaus
JF-Expert Member
- Aug 4, 2026
- 446
- 1,112
Mchezo wa jana wa ufunguzi wa Ligi ya Mabingwa Ulaya (UEFA Champions League), Manchester City walishinda mabao 2–0 dhidi ya FC Porto kwenye Uwanja wa Estádio do Dragão.
Mabao yote mawili ya Man City yalifungwa na mshambuliaji wao hatari Erling Haaland. Haaland alifunga bao la kwanza kwa kichwa mapema mwanzoni mwa kipindi cha pili (dakika ya 47), kabla ya kugonga msumari wa mwisho kwenye dakika za nyongeza za mchezo huo. Ushindi huu umempa kocha mpya wa Man City, Enzo Maresca, mwanzo mzuri katika michuano hiyo ya Ulaya.
Mabao yote mawili ya Man City yalifungwa na mshambuliaji wao hatari Erling Haaland. Haaland alifunga bao la kwanza kwa kichwa mapema mwanzoni mwa kipindi cha pili (dakika ya 47), kabla ya kugonga msumari wa mwisho kwenye dakika za nyongeza za mchezo huo. Ushindi huu umempa kocha mpya wa Man City, Enzo Maresca, mwanzo mzuri katika michuano hiyo ya Ulaya.