Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Wewe ni moja ya sample ya experiment katika dunia zote zilizopo kwenye universe (parallel universe concept)
Katika kila dunia kuna wewe so kinachofanyika anatafutwa wewe ambaye atakuwa more competent kwa ajili ya special mission atakayopewa na muumbaji.
So unachotakiwa ni kuwa more competent ili wenzio ambao ni other versions of you walio kwenye other universes wasikupite ili uwe selected kwenye upper quests.
 
Sawa sawa. Pia zaidi, sie binadamu...kuna hizi nguvu zinazotupa hekima/maarifa, zile zilizo nyuma ya kifo, bila kusahau nguvu ya kutuleta duniani bila idhini/hiari yetu. Hzi nguvu hatuziwezi kabisa.
Mimi naona ni heri kuyakubali mambo ambayo hatuwezi kuyabadilisha,yawe km yalivyo.

Uzuri ni kwamba kwenye roho zetu pia kuna nguvu inayoainisha ukweli dhidi ya ubatili (Vinginevyo ujitoe ufahamu).

Pia nadhani kila binadamu ana kusudi lake binafsi hapa duniani sababu kila binadamu ana utambulisho wake binafsi hata mkiwa mapacha.
Sasa kulifahamu hilo kusudi na kulielekea ni hiari yake mhusika.
Unaweza ukapotezea makusudi au ukapotoshwa makusudi usijibidiishe kulifahamu.
Hapo utaishi kwa mfumo utakaotambulishwa kwako tangu unazaliwa hadi mauti.
Ulimwengu wa roho(yasisoonekana kama hewa, upepo, malaika) nao una siri nzito sana kwanini Binadamu tuzaliwe, tuishi na tufe. Hapa ndipo akili zote na maarifa tulizonazo Binadamu huonekana ni upumbavu tu mbele za Mungu.
 
Wewe ni moja ya sample ya experiment katika dunia zote zilizopo kwenye universe (parallel universe concept)
Katika kila dunia kuna wewe so kinachofanyika anatafutwa wewe ambaye atakuwa more competent kwa ajili ya special mission atakayopewa na muumbaji.
So unachotakiwa ni kuwa more competent ili wenzio ambao ni other versions of you walio kwenye other universes wasikupite ili uwe selected kwenye upper quests.
unaweza toa maelezo saidi ya hapo.ukitoa itakuwa vizur ✊
 
Tunazaliwa, tunakua tunazeeka tunakufa!

Lengo la sie kuwa hapa duniani ni nini?

Kwa nini tuko hapa na tumetokea wapi, kwanini tunaishi hapa??

Kwa nini tunazaa watoto?

Tunawazaa Waje wafanye nini hapa wakati mwisho wao nikufa??

Siku zote tunaangaika na maisha kupata fedha ili kupata chakula cha asubui mchana na jioni, then tuna lala tunaamka tunaendela kutafuta fedha kwa ajili ya chakula cha asubui mchana na jioni tuna lala tena, siku zinakwenda tunazeeka tuna kufa, mzunguko unaendelea nini maaana yake???

Kuna haja ya kuzaa mtoto ili aje kupitia mzungukuko huu wa maisha?

Yaani kuamka asubui kwenda kutafuta, kula, kulala na kusubiri kufa??

NINI MAANA YA MAISHA, KWA NINI TUNAISHI?

Tunafanyaa meeengi, yote ni kama kujisahaulisha hitimisho letu (kifo)!!

Utajenga jumba kubwa kuliko yoote, utafanikiwa kupita binadamu wooooote duniani, utakuwa na pesa nyiiiingi sana mpaka hujui cha kuzifanyia lakini unakufa, sasa kwanini tunaishi hapa duniani??? Kulikua na ulazima gani wasie kuwepo hapa duniani kama tunakufa?

JeTunaishi ili tufe???

Nini maana ya maisha???View attachment 1575137
Lengo maana yake ni nini, na kwa nini lazima liwepo lengo?

Ukiulizwa lengo la maji kutiririka chini kutoka milimani mpaka baharini, na si kutiririka juu kutoka baharini mpaka milimani, utajibu vipi?

Hivi, kwa sababu tu unaona bendera ya taifa ina rangi za kijani, njano, nyeusi na bluu kuona hizo rangi kunafanya swali la "wimbo wa taifa una rangi gani?" liwe na maana?

Vinasaba vya maisha, gwnes, na living cells, vinataka kujiongeza mara zote.

Kisayansi hiyo ndiyo maana ya maisha.

Zaidi ya hapo, wewe mwenyewe ndiye unayeweza kuyapa maisha maana.

Kwa mfano, ukitaka kusaidia wenzako, hapo ndipo maana ya maisha yako yatakapokuwa.

Lakini kufikiri kwamba maisha yana lengo fulani, zaidi ya hiyo ya vinasaba kutaka kujiongeza, ni sawasawa na kuuliza rangi ya wimbo wa taifa.

Swali halina mantiki, na hivyo, halijibiki.
 
Lengo maana yake ni nini, na kwa nini lazima liwepo lengo?
Lengo ni uhalisia, uhalisia haukwepi aidha kwa kuujua au kutoujua.

Sababu halikuwahi kutokuwepo yaani lipo. Kwahiyo swali la kuuliza kwanini lazima kuwepo lengo, ni swali batili.
Ukiulizwa lengo la maji kutiririka chini kutoka milimani mpaka baharini, na si kutiririka juu kutoka baharini mpaka milimani, utajibu vipi?
Lengo maji kutiririka toka milimani kwanza yana tii shuruti na kuhudumia vilivyomo baharini.

Swali la kutiririka toka juu, ni swali batili, sababu tamko "Kutiririka" ni maalumu kwa kutiririka chini na si juu, yaani juu na kutiririka havikai pamoja vikaleta maana. Haulizi swali la namna hili isipokuwa yule aisye jua mipaka ya maji, kutiririka na juu.

Ahsante.
 
Kuna kitu watu huwa hawawezi elewa kwa sababu they cant think outside the box..

Wea re living in a simulated world( universe) ..
Ni somo pana sana hili kiasi kwamba ukimweleza mtu hawezi kukuelewa na zaidi utaishia kuzinguana nae kwa sababu atakuona unapotoka sijui umemdharau muumba aliyekuumba but reality kabisa we are living in a simulated controlled manner of life..

Amini usiamini something super intelligent being is controlling your(my) life..

We human being and other seenable species are just existing kwa sababu ya experimental issues..

kuna kundi la viumbe somewhere wametengeneza viumbe sisi kwa sababu ya majaribio yao binafsi and probably cross link superhybrid ya genetics zao...

Ukikaa na kufikiria kwa makini lengo la wewe au mimi kuwepo hapa duniani physically ni utopolo kabisa yani unazaliwa unasoma unakuwa unaoa na kuwa na familia yako kisha unazeeka unakufa then unajiuliza lengo la kupitia hizo changamoto zote ni nini sasa ...

Hakuna thamani yoyote hapa duniani zaidi ya kupitia intensity ya maumivu katika kusurvive kwa sababu tunassma "surviving is costful".

Kaaa chini mwenyewe jifungie ndani halafu uwaze bila kumhusicha mtu yoyote kwanini upo hapa utagundua kuwa the world was artificially created for making habitation ya sisi ambao ni experimental organisms kwa ajili ya maisha ya watu( beings of somewhere).

You must believe in any ways kuwa The world is just an eco systeme artificially created enveronment kwa ajili ya kusupport maisha ya hawa viumbe ambao walikuja kumwagwa hapa ili kuenddelea kuchunguzwa..

.........ni kama vile uchimbe bwawa kubwa kisha uje umwage mayai ya samaki kutoka china halafu uanze kumonitor jinsi samaki hao wanavyokuwa na kuzaliana huku lengo unakuwa unaangalia jinsi unavyoweza kuwafanyia hydridization changes katika mfumo wao mzima wa kijenetiki zaidi ili upate the desirable species kwa experiments zako ..

we are living in an eco systemed simulated world ambyo imewekewa mazingira yote ya kusurvive and no body can escape the dome..
View attachment 1586802
Amini usiamini we are nothing rather than experimental part of beings controlled by other species of which you can call in whatever names but belive kuwa hilo kundi lipo..

Chukulia mfano unafuga kuku za kizungu ambazo umewafungia ndani ya jumba kwa kuwapa mwanga wa taa ambazo zinawaka zenyewe giza likiingia na kujizima jua likichomoza(self controlling) , umewekea maji ya bomba ambayo hutiririka baada ya masaa kadhaa ,halafu wanakula mchele wa kudonoa ambao umeuweka kwenye vikontena humo humo ndani ila kuku hao wanatakiwa kujiongeza namna ya kufunua hayo makontena ya mchele,,means kuku anayegundua kuwa humu humu ndani kuna mchele ndo anayesurvive kwa muda mrefu zaidi ila hatajua ni nani ni supplier wa chakula kile kwani stock ni kubwa na ilikuwepo kabla hata hawajatotolewa..so anayejua destination ya maisha ya kuku wale ni mfugaji pekee ambaye kuku hawawezi kumuona ..

Hayo ndo maisha halisi tunayoyaishi..dunia yetu ina majani na mimea na kila aina ya chakula ili kuweza kukufanya wew uendelee kusurvive while contuing being controlled mindly and all other aspect of you life but you can not escape the dome..

View attachment 1586812
The human eye can only see visible light, but light comes in many other "colors"—radio, infrared, ultraviolet, X-ray, and gamma-ray—that are invisible to the naked eye.
human eyes can not see and tell us the real life behind us which controls our fate kwa sababu macho yanaona visible light ambayo ni 3% tu means 97% ni invisible light ...manake nini chochote unachokiona ni 3 percent ya all components za mwanga hence vingi huwez viona so kumuona anayekucontrol ni ngumu sana kwa sababu umepewa limit ya kung'amua mambo..kuna mengi hatuyajui na ni ngumu sana kuyaelewa ..

Kwa hiyo binafsi naamini we are nothing rather than the chosen species to exist in this super conducted life support experimental project ..

..
Uko sahihi kabisa Chifu.

SWALI:
Nani au akina nani walioumba/waliotengeneza huu ulimwengu na vyote viujazavyo?
 
Tunazaliwa, tunakua tunazeeka tunakufa!

Lengo la sie kuwa hapa duniani ni nini?

Kwa nini tuko hapa na tumetokea wapi, kwanini tunaishi hapa??

Kwa nini tunazaa watoto?

Tunawazaa Waje wafanye nini hapa wakati mwisho wao nikufa??

Siku zote tunaangaika na maisha kupata fedha ili kupata chakula cha asubui mchana na jioni, then tuna lala tunaamka tunaendela kutafuta fedha kwa ajili ya chakula cha asubui mchana na jioni tuna lala tena, siku zinakwenda tunazeeka tuna kufa, mzunguko unaendelea nini maaana yake???

Kuna haja ya kuzaa mtoto ili aje kupitia mzungukuko huu wa maisha?

Yaani kuamka asubui kwenda kutafuta, kula, kulala na kusubiri kufa??

NINI MAANA YA MAISHA, KWA NINI TUNAISHI?

Tunafanyaa meeengi, yote ni kama kujisahaulisha hitimisho letu (kifo)!!

Utajenga jumba kubwa kuliko yoote, utafanikiwa kupita binadamu wooooote duniani, utakuwa na pesa nyiiiingi sana mpaka hujui cha kuzifanyia lakini unakufa, sasa kwanini tunaishi hapa duniani??? Kulikua na ulazima gani wasie kuwepo hapa duniani kama tunakufa?

JeTunaishi ili tufe???

Nini maana ya maisha???View attachment 1575137
Tuliletwa hapa duniani kwa sababu moja tuu. NI KUMSIFU, KUMTUKUZA NA KUMWABUDU MUUMBA WAKO ALIYEKUUMBA TU BAASI. Haya mengine tunayoyafanya ni sisi wenyewe ndio tuliojitungia.
 
..mbolea au kemikali inarutubisha udongo tunapanda mazao tunakula tunaendelea na maisha tukisubiria zamu yetu ya kufa na kuwa mbolea kwa wengine!!
Wanasayansi wanasema Gharika ya Nuhu iliua watu wengi sana bara la Asia na ndipo maiti nyingi zlipoozea na kuzalisha madini ya fossils ambayo huzalisha oil, kerosene, gas, petroleum n.k, Je ni kweli?
 
Tunazaliwa, tunakua tunazeeka tunakufa!

Lengo la sie kuwa hapa duniani ni nini?

Kwa nini tuko hapa na tumetokea wapi, kwanini tunaishi hapa??

Kwa nini tunazaa watoto?

Tunawazaa Waje wafanye nini hapa wakati mwisho wao nikufa??

Siku zote tunaangaika na maisha kupata fedha ili kupata chakula cha asubui mchana na jioni, then tuna lala tunaamka tunaendela kutafuta fedha kwa ajili ya chakula cha asubui mchana na jioni tuna lala tena, siku zinakwenda tunazeeka tuna kufa, mzunguko unaendelea nini maaana yake???

Kuna haja ya kuzaa mtoto ili aje kupitia mzungukuko huu wa maisha?

Yaani kuamka asubui kwenda kutafuta, kula, kulala na kusubiri kufa??

NINI MAANA YA MAISHA, KWA NINI TUNAISHI?

Tunafanyaa meeengi, yote ni kama kujisahaulisha hitimisho letu (kifo)!!

Utajenga jumba kubwa kuliko yoote, utafanikiwa kupita binadamu wooooote duniani, utakuwa na pesa nyiiiingi sana mpaka hujui cha kuzifanyia lakini unakufa, sasa kwanini tunaishi hapa duniani??? Kulikua na ulazima gani wasie kuwepo hapa duniani kama tunakufa?

JeTunaishi ili tufe???

Nini maana ya maisha???View attachment 1575137
Mkuu Yoga
Umeuliza maswali muhimu mno na aina hii ya maswali haulizi mtu ila mwenye kutafakari.
Ukiupitia uzi mzima kuanzia mwanzo mpaka ulipo sasa Wakuu wamejitahidi kuchangia kila mmoja kwa anavyoona , nami naomba nichangie kwa uchache
Na Swali lako hili hakuna AKILI YA MTU , SAYANSI, inaweza kukupa jibu litakaweza kukukinahisha.
Sehemu pakee inaweza kukupa jawabu sahihi ni kurudi katika VITABU VYA DINI( religious scriptures) . Huko huenda ukakinahi
Mimi nitaleta kulingana na Imani yangu na Kama kuna wenzetu wanaweza kutuletea kutokana na imani zao tena kwa ushahidi basi nao wafanye ili tuone kama walau tutaweza kukidhi haja ya muulizaji.
Katika uislam imejibiwa hivi:-

وَمَا خَلَقْتُ الْجِنَّ وَالْإِنسَ إِلَّا لِيَعْبُدُونِ﴿٥٦﴾

Na Sikuumba majini na wana Aadam isipokuwa waniabudu. Qur'an [51:56]



Anatujulisha MUUMBA kwamba Ametuumba Sisi kwa hikmah nayo ni kumpwekesha (oneness) katika ‘ibaada wala hakutuumba kwa kuwa Ana haja nasisi kwani yeye ni Mkwasi Asiyehitaji kitu kama Anavyosema:



يَا أَيُّهَا النَّاسُ أَنتُمُ الْفُقَرَاءُ إِلَى اللَّـهِ ۖ وَاللَّـهُ هُوَ الْغَنِيُّ الْحَمِيدُ﴿١٥﴾

Enyi watu! Nyinyi ni mafakiri kwa Allaah! Na Allaah Ndiye Mkwasi, Mwenye kustahiki kuhimidiwa kwa yote. Qur'an [35:15]



Akathibitisha hayo MUUMBA Anapoendelea kusema baada ya Aayah iliyotangulia ya Sura ya 51



مَا أُرِيدُ مِنْهُم مِّن رِّزْقٍ وَمَا أُرِيدُ أَن يُطْعِمُونِ﴿٥٧﴾

Sitaki kutoka kwao riziki yoyote, na wala Sitaki wanilishe.Qur'an [51:57]



Akatujulisha kwamba Hahitaji lolote kutoka kwa waja Wake, bali waja ndio wanaomhitaji MUUMBA (Mwenye nguvu na utukufu) kwani Yeye Ndiye Anayewaruzuku na Anawaendeshea maisha yao na Ndiye Anayewapangia na kuwatengeneza mambo yao. Yeye ni Allaah, Anayestahiki kuabudiwa kwa haki Naye Ndiye Muumba wa kila kitu:



ذَٰلِكُمُ اللَّـهُ رَبُّكُمْ ۖ لَا إِلَـٰهَ إِلَّا هُوَ ۖ خَالِقُ كُلِّ شَيْءٍ فَاعْبُدُوهُ ۚ وَهُوَ عَلَىٰ كُلِّ شَيْءٍ وَكِيلٌ ﴿١٠٢﴾

Huyo kwenu Ndiye Allaah, Rabb wenu. Hapana muabudiwa wa haki ila Yeye Muumbaji wa kila kitu, basi mwabuduni Yeye Pekee. Naye juu ya kila kitu ni Mdhamini Anayetegemewa kwa yote. Qur'an[6: 102]



Na Anasema pia:



ذَٰلِكُمُ اللَّـهُ رَبُّكُمْ خَالِقُ كُلِّ شَيْءٍ لَّا إِلَـٰهَ إِلَّا هُوَ ۖ فَأَنَّىٰ تُؤْفَكُونَ﴿٦٢﴾

Huyo Ndiye Allaah Rabb wenu, Muumba wa kila kitu, hakuna Muabudiwa wa haki ila Yeye; basi vipi mnaghilibiwa ( mnadanganyika)? Qur'an [40: 62]



Viumbe hao, wanajumuika Malaika, majini na wana Aadam. Wote hao wanastahiki kumwambudu kwa kuwa ni haki ya MUUMBA (kuabudiwa) kutoka kwao na lau kama watamshirikisha, basi Atawaadhibu hata ikiwa Malaika watamshirikisha, kama Anavyosema:



وَمَن يَقُلْ مِنْهُمْ إِنِّي إِلَـٰهٌ مِّن دُونِهِ فَذَٰلِكَ نَجْزِيهِ جَهَنَّمَ ۚ كَذَٰلِكَ نَجْزِي الظَّالِمِينَ ﴿٢٩﴾

Na yeyote yule miongoni mwao atakayesema: “Mimi ni mwabudiwa badala Yake,” basi huyo Tutamlipa Jahannam. Hivyo ndivyo Tunavyolipa madhalimu. Qur'an [21: 29]



Na atakayemshirikisha MUUMBA hatoweza kufidia kuepukana na adhabu ya Allaah (Mwenye nguvu na utukufu ) hata akiwa na dhahabu inayojaa ardhini! Anasema Allaah





إِنَّ الَّذِينَ كَفَرُوا وَمَاتُوا وَهُمْ كُفَّارٌ فَلَن يُقْبَلَ مِنْ أَحَدِهِم مِّلْءُ الْأَرْضِ ذَهَبًا وَلَوِ افْتَدَىٰ بِهِ ۗ أُولَـٰئِكَ لَهُمْ عَذَابٌ أَلِيمٌ وَمَا لَهُم مِّن نَّاصِرِينَ ﴿٩١﴾

Hakika wale waliokufuru na wakafa nao wakiwa makafiri, basi haitakubaliwa kutoka kwa mmoja wao dhahabu ya ujazo wa dunia nzima lau wakitaka kujifidia nayo. Hao watapata adhabu iumizayo na hawatopata mwenye kuwanusuru. Qur'an[3:91]

Kwahiyo ukitizama reference zote zinaelezea lengo Mama la uumbwaji ni KUMUABUDU MOLA MLEZI. Na si kingine
Na ukajaribu kutafakari ni kuwa hapa Duniani ni kama tupo katika chumba cha mtihani humu humu kuna watakaofeli na watakaofaulu
Omba usiwe katika kundi la waliofeli.
 
Tunazaliwa, tunakua tunazeeka tunakufa!

Lengo la sie kuwa hapa duniani ni nini?

Kwa nini tuko hapa na tumetokea wapi, kwanini tunaishi hapa??

Kwa nini tunazaa watoto?

Tunawazaa Waje wafanye nini hapa wakati mwisho wao nikufa??

Siku zote tunaangaika na maisha kupata fedha ili kupata chakula cha asubui mchana na jioni, then tuna lala tunaamka tunaendela kutafuta fedha kwa ajili ya chakula cha asubui mchana na jioni tuna lala tena, siku zinakwenda tunazeeka tuna kufa, mzunguko unaendelea nini maaana yake???

Kuna haja ya kuzaa mtoto ili aje kupitia mzungukuko huu wa maisha?

Yaani kuamka asubui kwenda kutafuta, kula, kulala na kusubiri kufa??

NINI MAANA YA MAISHA, KWA NINI TUNAISHI?

Tunafanyaa meeengi, yote ni kama kujisahaulisha hitimisho letu (kifo)!!

Utajenga jumba kubwa kuliko yoote, utafanikiwa kupita binadamu wooooote duniani, utakuwa na pesa nyiiiingi sana mpaka hujui cha kuzifanyia lakini unakufa, sasa kwanini tunaishi hapa duniani??? Kulikua na ulazima gani wasie kuwepo hapa duniani kama tunakufa?

JeTunaishi ili tufe???

Nini maana ya maisha???View attachment 1575137
Kumtumikia Mungu
 
Ukifikiri kwa undani utagundua hata kifo kikiondolewa kwenye hiyo circle utahoji kuhusu hayo mengine ni kwa nini tunayafanya kwa sababu yatakubore as unayafanya kila siku. Fikiria upewe hii mikikimikiki ya maisha milele ni lazima itafika point ulaumu tu.

Na hata hiyo kula yenyewe ikiondolewa bado utakuwa bored na kuhoji uhalali au ulazima wa wewe kuwepo.
Tunazaliwa, tunakua tunazeeka tunakufa!

Lengo la sie kuwa hapa duniani ni nini?

Kwa nini tuko hapa na tumetokea wapi, kwanini tunaishi hapa??

Kwa nini tunazaa watoto?

Tunawazaa Waje wafanye nini hapa wakati mwisho wao nikufa??

Siku zote tunaangaika na maisha kupata fedha ili kupata chakula cha asubui mchana na jioni, then tuna lala tunaamka tunaendela kutafuta fedha kwa ajili ya chakula cha asubui mchana na jioni tuna lala tena, siku zinakwenda tunazeeka tuna kufa, mzunguko unaendelea nini maaana yake???

Kuna haja ya kuzaa mtoto ili aje kupitia mzungukuko huu wa maisha?

Yaani kuamka asubui kwenda kutafuta, kula, kulala na kusubiri kufa??

NINI MAANA YA MAISHA, KWA NINI TUNAISHI?

Tunafanyaa meeengi, yote ni kama kujisahaulisha hitimisho letu (kifo)!!

Utajenga jumba kubwa kuliko yoote, utafanikiwa kupita binadamu wooooote duniani, utakuwa na pesa nyiiiingi sana mpaka hujui cha kuzifanyia lakini unakufa, sasa kwanini tunaishi hapa duniani??? Kulikua na ulazima gani wasie kuwepo hapa duniani kama tunakufa?

JeTunaishi ili tufe???

Nini maana ya maisha???View attachment 1575137
 
Habari yako dada.

Samahani kabla sijakujibu swali lako, ninaomba na mimi kukuuliza swali moja tu.

Je, kuna magumu unayoyapitia katika maisha yako kwa sasa na umekata tamaa ya kuendelea kuishi?

Kulingana na nilivyousoma huu uzi wako inaelekea unatafuta sababu ya kutaka kutoa uhai wako ndio maana unazungumzia sana habari za kifo.

Please don't ever try that, kama una mawazo hayo.
Aiseee nchi ya uchumi wa kati hiii haya ndo mawazo yao sasa, mtu kauliza swali la ueleewa lakin, mwananchi huyu anakuja na kujifanya mwanasaikolojia wa kumsoma mtu na hamna kitu alichofanikiwa kukielewa zaidi ya mawazo hasi
 
Basi hata kifo pia wangetuwekea willing,ili ukichoka kuishi na kuvikinai vyote vya dunia ujiondoshe tu.
Ukifikiri kwa undani utagundua hata kifo kikiondolewa kwenye hiyo circle utahoji kuhusu hayo mengine ni kwa nini tunayafanya kwa sababu yatakubore as unayafanya kila siku. Fikiria upewe hii mikikimikiki ya maisha milele ni lazima itafika point ulaumu tu.

Na hata hiyo kula yenyewe ikiondolewa bado utakuwa bored na kuhoji uhalali au ulazima wa wewe kuwepo.
 
Unakufa bila hiari yako
Ukifikiri kwa undani utagundua hata kifo kikiondolewa kwenye hiyo circle utahoji kuhusu hayo mengine ni kwa nini tunayafanya kwa sababu yatakubore as unayafanya kila siku. Fikiria upewe hii mikikimikiki ya maisha milele ni lazima itafika point ulaumu tu.

Na hata hiyo kula yenyewe ikiondolewa bado utakuwa bored na kuhoji uhalali au ulazima wa wewe kuwepo.
 
Dah mi mwenyewe huwaga nachoka hapo tu,nahangaika ili nipate kitu cha kula leo na kuweka akiba ya kesho na ukisema ukae tu bila kuls chochote unakufa njaa!sasa sijui lengo letu hapa duniani ni kula tu?maana yote wanayosema ndio lengo la kuletwa duniani ukiyaacha kuyafanya haufi sasa acha kula kama week nenda kasali uone.
Kama nakuelewa vile
 
Kwa mujibu wa biblia takatifu. Mungu alimuumba mwanadamu aitawale dunia na vitu vyote vilivyomo. Ndio maana kabla mungu hajamuumba mwanadamu hakuna mvua iliyonyesha, wala mimea na wanyama kuongezeka katika hii dunia. Kusudi letu hapa duniani ni kutawala dunia na sio watu.
 
Back
Top Bottom