Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Mbona unapata shida hivyo? Huku duniani umeletwa ili ubong'oe bong'oe mimacho kodo, ufurahie uumbaji wa muumba then usepe, that's all

Mengine yote sasa yanayobaki ni kujilisha upepo tu
 
Mimi binafsi nafurahia hi experience niliyoipata hapa duniani nasubiri kwa hamu Sana kujua siku nikifa nitatokea wapi tena!
Angalia usije tokea kuwa mende kwangu[emoji16][emoji16]

Joke mkuu
 
Mkuu mbna jbu simple tuu...

Kama lengo la kwenda shule ni kusoma kwanini tupitie magumu mfno...fimbo,adhabu,kulima,kushinda na njaa,kuwai namba,sapu, mambo ya disco,bado apo mambo ya kukesho usku na mengineyo...

Si tungewekewa mazngira mazur tu tusome kwa furaha na amani..

Ila mitume na manabii wa Mungu wamepitia mazito zaidi ya haya....tunayoyapitia sisi..
Manabii noma sana au yule Ayubu mweh[emoji848]

Bora sisi
 
Ndio maana nawaza kutoongeza watoto.
Hawa wawili wanatosha.
Hakuna tuzo ya kupata watoto wengi
Zaaa mkuu huwezi jua, unaweza kutupiamo na JIWE, ukala kuku kwa mrija
 
Hata kuku anajiuliza hivo hivo...ila mfugajj ndio mwenye jibu

Same kwa mungu..jiweke wewe position ya kuku na mungu mfanye ndio mfugaj..

So jibu la faida ya kufuga kuku analo mfugaj na sio kuku.


Wee nae😀😀huo mfano wako!
 
Kuna wazazi tunapaswa kuwaomba watoto wetu msamaha kwa kuto walea vizuri.
Unakuta mzazi anamwambia mtoto..." Unishukuru sana maana nimeteseka na wewe"
Huwa najiuliza nilikwambia unizae?
He he he he [emoji16]
 
Labda hujui maana ya kuabudiwa...

Hii inajumlisha sheria zote ambazo ameziweka ili wanadamu wazifuata...kwanini tuzifuate?

Hii ni kawaida kwa sababu yeye ndiye alietuumba na kuiumba hii dunia.....ni sawa na mfano wa machine au simu lazime kwa alieitengeneza aweke utaratibu wa kukitumia hcho kifaa na endapo utaenda against na utaratbu uliowekwa kuna risks zinaweza kutokea atimaye kuharibu kifaa.

Natumia hoja ya kiimani coz adi leo hii sayansi haijathibitisha asili ya dunia na uumbaji wake.
Angalau wewe umekuja na mfano hai
 
Zaaa mkuu huwezi jua, unaweza kutupiamo na JIWE, ukala kuku kwa mrija


Maisha haya! huyu ale kuku kwa mrija yule ale mlenda daily mwisho wa siku wote mnakufa na kwenda kubanguliwa na bacteria huko kaburini.

Yaani kila kitu ni kujilisha tu upepo hakuna cha maana!😀
 
Maisha haya! huyu ale kuku kwa mrija yule ale mlenda daily mwisho wa siku wote mnakufa na kwenda kubanguliwa na bacteria huko kaburini.

Yaani kila kitu ni kujilisha tu upepo hakuna cha maana![emoji3]
Mi ndo maana nakulaga bata mpaka majogoo, mambo gani tena ya kufa aaaaagh[emoji26]
 
Utakufa kwa vitu vingine ila sio njaa mtoto akizaliwa asiponyonyeshwa anadanja.na asilimia kubwa tunahangaika kutafuta chakula, sio binaadam tu hata kuku akiamka tu anatafuta jalala lilipo .
Sawa sawa. Pia zaidi, sie binadamu...kuna hizi nguvu zinazotupa hekima/maarifa, zile zilizo nyuma ya kifo, bila kusahau nguvu ya kutuleta duniani bila idhini/hiari yetu. Hzi nguvu hatuziwezi kabisa.
Mimi naona ni heri kuyakubali mambo ambayo hatuwezi kuyabadilisha,yawe km yalivyo.

Uzuri ni kwamba kwenye roho zetu pia kuna nguvu inayoainisha ukweli dhidi ya ubatili (Vinginevyo ujitoe ufahamu).

Pia nadhani kila binadamu ana kusudi lake binafsi hapa duniani sababu kila binadamu ana utambulisho wake binafsi hata mkiwa mapacha.
Sasa kulifahamu hilo kusudi na kulielekea ni hiari yake mhusika.
Unaweza ukapotezea makusudi au ukapotoshwa makusudi usijibidiishe kulifahamu.
Hapo utaishi kwa mfumo utakaotambulishwa kwako tangu unazaliwa hadi mauti.
 
Tatizo mnaojibu kwamba kuna maisha baada ya kifo, na baada ya kifo ndipo utajua kusudi la ww kuishi duniani ni lipi-nyote hamjawahi kufa.Mbaya zaidi kakuna aliewahi kufa baadae akafufuka na kutueleza alichokiona huko kifoni[emoji35],hata Yesu alikufa akafufuka ila hakueleza zle cku 3 alikuwa akifanya nn huko kifoni.Tuishi tu kwenye huo mzunguko dada,damn!
 
Tatizo mnaojibu kwamba kuna maisha baada ya kifo, na baada ya kifo ndipo utajua kusudi la ww kuishi duniani ni lipi-nyote hamjawahi kufa.Mbaya zaidi kakuna aliewahi kufa baadae akafufuka na kutueleza alichokiona huko kifoni[emoji35],hata Yesu alikufa akafufuka ila hakueleza zle cku 3 alikuwa akifanya nn huko kifoni.Tuishi tu kwenye huo mzunguko dada,damn!
Ila inauma balaa,hata kwenye bible M/ Mungu hagusii kabisa kuhusu kufa yaaan[emoji134][emoji134]
 
Back
Top Bottom