Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

....hongera dada ndo mwanzo wa kujitambua uko...

Na ukishajua hilo utajiona tofauti sna...

Binadamu huwa tunajitoa ufahamu Sana kuhusu lengo letu la kuishi apa duniani, kuna watu hawataki ata kusikia hii mada sio tu kusoma....ipo sababu ya wao kufanya hvyo....

Lipo kundi la watu linafanya kazi usiku na mchana kuhakikisha linawapumbaza wanadamu wasijue lengo la uwepo wao apa dunia....na lipo kundi la watu linapambana kutaka watu wajitambue lengo la kuumbwa kwao japo hili kundi lapigwa vita Sana.

Kwaufupi lengo kuu la kuumbwa wanadamu na majini ni kumuabudu mola wao...na neno kumuabudu ni kumpwekesha yeye (kumtukuza na kumtegemea yeye) ktk kila kitu...

Dunia ni mapito....dunia ni njia...dunia ni kituo
Mwanadamu tunapitia vituo mbalimbali kila kituo kinaradha yake na machungu yake ila kituo cha mwsho inategemea na jinsi ulivyoishi kituo cha duniani...

Kituo 1:- maji yenye kuchupa (manii)
Kituo 2:-. Ndani ya matumbo ya mama zetu
Kituo 3:-. Duniani
Kituo 4:- Kaburini
Kituo 5:- Peponi au motoni inategemea na matendo yako ya duniani na huruma ya Muumba wako.

Maisha ya duniani ndo maisha ambayo yamebeba siri kubwa sana na hatma ya mwanadamu....na apa ndo tumepewa ule uwezo wa nguvu za kujicontrol....Ila baada na kabla ya apo ni out of our control ni amri tu ya Muumba wetu...

Mtu akifa hazikwi na yale aliyoyachuma isipokuwa matendo yake tuu...
Kama sababu ndo hivyo ya kumwabudu Mungu, kwann tupitie magumu, mateso, njaa, mafuriko, vimbunga na dhiki? Kama lengo la Mungu ni ili tumwabudu ni kwann asingeweka mazingira mazuri ili tumwabudu kwa furaha na amani?
 
Kama sababu ndo hivyo ya kumwabudu Mungu, kwann tupitie magumu, mateso, njaa, mafuriko, vimbunga na dhiki? Kama lengo la Mungu ni ili tumwabudu ni kwann asingeweka mazingira mazuri ili tumwabudu kwa furaha na amani?
Tunapitia magumu, mateso, dhiki na majanga ya kila aina yote hii Mungu anatukumbusha kuwa yeye yupo na anapaswa kuabudiwa.

Mazingira mazuri Mungu alishatutengenezea tangu anaiumba dunia, ila tunapitia magumu sababu ya maasi na madhambi yetu wenyewe, mf. dhulma, ukatili, ufisadi, kuuana, uzinzi n.k,
Leo Dunia ina kila aina ya ushenzi na uchafu unafikiri Mungu ataacha kutupiga njaa, magonjwa na mateso ili tumkumbuke?

Kama wewe mkristo mpokee bwana na kama wewe muislamu mgeukie Allah, tubu toba ya kweli uwe mtu wa mungu hutaiona hiyo dunia ya mateso,njaa na dhiki yanatupata haya sababu ya dhambi zetu.
 
Hapa inahitaji kufungua mlango ili kupata maana. Mada nzuri hii..

Ukikaa katika utiisho wa usawa kati ya nafsi, roho na mwili utaweza kufumbua fumbo hili. Fanyia kazi hiyo kupata rhythm of equilibrium ya hivyo vitu vitatu. Hakika utayaona maisha katika upande tofauti kabisa.
Mkuu samahani nini tofaut ya nafsi na roho ?
 
Kiimani tunaishi kutimiza maandiko na kifo ni siri ya Nguvu kuu yenye mamlaka yote na hatima ya mwanadamu. Kifo ni mtaala wa Utiifu wa mwanadamu kwa Nguvu Kuu.

Kibiolojia tunaishi kwa sbb tumezaliwa na tuna viungo kazi vinavyotuwezesha kuishi, kiutendaji na kiufahamu. Hapa hatuna tofauti na Ng'ombe, Mende wala Kuku kama viumbe hai ila tumetofautiana tu kwenye maumbile, utashi na mamlaka. Kifo ni zao la hitilafu katika mfumo wa upumuaji na ukifa unaoza, unatengeneza mbolea au kemikali.

Kwa nini tunazaliwa? Kuna nadharia nyingi zinazo jibu swali hilo.
hili ndo jibu sahihi na muumbaji ameweka utaratibu huu wenye matokeo ya kifo ili aone utofauti wakile kitakajo kuja kingine kipya duniani kile kimepita wakati wake nando hapo kwa nini kila siku watu wanazaliwa na pia ukiangalia vizuri binadamu kila karne huwa wanabadilika maumbile binadamu wa sasa siyo kama wa karne ya kwanza.
 
Binadamu hatutoweza kujua kwanini tunaishi kama tumeshindwa kujua nini chanzo sahihi cha sisi kuwepo sababu dini inatuvuta huku na science inapinga hayo yote kwamba hayawezekani.

So solution ni kujipa sababu ya kuishi.
 
....hongera dada ndo mwanzo wa kujitambua uko...

Na ukishajua hilo utajiona tofauti sna...

Binadamu huwa tunajitoa ufahamu Sana kuhusu lengo letu la kuishi apa duniani, kuna watu hawataki ata kusikia hii mada sio tu kusoma....ipo sababu ya wao kufanya hvyo....

Lipo kundi la watu linafanya kazi usiku na mchana kuhakikisha linawapumbaza wanadamu wasijue lengo la uwepo wao apa dunia....na lipo kundi la watu linapambana kutaka watu wajitambue lengo la kuumbwa kwao japo hili kundi lapigwa vita Sana.

Kwaufupi lengo kuu la kuumbwa wanadamu na majini ni kumuabudu mola wao...na neno kumuabudu ni kumpwekesha yeye (kumtukuza na kumtegemea yeye) ktk kila kitu...

Dunia ni mapito....dunia ni njia...dunia ni kituo
Mwanadamu tunapitia vituo mbalimbali kila kituo kinaradha yake na machungu yake ila kituo cha mwsho inategemea na jinsi ulivyoishi kituo cha duniani...

Kituo 1:- maji yenye kuchupa (manii)
Kituo 2:-. Ndani ya matumbo ya mama zetu
Kituo 3:-. Duniani
Kituo 4:- Kaburini
Kituo 5:- Peponi au motoni inategemea na matendo yako ya duniani na huruma ya Muumba wako.

Maisha ya duniani ndo maisha ambayo yamebeba siri kubwa sana na hatma ya mwanadamu....na apa ndo tumepewa ule uwezo wa nguvu za kujicontrol....Ila baada na kabla ya apo ni out of our control ni amri tu ya Muumba wetu...

Mtu akifa hazikwi na yale aliyoyachuma isipokuwa matendo yake tuu...
umeongea utumbo
 
Leo Dunia ina kila aina ya ushenzi na uchafu unafikiri Mungu ataacha kutupiga njaa, magonjwa na mateso ili tumkumbuke?
Kama wewe mkristo mpokee bwana na kama wewe muislamu mgeukie Allah, tubu toba ya kweli uwe mtu wa mungu hutaiona hiyo dunia ya mateso,njaa na dhiki yanatupata haya sababu
Na wale watoto wadogo tena wachanga wanaokufa ovyo kwa majanga kama tsunami na vimbuka na wao wana fanya uchafu na ushenzi?
 
Kama sababu ndo hivyo ya kumwabudu Mungu, kwann tupitie magumu, mateso, njaa, mafuriko, vimbunga na dhiki? Kama lengo la Mungu ni ili tumwabudu ni kwann asingeweka mazingira mazuri ili tumwabudu kwa furaha na amani?
Mkuu mbna jbu simple tuu...

Kama lengo la kwenda shule ni kusoma kwanini tupitie magumu mfno...fimbo,adhabu,kulima,kushinda na njaa,kuwai namba,sapu, mambo ya disco,bado apo mambo ya kukesho usku na mengineyo...

Si tungewekewa mazngira mazur tu tusome kwa furaha na amani..

Ila mitume na manabii wa Mungu wamepitia mazito zaidi ya haya....tunayoyapitia sisi..
 
Tunapitia magumu, mateso, dhiki na majanga ya kila aina yote hii Mungu anatukumbusha kuwa yeye yupo na anapaswa kuabudiwa.
Mazingira mazuri Mungu alishatutengenezea tangu anaiumba dunia, ila tunapitia magumu sababu ya maasi na madhambi yetu wenyewe, mf. dhulma, ukatili, ufisadi, kuuana, uzinzi n.k,
Leo Dunia ina kila aina ya ushenzi na uchafu unafikiri Mungu ataacha kutupiga njaa, magonjwa na mateso ili tumkumbuke?
Kama wewe mkristo mpokee bwana na kama wewe muislamu mgeukie Allah, tubu toba ya kweli uwe mtu wa mungu hutaiona hiyo dunia ya mateso,njaa na dhiki yanatupata haya sababu ya dhambi zetu.
ukiacha dhambi ndio dhiki ,njaa ,vimbunga havitakupata au?
 
Wapi hujaelewa hapo? Mbona jamaa kaeleza kwa lugha rahisi inaeleweka hata kwa mtoto? Hebu rudia tena kusoma utamuelewa vzr....usiwe Kama aliosema jamaa hapo juu kwamba Kuna baadhi hamtaki kusikia habari hz ila ukweli ndiyo ndiyo huo,Yan hapa duniani ndo mahali pekee panapo determine mustakabali wa maisha yako yanayofuata baada ya kufumba jicho.Pamoja na kuwepo na makundi yanayokusahaulisha khs maisha yajayo ila tufahamu tu kwamba hapa tunapita na utakutana na aliyekuleta hapa duniani bila wewe kupanga kwa hiari yako na atakuonyesha yote uliyoyafanya hapa kituo namba 3 Kisha atakuweka mahali unapostahiki kwa mujibu ya uliyoyatenda hapa Duniani.Nikupe sana hongera dadangu kwa kuwaza vzr,wengi tunawaza hivi lkn hatuutaki ukweli tunapotezea japo Hakuna namna nyingine ya sisi kufuata hii kanuni.Uwe mwanasiasa,uwe mcheza mpira,mwanamuziki,mfanyabiashara,uwe jambazi,kahaba ,teja,uwe sheikh,mchungaji, doctor....Yan ishi utakavyoishi ila ukae ukijua kwamba aliyetuumba amekuwekea viumbe maalum usiowaona wanarecord Kila unachokifanya hata kiwe kidogo kama mchanga na report Kila mtu atapewa siku ya Mwisho au siku ya kiama siku ambaya Kila mtu ataambiwa alichokifanya akiwa hapa Duniani.Ili uwe salama Ni lazima uishi kwa taratibu alizoziweka Mungu Muumbaji,usiishi unavyotaka wewe utaishia pabaya na hutapata nafasi nyingine ya kusawazisha.Nafasi ya kusawazisha ipo hapa hapa duniani kabla hujaaga Dunia.
Mwanzo umesema kuna kundi la watu wengi linakandamiza kuficha ukweli kwa kupotosha wengine wasijue kuhusu siri hii.

Halafu hapo hapo ukasema kua binadamu atakaa kaburini then baada ya hapo ataenda peponi au motoni

Swali langu ni kwamba unahakika gani na chanzo cha hiyo habari kwamba sio projects za hao watu wanaokandamiza ukweli kwa kutoa habari za uongo ilo watu waamini wasiufikie ukweli halisi??

Halafu pia tuelezee ni utaratibu gani ambao ameuweka Mungu ambao watu wanaufata na hawafi wala kudhurika?
 
Back
Top Bottom