Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Lengo la sisi kuwa hapa duniani ni nini?

Msomaji inabidi niulize
Wewe unafaidika nini na maisha hayo uliyonayo (uhai) .....?

Je umewahi kuona mtu akifaidika na maisha.......?

Ni faida gani ako nayo.......?
Umeuliza swali moja katika maswali matatu. Nafaidika pakubwa sana na maisha haya, maisha ni uhai,uhai nilio bao unanipa wasaa wa kutimiza malengo yangu katika kuelekea lengo langu kuu la kuumbwa kwangu.

Siyo nimewahi tu bali maisha tu yenyewe ni faida.

Faida aliyo nayo ni ile ambayo mimi niko nayo.

Hitimisho
Maswali uliyo uliza hayana maana sababu hujui lengo la maisha yako au lengo la wewe kuishi. Ngoja nikupe mfano wa lengo la maisha, wewe unaye ishi na dunia. Mfano wa mwanadamu hapa duniani ni mfano wa msafiri katika safari, ambaye amefika katika wenye kivuli akapumzika kisha akaendelea na safari. Mti ndito dunia, na wewe ndiyo msafiri na safari bado inaendelea. Kwahiyo hii Dunia kama kituo.
 
Umeuliza swali moja katika maswali matatu. Nafaidika pakubwa sana na maisha haya, maisha ni uhai,uhai nilio bao unanipa wasaa wa kutimiza malengo yangu katika kuelekea lengo langu kuu la kuumbwa kwangu.

Siyo nimewahi tu bali maisha tu yenyewe ni faida.

Faida aliyo nayo ni ile ambayo mimi niko nayo.

Hitimisho
Maswali uliyo uliza hayana maana sababu hujui lengo la maisha yako au lengo la wewe kuishi. Ngoja nikupe mfano wa lengo la maisha, wewe unaye ishi na dunia. Mfano wa mwanadamu hapa duniani ni mfano wa msafiri katika safari, ambaye amefika katika wenye kivuli akapumzika kisha akaendelea na safari. Mti ndito dunia, na wewe ndiyo msafiri na safari bado inaendelea. Kwahiyo hii Dunia kama kituo.
Hizo ni nadharia tu tungo za watu
Ungejua faida unayofaidika na maisha yako ungeitaja moja kwa moja bila kuweka mambo mengi yasiyokua na mashiko ila mambo ya kufikilika tu
life is meaningless ukifikilia kwa makini huwezi pata maana ama faida ya maisha kama ipo iseme na sio kuleta tungo za vitabu zisizo na mantiki
 
Swali lako gumu nimeshindwa kulijibu
Dah..wala siyo gumu kivilee….inategemea na uliposimamia...kisayansi...au ..kiimani..au kisheria..nk. Mimi binafsi naamini tunaishi ili tugegede 🤭
 
Hizo ni nadharia tu tungo za watu
Ungejua faida unayofaidika na maisha yako ungeitaja moja kwa moja bila kuweka mambo mengi yasiyokua na mashiko ila mambo ya kufikilika tu
life is meaningless ukifikilia kwa makini huwezi pata maana ama faida ya maisha kama ipo iseme na sio kuleta tungo za vitabu zisizo na mantiki
Nimecheka sana.

Umeuliza maswali nmekujibu, kama sijajibu ungekosoa jibu langu.

Sasa nikikuuliza thibitisha ya kuwa hizo ni tungo za watu.Najua huwezi na hamjawahi kuweza.

Ila haya mnayoyaandika nyinyi ndiyo nadharia za watu, sababu hazina ushahidi na maswali tukiwauliza hamuwezi kujibu.

Swali la pili, kwahiyo kutokujibiwa moja kwa moja ndiyo hujajibiwa au ?
 
life is meaningless ukifikilia kwa makini huwezi pata maana ama faida ya maisha kama ipo iseme na sio kuleta tungo za vitabu zisizo na mantiki
Sasa nilete mara ngapi au hutaki jibu nililo kujibu kijana. Sasa kama unaweza kosoa nikicho kijibu. Ukiweza naacha kutumia hii jf.
 
Hapati faida yoyote wala hapungukiwi na chochote wala haongezekewi na chochote.
sasa mbona anaua watu kwa matusnami na vimbunga eti ili wamkumbuke wamuabudu ,kulikua na ulazima gani wa kuwatesa watu ili wamuabudu kama hapati faida yoyote
 
sasa mbona anaua watu kwa matusnami na vimbunga eti ili wamkumbuke wamuabudu ,kulikua na ulazima gani wa kuwatesa watu ili wamuabudu kama hapati faida yoyote
Sada swali hili lina uhusiano gani na hiki ulicho nu "quote" ?

Ama kufa ni hatua tu kufikia mwisho wa safari. Katika utaratibu alio uweka ili ufikie hatua ya ukamilifu lazima mtu afe, kama alivyo weka utarstibu wa jua kuchomozea Mashariki na Kuzamia Magharibi. Yeye hanufaiki na kufa kwako wa uhai wako, wala mali zenu sababu Mali zote hizi ni zake na vilivyomo vyote ni vyake.

Kuja kwa majanga ni ukumbusho na ni adhabu ili umkumbuke lengo la yeye kuwaumba na kama angetaka kutumia njia nyingine ya kutukumbusha angetumia, sababu yeye ni muweza wa yote.

Kutesa waja ni katika njia nyingi kwazo zina faida na kuwakumbusha watu, kwahiyo hizi nukta ulizo taja hazimnufaishi wala kumpunguzia lolote katika Ufalme wake.
 
Sada swali hili lina uhusiano gani na hiki ulicho nu "quote" ?

Ama kufa ni hatua tu kufikia mwisho wa safari. Katika utaratibu alio uweka ili ufikie hatua ya ukamilifu lazima mtu afe, kama alivyo weka utarstibu wa jua kuchomozea Mashariki na Kuzamia Magharibi. Yeye hanufaiki na kufa kwako wa uhai wako, wala mali zenu sababu Mali zote hizi ni zake na vilivyomo vyote ni vyake.

Kuja kwa majanga ni ukumbusho na ni adhabu ili umkumbuke lengo la yeye kuwaumba na kama angetaka kutumia njia nyingine ya kutukumbusha angetumia, sababu yeye ni muweza wa yote.

Kutesa waja ni katika njia nyingi kwazo zina faida na kuwakumbusha watu, kwahiyo hizi nukta ulizo taja hazimnufaishi wala kumpunguzia lolote katika Ufalme wake.
Huyu unayemzungumzia hapa naye anaitwa Mungu mwenye upendo..!?

Naona wasifu wake kama wa yule mnaemuita israel mtoa roho.! Hana hisia
 
Huyu unayemzungumzia hapa naye anaitwa Mungu mwenye upendo..!?

Naona wasifu wake kama wa yule mnaemuita israel mtoa roho.! Hana hisia
Upendo ni nini ?

Kina nani wanaumuita huyo ni Israeli ? Sisi huyo hatumjui.
 
Kila kitu msingi wake ni imani. Imani imetokana na kuamini. Kuamini ni kukiri uwepo wa jambo fulani ama wa kitu fulani. Ukiamini kitu ama jambo unakuwa una imani nacho, ni mwenye imani na hicho.

Matokeo ya hiyo imani ikiwa ni sahihi au siyo sahihi ni baada ya kuthibitishwa. Kwenye sayansi tunasoma vitu vinaitwa "Theory", na "theory" ni imani iliyothibitishwa!

Mathalani ni The theory of gravitation! Hii ilikuwa ni imani tu. Baada ya kuthibitishwa ndiyo ikafaulishwa kuwa kilichoaminiwa ni kweli. Kwa hiyo, imani inathibitishwa.
sio kweli kabisa hapo umepuyanga.theory sio imani ni idea ambayo ipo intended kwa ajili ya kujusty course of action.halafu gravition sio imani maana ni movement toward centre na inaweza kupimwa .
huna uwezo wa kuthibitisha kitu ambacho ni imani.thibitisha kwamba kuna moto wa kuchoma watu
 
sio kweli kabisa hapo umepuyanga.theory sio imani ni idea ambayo ipo intended kwa ajili ya kujusty course of action.halafu gravition sio imani maana ni movement toward centre na inaweza kupimwa .
huna uwezo wa kuthibitisha kitu ambacho ni imani.thibitisha kwamba kuna moto wa kuchoma watu
Siku hizi sipo kwa ajili ya kushindana. Utakavyokuwa uwe nitakavyokuwa niwe.
 
usifananishe malaika na hewa au upepo.kuna kipimo cha upepo Wind vane na upepo unaezua hadi mapaa ya nyuma ukivuma kupita kiasi ,hewa ipo inapimwa na unajulikana kama ni oxygen au c02 ,chafu au safi ila malaika ni imaginary huwezi kuthibisha kwa kifaa chchote kama wapo
Ulimwengu wa roho(yasisoonekana kama hewa, upepo, malaika) nao una siri nzito sana kwanini Binadamu tuzaliwe, tuishi na tufe. Hapa ndipo akili zote na maarifa tulizonazo Binadamu huonekana ni upumbavu tu mbele za Mungu.
 
Tuliletwa hapa duniani kwa sababu moja tuu. NI KUMSIFU, KUMTUKUZA NA KUMWABUDU MUUMBA WAKO ALIYEKUUMBA TU BAASI. Haya mengine tunayoyafanya ni sisi wenyewe ndio tuliojitungia.
ukifanya hivyo tu mfululizo wiki tu unakufa
 
Tunazaliwa, tunakua tunazeeka tunakufa!

Lengo la sie kuwa hapa duniani ni nini?

Kwa nini tuko hapa na tumetokea wapi, kwanini tunaishi hapa??

Kwa nini tunazaa watoto?

Tunawazaa Waje wafanye nini hapa wakati mwisho wao nikufa??

Siku zote tunaangaika na maisha kupata fedha ili kupata chakula cha asubui mchana na jioni, then tuna lala tunaamka tunaendela kutafuta fedha kwa ajili ya chakula cha asubui mchana na jioni tuna lala tena, siku zinakwenda tunazeeka tuna kufa, mzunguko unaendelea nini maaana yake???

Kuna haja ya kuzaa mtoto ili aje kupitia mzungukuko huu wa maisha?

Yaani kuamka asubui kwenda kutafuta, kula, kulala na kusubiri kufa??

NINI MAANA YA MAISHA, KWA NINI TUNAISHI?

Tunafanyaa meeengi, yote ni kama kujisahaulisha hitimisho letu (kifo)!!

Utajenga jumba kubwa kuliko yoote, utafanikiwa kupita binadamu wooooote duniani, utakuwa na pesa nyiiiingi sana mpaka hujui cha kuzifanyia lakini unakufa, sasa kwanini tunaishi hapa duniani??? Kulikua na ulazima gani wasie kuwepo hapa duniani kama tunakufa?

JeTunaishi ili tufe???

Nini maana ya maisha???View attachment 1575137
Hili ni swali zuri sana.Hata hivyo kwa bahati mbaya for most people the answer to this question is only found in the wonderful book called the Bible.Nimesema kwa bahati mbaya kwa kuwa most people do not want to read the Bible kwa kuwa Shetani anajua wakisoma watajua ukweli.Let me say this hata hivyo,jibu lolote lisilotokana na Biblia is fake, limeundwa kwa mkono wa Shetani ili kupotosha ukweli.Sitapoteza muda wangu kutoa jibu la swali hili,itoshe kusema kwamba kama kweli you are sincere you want to know the answer to this question,read the Bible with an open mind and heart,utapata jibu.
 
Kujali + kuthamini = Upendo

Yule malaika anayewatoa roho jina lake nani.?
Sasa haya uliyotaja anayo Allah tena yeye sifa hizi kwake ni kamili. Hivi ujasiri wa kumjadili Allah ambaye hamumjui huwa mnaupata wapi ?

Yule Malaika mtoa Roho, na atakutoa mpaka wewe, anaitwa "Malakul Mawti"
 
Sasa Mungu anapata faida gani kuabudiwa na mwanadamu?? ana pungukiwa na nini asipo abudiwa??.hizi hoja zako zimekaa ki imani za kidini na hazithibitiki.
Jiulize mtoto wako asipokusalimia unajihisi je? Kwan biashara zako haziendi asipokusalimia? Unapungukiwa nini? Basi hali unayojihisi pia M/ Mungu anajihisi hivyohivyo
 
Sio lazima kuwa na mtoto kwani yesu alikuwa na mtoto?

Tunaishi hapa Duniani ili kujifunza yaani hapa Duniani tupo shuleni alafu tukifa tunarudi nyumbani.
Ungekuwa mwalimu , na ukampa kazi mwanafunzi na asifanye hyo kazi utamfanya je? Kwa hyo usipozaa hujafanya kazi yake tegemea mbata za kutosha.
 
Back
Top Bottom