Lazaro Nyalandu alivyochemka kwenye BBC HARD TALK

Lazaro Nyalandu alivyochemka kwenye BBC HARD TALK

HNIC Uzi wako upo kichuki zaidi, hapa si mahala pake pa kuleta stori za vijiweni! Unawezaje kumkosoa mtu bila ya kubainisha sababu?!!!
 
mleta mada tafadhali weka mahojiano hapa ili tuyaone vinginevyo tutakuweka kwenye kundi la watu kama p. kagame.
 
mbona watanzania tuna wakati mgumu!jana nilikuwa na sikiliza bbc jinsi wakenya wanavyofanya biashara kati yao na uganda na rwanda na wanaita ni east africa na wanavisa moja, sasa ujue tumelaaniwa mh Sita anafanya nini huko?
 
Mi naona mleta mada ndio mwenye tatizo, huyu ni mmoja wa watu wa kulalamika kwa kila kitu. Kuanzia akilala, akiamka ni lulalama tu
 
Rais alisema anawajua wauza unga hakuna kilichofanyika ,wale waliokwiba mihela ya Epa nao akawambia warudishe,wanaoua tembo wanajua hakuna kilichofanyi hii maaana yake wote lao moja hakuna kitu hapo,maskini Tanzania
 
Mleta mada na wewe uwe tayari kukosolewa. umeleta mada lakini umeishia kulalamika tu bila ya kutueleza hiyo interview ilikuwaje na pia alikosea nino. sasa ukianza kulalama weee wengine tunashindwa kuchangia kinaga ubaga.
 
Wangapi washapandishwa mahakamni na kuhukumiwa?

Hapa sizungumziii dagaaaa....nazungumzia Nyangumi


Tuache blah.blah na propaganda tupige kazi
 
Ng'wamapalala umeonesha upungufu mkubwa wa jamii yetu ya kitanzania, binafsi naungana na wewe kusema kwa dhati kuwa dini (tunavyomtumia Mungu) ndilo tatizo letu kubwa, nitaongezea kiasi.
Tukirudi nyuma kwenye historia na kukumbuka zile stage mwanadamu alizopitia hadi kufika sasa, tunaona kuwa tunaishi life style ya watu wa zama za mawe za kati (karne ya 5-15 hivi) na hata hivyo tumefanya mabadiliko kidogo kutoka kwa watu wa kipindi kile.
Tumejifunza kuwa wao walikuwa wanalengo moja kubwa, ambalo ni kuonesha kuwa Mungu yupo, hivyo kila mafanikio waliyokuwa wakiyapata walikuwa wanarudi wakishukuru na kuyahusisha moja kwa moja na uwepo wa Mungu. Walijitahidi kufanya kila kitu (kuutumia ulimwengu na vitu vyake vyote) kuboresha maisha yao na baada ya kufanikiwa wakamshukuru Mungu, tofauti na tunavyoishi kwenye jamii yetu kwanza Mungu baada ya hapo tunafanya kazi kutaka kuboresha maisha yetu, kila tunapokwama tuna kinga, Mungu hajapenda.
Model hii tuliyoibuni tunaiona kwa nchi zote zinazoendelea au kwa kila nchi iliyo masikini, tumejiandaa kushindwa. Ukoloni (wa ndani na kutoka nje) upo kazini, kuna wanaofaidikia sana na jamii yetu kuendelea na mfumo huu.
Tukiangalia nchi zilizoendelea tunaona wametoka kabisa kimtazamo kutoka kwenye mfumo tulionao sisi. Wao wanaamini ulimwengu na kila kitu chake vipo kwa ajili ya kututumikia wanadamu, ni jukumu letu na tupo huru kuvibadilisha ili kuboresha maisha yetu. Tunaposema tupo karne ya 21, ni kwenye makaratasi kwa kiasi kikubwa na kufuata mkumbo, ukweli ni zama za mawe za kati (feki).
Faida moja kubwa ya model hii ya maisha tuliyoibuni ni kuwa kwa kiasi flani tumeendelea kudumisha tamaduni zetu kwa hofu ya Mungu.
Ni tatizo pana na ufumbuzi wake unahitaji uongozi wa kweli, uongozi utakao weka sheria na kuzisimamia kuanzia kwenye familia, inabidi tubadili mfumo wetu, tuanze na elimu na malezi.
 
Mleta mada ni sabseti ya tatizo walilo nalo Watanzania. I would say mleta mada ni janga kubwa zaidi.

Nimesoma hadi mwisho sijaona popote alipotaja kosa alilolifanya Nyalandu katika mahojiano yake.

I hope amekuelewa maana sitoshangaa yeye kukushangaa kwenye mshangao huu!

Happy Sunday!
 
Huyu HNIC huenda anamatatizo ys kuyuma post, matatizo kujenga hoja. sote tumemsikiliza Mh.Nyarandu, amejenga hoja nzito, na ameeleza kwa ufasaha suala zima la ujangili. Lakini mleta hoja ni biased na myopic kiasi cha kutumbukia kwenye Uchadema wake. badala ya kuongelea Nationa issues yeye anaongelea Kiingereza, huyu mleta hoja ni miongoni mwa raia mizigo.
 
JF imekuwa chaka la kuwachukia wana diaspora sababu wanazijua wenyewe
 
Hivi kwa nini hawa mawaziri wetu wako so out of depth with issues?

Kajitahidi kujieleza kuhusu pembe za ndovu na mauaji lakini kwa kweli hawa mawaziri wanahitaji wafanyiwe media training namna ya kujibu maswali na kilichoshangaza zaidi ni kuwa huyu NYALANDU ni DIASPORA aliyerudi na kupewa nafasi (inawezekana kuna siri kwa nini wana diaspora wanachukiwa) lakini I wish Mkapa angefungua shule ya kuwasomesha hawa vijana kujiamini na kuweza kumwaga issues bila kutetereka

Sasa hii interview imekuwa ni kama vile TRAIN CRASH.

Sasa tufanyeje? PR imetushinda, English kwetu tatizo, ubishi ndio tunachojua, ufisadi uko kwenye DNA yetu, hatutaki kukosolewa, hatutaki kujikosoa, hatutaki kuingia kwenye duania ya utandawazi, kila kitu chetu substandard, tunawachukia zaidi waliofanikiwa kwenye maisha na biashara, hatupendi kuambiana ukweli, media yetu ni disgrace, wanaisasa wetu (opposition na ruling) nao ni kama vile wendawazimu.

Hivi sisi tumelaaniwa?

hivi kweli huu ni muda wa kufanya PR wakati waua na wafanya biashara haram wanajulikana?

What happened to the rule of Law & Order?

Nilijua utaandika alicho sema Nyalandu halafu tatizo unalaumu watanzania nawe ukiwemo humo. Sema alichosema Nyalandu
 
tuwe na subra, hard talk huwa wanaweka hizo clip, so nategemea katika wiki hii wataiweka tutaisikiliza na kuiona.
 
Hii I anti diaspora propaganda..keaho mtasema nyalandu ana vyeti feki.
 
Back
Top Bottom