Laki moja yangu inaniuma sana, hata asante sijapewa


tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,149
Likes
4,822
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,149 4,822 280
Jamani mimi nadhani mapenzi na warembo wa kitanzania yamenishinda. Nimemtumia mrembo laki moja nzima kwenye M-pesa yake, lakini yeye hata kujishaua tu kusema baby asante ya kinafiki hakuna.

Nimepiga Vodacom huduma kwa wateja nikawadanganya nimeituma kimakosa wanirudishie pesa yangu ila naona imeshindikana.

Hivi warembo wote wa hii nchi wako kama huyu?
 
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,172
Likes
660
Points
280
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,172 660 280
Jamani,me nadhani mapenz na warembo wa kitanzania yamenishndwa,nimemtumia mrembo laki moja nzima kwenye m pesa yake,lakin yeye hata kujishaua tu kusema baby asante ya kinafiki hakuna!nimepiga voda huduma kwa wateja nikawadanganya nimeituma kimakosa wanirudishie pesa yangu ila naona imeshndkana.hvi warembo wote wa hii nchi wako kama huyu?
kunabaadhi ya mabint ni majipu na mmoja wao ni uyo
 
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
255
Likes
283
Points
80
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2016
255 283 80
Wewee mtoto wewebona kutuchosha asbuh??
~Ni nan aliwambia ukimpa mwanamke pesa ndo atakupenda??kumbuka mapenzi si pesa ni utu wa ndan ya mtu pesa huja baadae sana.

~pia kuwa na subira kwan umeambiwa ni malaika huyoo??yumkin nae huwa hawez kushukuru yan si mtuwashukuran.

~haya unataka kukimbia tzeee uende wap?kwa bhasungu wakakudanganya hawana matatizo???

~Jaribu kuwa na kifua bwana mwanaume anasifika kwa kifua na kusitir mambo. una ulala mishi mno mpaka tumejua umetoa kg

~mmhhm jaman shule nazo zifungue
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,306
Likes
20,908
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,306 20,908 280
huyo mdada kiboko
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,147
Likes
4,877
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,147 4,877 280
Umekosea sana!
Tuma kwanza buku 5,akipokea bila kusema asante unamkaushia
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,275
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,275 1,368 280
Ukiombwa siku ingine afuate ule mzigo umpe hats asiposema ahsante ushalamba
 
xYz07

xYz07

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
3,686
Likes
3,870
Points
280
xYz07

xYz07

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
3,686 3,870 280
Jamani,me nadhani mapenz na warembo wa kitanzania yamenishndwa,nimemtumia mrembo laki moja nzima kwenye m pesa yake,lakin yeye hata kujishaua tu kusema baby asante ya kinafiki hakuna!nimepiga voda huduma kwa wateja nikawadanganya nimeituma kimakosa wanirudishie pesa yangu ila naona imeshndkana.hvi warembo wote wa hii nchi wako kama huyu?
Kwani we ukimaliza kwich kwich huwa unasema AHSANTE?
 
xYz07

xYz07

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
3,686
Likes
3,870
Points
280
xYz07

xYz07

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
3,686 3,870 280
Umekosea, mtumie na vocha ya buku ili ajiunge halafu akutumie msg kuwa kapata hiyo laki. Ana nia ya kukushukuru tatizo hana 'klediti' kwenye simu.
Hata ukimuungia kifurushi cha wiki bado ata ku-beep tu
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,204
Likes
47,984
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,204 47,984 280
Wewee mtoto wewebona kutuchosha asbuh??
~Ni nan aliwambia ukimpa mwanamke pesa ndo atakupenda??kumbuka mapenzi si pesa ni utu wa ndan ya mtu pesa huja baadae sana.

~pia kuwa na subira kwan umeambiwa ni malaika huyoo??yumkin nae huwa hawez kushukuru yan si mtuwashukuran.

~haya unataka kukimbia tzeee uende wap?kwa bhasungu wakakudanganya hawana matatizo???

~Jaribu kuwa na kifua bwana mwanaume anasifika kwa kifua na kusitir mambo. una ulala mishi mno mpaka tumejua umetoa kg

~mmhhm jaman shule nazo zifungue
Umeelewa alichoongea? Au unatokwa na povu tu?
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,714