Lahaulaa! Msaada haraka!

Lahaulaa! Msaada haraka!

Awapigie simu wazazi wote awaambie yafuatayo
Kama wanajua technology.. awaambie simu yake imeibiwa na kuna rafiki yake kamwambia aliyeiba anatukana watu walio kwenye phonebook

Kama hawajui technology... awaambie kuwa kuna virus ameingia kwenye simu yake na anatengeneza message za matusi na zinajituma kwenye phonebook yote.., kwahiyo anapiga kuwapa taadhari wakitukanwa wasishangae

VoR....great with u.ila ulisahau unge Pm ndevumbili kwani wazazi nao ni wajuvi wa technology tena wapo humu jf
 
VoR....great with u.ila ulisahau unge Pm ndevumbili kwani wazazi nao ni wajuvi wa technology tena wapo humu jf
Huyu GThinker azidi kutoa msaada kwa upeo wake.
Pia inawezekana wazazi wa jamaa ndio walioleta hilo swali...hw du u knw?
 
Awapigie simu wazazi wote awaambie yafuatayo
Kama wanajua technology.. awaambie simu yake imeibiwa na kuna rafiki yake kamwambia aliyeiba anatukana watu walio kwenye phonebook

Kama hawajui technology... awaambie kuwa kuna virus ameingia kwenye simu yake na anatengeneza message za matusi na zinajituma kwenye phonebook yote.., kwahiyo anapiga kuwapa taadhari wakitukanwa wasishangae

Voice of reason upo juu. Hongera sana kwa kufikiria hivyo. Nilipoona huo ujembe nilibakiwa kutetemeka kumbe great thinker ushapata jibu. BIG UP JF
 
Habari members JF!
Nimetumiwa ujumbe(phone) na mdogo wangu wa kiume yupo arusha.
Unajua kwenye sim kuna Phonebook...amejaza watu wake muhimu na wazazi wetu wote ke/me.
Sasa kuana msg za ujumbe wa matusi zinataja hadi maumbo ya kike ...sasa bahati mbaya akasahau kabla ya kumtumia mpz wake wa kike ameituma kwa wazazi wote ke na me.
Sasa ananiomba ushauri nmsaidie afanyeje?
Mimi sija,jibu nkaona nliwakilishe gumu haraka.
Nao
Waombeni mnisaidie dogo apate msaada.

binafsi sioni kama huyo mdogo wako anahitaji msaada!!kuna sababu gani itakayo niingia kichwani kunielewesha kwa nn anamuandikia gf matusi!!hata kama wamegombana hana sababu ya kuporomosha matusi namna hiyo!!
 
Habari members JF!
Nimetumiwa ujumbe(phone) na mdogo wangu wa kiume yupo arusha.
Unajua kwenye sim kuna Phonebook...amejaza watu wake muhimu na wazazi wetu wote ke/me.
Sasa kuana msg za ujumbe wa matusi zinataja hadi maumbo ya kike ...sasa bahati mbaya akasahau kabla ya kumtumia mpz wake wa kike ameituma kwa wazazi wote ke na me.
Sasa ananiomba ushauri nmsaidie afanyeje?
Mimi sija,jibu nkaona nliwakilishe gumu haraka.
Nao
Waombeni mnisaidie dogo apate msaada.

Asubiri, akiulizwa ndo ajitetee.😛uke:
 
binafsi sioni kama huyo mdogo wako anahitaji msaada!!kuna sababu gani itakayo niingia kichwani kunielewesha kwa nn anamuandikia gf matusi!!hata kama wamegombana hana sababu ya kuporomosha matusi namna hiyo!!

Wote tunajifunza kwa makosa.... na Once Bitten Twice Shy... nina uhakika hili litakuwa funzo la kutosha
 
Habari members JF!
Nimetumiwa ujumbe(phone) na mdogo wangu wa kiume yupo arusha.
Unajua kwenye sim kuna Phonebook...amejaza watu wake muhimu na wazazi wetu wote ke/me.
Sasa kuana msg za ujumbe wa matusi zinataja hadi maumbo ya kike ...sasa bahati mbaya akasahau kabla ya kumtumia mpz wake wa kike ameituma kwa wazazi wote ke na me.
Sasa ananiomba ushauri nmsaidie afanyeje?
Mimi sija,jibu nkaona nliwakilishe gumu haraka.
Nao
Waombeni mnisaidie dogo apate msaada.

duuuh!
Zinga la msala hadi pozi lote limeniisha. Afanye kama alivyoshauri VOR.
 
binafsi sioni kama huyo mdogo wako anahitaji msaada!!kuna sababu gani itakayo niingia kichwani kunielewesha kwa nn anamuandikia gf matusi!!hata kama wamegombana hana sababu ya kuporomosha matusi namna hiyo!!

itakuwa ni majina ya viungo na yale matendo yalee.
Si unajua eeh!
Au hujaelewa bado?
 
Awapigie simu wazazi wote awaambie yafuatayo
Kama wanajua technology.. awaambie simu yake imeibiwa na kuna rafiki yake kamwambia aliyeiba anatukana watu walio kwenye phonebook

Kama hawajui technology... awaambie kuwa kuna virus ameingia kwenye simu yake na anatengeneza message za matusi na zinajituma kwenye phonebook yote.., kwahiyo anapiga kuwapa taadhari wakitukanwa wasishangae

you are too wise to be my husband
 
Awapigie simu wazazi wote awaambie yafuatayo
Kama wanajua technology.. awaambie simu yake imeibiwa na kuna rafiki yake kamwambia aliyeiba anatukana watu walio kwenye phonebook

Kama hawajui technology... awaambie kuwa kuna virus ameingia kwenye simu yake na anatengeneza message za matusi na zinajituma kwenye phonebook yote.., kwahiyo anapiga kuwapa taadhari wakitukanwa wasishangae

Upo juu great thinker,nakugongea na THANKS
 
duuuh!
Zinga la msala hadi pozi lote limeniisha. Afanye kama alivyoshauri VOR.
Hunishindi me....huku nlipo mawazo mengi.
Halafu mbaya zaidi dogo sijampata kwa simu hadi leo.
Wazazi wetu walinipigia simu wakilalamikia hizo ujumbe za hovyo hovyo!.
 
Back
Top Bottom