Ndevu mbili
JF-Expert Member
- Jan 11, 2011
- 379
- 42
Habari members JF!
Nimetumiwa ujumbe(phone) na mdogo wangu wa kiume yupo arusha.
Unajua kwenye sim kuna Phonebook...amejaza watu wake muhimu na wazazi wetu wote ke/me.
Sasa kuana msg za ujumbe wa matusi zinataja hadi maumbo ya kike ...sasa bahati mbaya akasahau kabla ya kumtumia mpz wake wa kike ameituma kwa wazazi wote ke na me.
Sasa ananiomba ushauri nmsaidie afanyeje?
Mimi sija,jibu nkaona nliwakilishe gumu haraka.
Nao
Waombeni mnisaidie dogo apate msaada.
Nimetumiwa ujumbe(phone) na mdogo wangu wa kiume yupo arusha.
Unajua kwenye sim kuna Phonebook...amejaza watu wake muhimu na wazazi wetu wote ke/me.
Sasa kuana msg za ujumbe wa matusi zinataja hadi maumbo ya kike ...sasa bahati mbaya akasahau kabla ya kumtumia mpz wake wa kike ameituma kwa wazazi wote ke na me.
Sasa ananiomba ushauri nmsaidie afanyeje?
Mimi sija,jibu nkaona nliwakilishe gumu haraka.
Nao
Waombeni mnisaidie dogo apate msaada.