Lady Jay Dee - Ndi Ndi Ndi (Audio & Video Teaser)

Kwa chuki, kwa moyo....utaipendaa utaipendaa utaipendaa!!!

Hivi yule mama wa mafikizolo na Jaydee wanatofauti eee???!!
Inshort vibibi ndio vyenyewe sasa tena inabidi uvihemu we mjukuu usije ukakosa kikoi cha kumzawadia mwali wako bure! Lol


teh teh teh teh,mara mama mafikizolo mara nn sijui,mnahanyahanya tu humu
 


teh teh teh tehhhhh,jideeee,we sasa hv unafaa uimbe taarabu,bongo fleva ishakushinda,waachie watoto wakare na wabichi kama kina vanessa
 


ajuza arudi kwao musoma akalee wajukuu,mziki ushamshinda na ndio maana anatafuta kick kupitia x hubby wake,akubali tu kaachika ingawa kibibi mwenyewe anajiboost eti yeye ndo kaacha,awadanganye wajinga wenzie kama nyie,sasa hv anatongoza viserengeti boy tu,kuisha kubaya sana
 
Siku ya jana ilikua ya furaha sana kwangu😀😀😀😀😀 the ndindindi...... Sema usemavyo wapenzi wa jide sisi waaaalaaaa... Control masikio yako mana ndindindi itakufanya chizi
 
I like this... Gadner ni MWANAUME.... A REAL MAN.... na hakuna kitu kibaya kama mbaya wako anakuwinda..anakuletea fyokofyoko alafu wampotezea... anajiona choo.. yanni GADNER 3 JIDE 0.
Mbona alivyo timuliwa kaambulia box la CD tu!? Wanaume ndo wanakuaga ivyo?!?? Jide atabaki kuwa jide... Baaasi
 
Siku ya jana ilikua ya furaha sana kwangu😀😀😀😀😀 the ndindindi...... Sema usemavyo wapenzi wa jide sisi waaaalaaaa... Control masikio yako mana ndindindi itakufanya chizi

mi naona ndundundu tu hapa
 
Navyo roll navyo flow navyo grow
Nze ndi ndi ndiiii
Navyo roll navyo flow navyo grow
Ndi ndi ndiii

Endelea kudiss tu maana hata hoja za kupondea huna!

mnajitekenya halafu mnacheka wenyewe,teh teh teh
 
Judy ni mwanamke flani mwenye tabia ambazo hakuna gentleman ataweza kuvumilia,ataishia kuoata wanaume marioo siku zotee km hatobadilika..kwanza alimuiba Gadna kwa mwanamke mwenzie akategemea anaweza kumfanya awe wake milele kwa kumpa pesa na mali hatimae ikawa kinyume ,kwa ufupi ni mwanamke mkalii,mbabe ana wivu uliopitiliza ana maukorofi ya kikurya ya huko kwao rorya na mbaya zaidi nu mtu wa kutarajia makubwa mnoo kutoka kwa mwenzi wake huku yy binafsi akisahau kasoro alizonazo,yani ana tabia km za Queen Nzinga na ndiyo maana anaumizwa na mapenzi ,anasahau hata awe na pesa Kiasi gani siku zote mke lazima awe mwanamke sio tu kwa maumbile lakini pia kwa maneno na matendo na tabia pia...asipobadilika ataishia kulia lia kny nyimbo zake kila siku huku akitaka kuaminisha jamii kuwa yy si mkosaji....na atalia mpk utimilifu wa dahari,loooh mwanamke ana kisasi utasema mfannyabiashara wa madin
 
I like this too.
 
True imemuharibu gadna saikojikal! Na video ndio mbaya zaid mana jide aliwahi sema yeye akipiga shoo gadna alikuw anawashika wamawake makalio na kwenye video kaonyesha pale alipokuw club....hii n mbaya sana kwa gadna sna hasa akiwa peke yake!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…