Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,840
nzuri kiasi the king nina mafua una bahati nicas wake hakuwa around angeshangaa hata mawindo yake unayawania
Pole sana my dia kula machungwa kwa wingi
nzuri kiasi the king nina mafua una bahati nicas wake hakuwa around angeshangaa hata mawindo yake unayawania
Hahaha kumuwowa haiezekani labda mchepuko utafikiriwa kwa mbaliii
Pole sana my dia kula machungwa kwa wingi
heaven on earth lisema....'' eeer, mutual relation...'' sasa sis, do you have money similar to a man you look for?
Chichi: miss chagga!
Tafuta zako
nzuri kiasi the king nina mafua una bahati nicas wake hakuwa around angeshangaa hata mawindo yake unayawania
M'pesa na N'dushe!!
Ninazo mkuu... Kama leo nina noto 200 za shilingi 1000. Je sio pesa?
pole sana malikia wangu.. kuna kitu unakikosa! nakiona kabisaaaa!
ngoja nimalize hii ishu ntakukunulia eneo maalum la kupumzikia pembeni ya bahari!
em niambie ufukwe gani hasa ungependelea mamii?
Dudu tu nothing else
hahahha nitafurahi but wapi utapata mkwanja au ushaanza kuwa fisadi papa
mamii unauliza tena hilo? em kwanza jiandae andae jioni tukapate matembezi lodge flani hivi.. huko tutamalizana kila kitu!
sawa malikia mremb kuliko wote JF? umenielewa mpenzi? dont hesitate please!
We mwanike Kongosho ndio kusema unamsifia tu au umempenda?
NA haliharibiki !
Ninazo mkuu... Kama leo nina noto 200 za shilingi 1000. Je sio pesa?