Mentor
JF-Expert Member
- Oct 14, 2008
- 20,334
- 23,945
Mhhhh!am watching you!!!!
Shemmmm just having a chat wit the girl..tena upenuni!
Mhhhh!am watching you!!!!
Duuu mpya ndo kusema hata zile ndoto nyevu kuhusu huyu mrembo zimeisha ?
Yeye mwenyewe anajua mbona....
mbona hamna aliyetaja Dushelele?
hivi bila dushe kuna mwanamke atatake kuwa na mtu?
Yeye mwenyewe anajua mbona....
Mkuu dushelele hata ngedere si analo!? Mrembo anayejitambua kamwe hawezi kufall in love na ngedere kwa sababu ana dushe tu.
Watasema watanunua dildos
Women should learn to discriminate desires zao. Ishu za wants and needs can cloud your mind while you trying to figure out this "love thing"
praktiko ndio nitaelewa zaidi.
Mie huwa na admire utalii wa ndani na uumbaji, ni vema kuisifia kazi ya muumba kwa maneno matamu na stahiki.
Size never mattaz acheni kasumba hzo
Be blessed Liz
Wengi hawatambui hilo
Chengachenga