unabisha????
personality kama yako.
usiniulize nimejuaje lol
Sasa unasubir nn
mbona hamna aliyetaja Dushelele?
hivi bila dushe kuna mwanamke atatake kuwa na mtu?
ha ha ha ha!!!!!
unaninyima uhuru wa kutoa maoni yangu..........
hebu tupe angalau picha tu.
hahaaa wanichekeshaje
halafu kwani we hujijui ulivyoo.....
halafu nimekwambia usiulize nimejuaje ... maana
Kuna vitu viwili mie naona compulsory lakini hujavitaja..!!
kwani uongo lin?
I said the feelings don't get me wrong broda
Brains ni tungo tata.
Blow kibaokata
Nipe brains nikupe gains mpaka wataje limbwata.
dushelele tunajua lipo tu au ulitaka tuongelee size ipi na ipi
dushelele tunajua lipo tu au ulitaka tuongelee size ipi na ipi
Kipi taja nikione
hiyo tunajua ipo tu
oh! just your voice!
mzima lakini?