Ladies: What exactly are you looking for in a man?

Ladies: What exactly are you looking for in a man?

Mwenye hofu ya mungu, mwajibikaji, anaenipenda na kunijali
 
mm dushelele sawasaw daaa nakuwa kipofu...unsound hta nikila ugali na bamia na huku unanishika shika acha kabisa upendo na gegedo mia...

hahahahaaa..nimecheka..umenifurahisha!!
 
hahahahaaa..nimecheka..umenifurahisha!!

cheka uongeze siku za kuishi.wewe pesa itanunua kila kitu ila sio upendo na aman.niwe na mume anayenipenda na kunipa ileee kitu tamu hta tukila na kuvaa chochote mm pouwa.
 
cheka uongeze siku za kuishi.wewe pesa itanunua kila kitu ila sio upendo na aman.niwe na mume anayenipenda na kunipa ileee kitu tamu hta tukila na kuvaa chochote mm pouwa.
I see....
Naanza mtongozo rasmi, ICHANA, una bf? (kizamani teeh)
 
Last edited by a moderator:
cheka uongeze siku za kuishi.wewe pesa itanunua kila kitu ila sio upendo na aman.niwe na mume anayenipenda na kunipa ileee kitu tamu hta tukila na kuvaa chochote mm pouwa.

Duuu we mwanamke una akili sana
God bless u
 
1. Love (True love), asiwe opportunist
2. awe na roho nzuri
3. awena elimu at least ya kuombea maji,- walau ka-diploma
4. awe na uwezo wa kujikimu kimaisha bila kuwa tegemezi
5. asiwe mvivu
6. asiwe muhuni (siyo michepuko kila kona)
7. machenic, electrician, fundi selemara, fundi bomba, (kwa nyumba only) - kwa ufupi "handy man", siyo hata kubadilisha tairi la gari tumtafute jirani.
8. asiwe muhaya (sorry kwa wale nitakao wakwaza kwa hii point, it is my personal preference, hawa watu walishanitenda sana :sad🙂
9. wa hivi yupo kweli?

labda umzae wewe mwenyewe
 
Back
Top Bottom