monopoly inc
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 5,251
- 11,446
Kumbe kweli wanatumia O KINGNiiko kahama sasa,nimezungukwa na wasukuma zaiidi ya 7 na hakuna mwenye smart phone hata m1
Hapo wanakuona we Joker kinoma
Kumbe kweli wanatumia O KINGNiiko kahama sasa,nimezungukwa na wasukuma zaiidi ya 7 na hakuna mwenye smart phone hata m1
Sasa dada usiombe tukugegede mara moja hutakaa uwatake makabila mengine! Hujasemea ukarimu wetu kwenu nyie wachovu wa mjini!Ahsee hawa watu wa Kanda ya ziwa hawavumiliki loooooh!!! Nazungumza MWANZA, GEITA, SHINYANGA, SIMIYU na KATAVI ndomaeneo mengi hawa mangosha wametapakaa japo wapo kila sehemu
Yani Hawa watu ukiwa nao ni washamba bora ngedere aliepo porini. Fikiria ukipanda gari za vijijini ni makerere tupu ya miito ya simu, wanaongea kama maiki sauti mpaka walioko mbali wanasikia, masimu Yao ni OKING na Itel basi kila mtu kafungulia mziki wa kisukuma tena zinafanana ajabu kila mtu kawasha mziki
Tabu kuliko zote ni HAWAOGIII wananuka kwenye kwapa mashati ni meusi hata panya akijificha anakufa, hiyo diffusion inayotoka unaweza kuvuna mafuta ya duzeli
Hawajui usafi wa vyoo, yani usafi ni zero anaenda kunya hajui kuflash wamezoea vya kulenga ndio mana nawaonea huruma wamiliki wa mabus ya Kanda ya ziwa wanaponunua bus zenye self service (Vyoo), kila siku watakuwa wanasafisha makimba
Hawajui kutongoza, wanaamini kwenye nguvu ya pesa tuu. Utaskia wewe Dada kwahiyo nikupe shingapi?? Ni majinga sana karibia yote ni madomo zege. Halafu ni wabishi usiombe umkute msukuma aliyewahi kufika shinyanga mjini utajuta.. Wanaujanja wa kishamba sana ujanja wa makerere na kubaha Kwa sauti kama anataka kukupiga
Hawa watu nimewavulia KOFIA [emoji119][emoji120]
Waha wa kigoma mnawajua ninyi au mnaropoka kuwateta sukuma peopleWasukuma ni watu wa hovyo sana kuliko kabila lolote, ujuaji, ubishi na uchafu ndio jadi yao. Wanapenda sana ukabila wakiwa wawili watatu tu wanaanza kuongea kisukuma.
Wasukuma ni washamba wachangamfu.
Ahsee hawa watu wa Kanda ya ziwa hawavumiliki loooooh!!! Nazungumza MWANZA, GEITA, SHINYANGA, SIMIYU na KATAVI ndomaeneo mengi hawa mangosha wametapakaa japo wapo kila sehemu
Yani Hawa watu ukiwa nao ni washamba bora ngedere aliepo porini. Fikiria ukipanda gari za vijijini ni makerere tupu ya miito ya simu, wanaongea kama maiki sauti mpaka walioko mbali wanasikia, masimu Yao ni OKING na Itel basi kila mtu kafungulia mziki wa kisukuma tena zinafanana ajabu kila mtu kawasha mziki
Tabu kuliko zote ni HAWAOGIII wananuka kwenye kwapa mashati ni meusi hata panya akijificha anakufa, hiyo diffusion inayotoka unaweza kuvuna mafuta ya duzeli
Hawajui usafi wa vyoo, yani usafi ni zero anaenda kunya hajui kuflash wamezoea vya kulenga ndio mana nawaonea huruma wamiliki wa mabus ya Kanda ya ziwa wanaponunua bus zenye self service (Vyoo), kila siku watakuwa wanasafisha makimba
Hawajui kutongoza, wanaamini kwenye nguvu ya pesa tuu. Utaskia wewe Dada kwahiyo nikupe shingapi?? Ni majinga sana karibia yote ni madomo zege. Halafu ni wabishi usiombe umkute msukuma aliyewahi kufika shinyanga mjini utajuta.. Wanaujanja wa kishamba sana ujanja wa makerere na kubaha Kwa sauti kama anataka kukupiga
Hawa watu nimewavulia KOFIA [emoji119][emoji120]
Kumbe jamaa alitamani kuwa mwanamke?Hakuna watu wakarimu kama wasukuma
Sababu moja ambayo wanapondwa sana,Ni kwamba hawa jamaa hawanaga time ya kujibu mashambulizi
Tofauti na Makabila kama wahaya,wachaga,kurya,zanaki e.t.c
Kama wewe ni mgeni wanaukarimu wa hali ya juu sana
Vilevile ni wachapa kazi dunia hakuna.Yani Msukuma mmoja ni sawa na wanaume wa Dar kina Mowayungu na Kenzy 100
Hawakati tamaa,Achana na wanaume wa Dar kina mpwayungu ambao walileta uzi wanatamani kuzaliwa wanawake kisa maisha magumu..Sukuma hawakati tamaa kizembe hawabagui kazi wala nini
Kifupi mgeni hata umfanyie mema 100 akitoka kwako atasimulia mabaya mawili au matatu kati ya Mema 100 uliyomtendea
Kenge sio msukuma lakini wasukuma wapewe maua yao..
Umeungea mule mule ninao vijana wawili hapa nyumbani yaani kila mda kilughaa choo hata kiwe kichafu vipi wao kusafisha hawana time. na wana viburi vya asili.Wasukuma ni watu wa hovyo sana kuliko kabila lolote, ujuaji, ubishi na uchafu ndio jadi yao. Wanapenda sana ukabila wakiwa wawili watatu tu wanaanza kuongea kisukuma.
Wasukuma ni washamba wachangamfu.
Umeandika Kwa chuki sana aisee! Kuna baadhi ya tabia zipo kweli ila ndio uandike negative zote? Mazuri hata Moja hakuna?Ahsee hawa watu wa Kanda ya ziwa hawavumiliki loooooh!!! Nazungumza MWANZA, GEITA, SHINYANGA, SIMIYU na KATAVI ndomaeneo mengi hawa mangosha wametapakaa japo wapo kila sehemu
Yani Hawa watu ukiwa nao ni washamba bora ngedere aliepo porini. Fikiria ukipanda gari za vijijini ni makerere tupu ya miito ya simu, wanaongea kama maiki sauti mpaka walioko mbali wanasikia, masimu Yao ni OKING na Itel basi kila mtu kafungulia mziki wa kisukuma tena zinafanana ajabu kila mtu kawasha mziki
Tabu kuliko zote ni HAWAOGIII wananuka kwenye kwapa mashati ni meusi hata panya akijificha anakufa, hiyo diffusion inayotoka unaweza kuvuna mafuta ya duzeli
Hawajui usafi wa vyoo, yani usafi ni zero anaenda kunya hajui kuflash wamezoea vya kulenga ndio mana nawaonea huruma wamiliki wa mabus ya Kanda ya ziwa wanaponunua bus zenye self service (Vyoo), kila siku watakuwa wanasafisha makimba
Hawajui kutongoza, wanaamini kwenye nguvu ya pesa tuu. Utaskia wewe Dada kwahiyo nikupe shingapi?? Ni majinga sana karibia yote ni madomo zege. Halafu ni wabishi usiombe umkute msukuma aliyewahi kufika shinyanga mjini utajuta.. Wanaujanja wa kishamba sana ujanja wa makerere na kubaha Kwa sauti kama anataka kukupiga
Hawa watu nimewavulia KOFIA [emoji119][emoji120]
Wanyamwezi wamestaarabika kitambo mkuu,1800s huko wanajua najisi na udhu,hapo itigi palikua chini ya mnyamwezi milambo,usiwalinganishe na bibamu zao wasukuma
Wanajitenga ila wapo kila mahali tanzania. Wabinafsi ila Rowasa alipata kula nyingi sana usukumani wakati mpinzani wake Magufuri ni msukuma.Wabinafsi sana ..kujitenga kama mishikaki
Ukarimu wa misosi,msukuma hakunyimi msosi,Ila si watu wa kufuata ahadiyeah hata mimi nimeishi na wanyamwezi wastaarabu sana sio kama wasukuma. Wasukuma mimi nina chuki nao sana. Wanafiki, nimefanya biashara na wasukuma wakanifanyia ghiliba..nashangaa wanaosema wakarimu. Wana ukarimu wa kinafiki.
Hatuwezi jibishana na mtu ambaye ye nikuponda tu kila mtu. Yeye ni mtu wa kutafuta upande hasi tu wa kila kundi analoliongeleaHivi wasukuma hawapo mitandaoni, huwa wanasemwa sana kwa huo ushamba wao lakini hawatoagi majibu.
Gusa mchaga, mhaya au mnyakyusa uone vita yake mtandaon. Na inasemekana ndio kabila lenye watu wengi Tz ni hawapo mitandaoni au ni watu wa kujishusha, au ndo wengi wanatumia o king kama alivosema mleta uzi.
MhShida yao nyingine ukipokea kitu cha bure cha msukuma tegemea nae atataka favor ya lazima katika kitu flani anacholenga. Yaani hakupi tu msaada wa burebure never..
Sasa unaongeaje kilugha kwenye public transport humo kuna watu tofaut mkiwa kwenye vikao vyenu vyakuozeshana nisawa hatukatai
Umenikumbusha jana hapa JF kuna Msukuma mmoja kaweka post, kaandika mambo.Sasa unaongeaje kilugha kwenye public transport humo kuna watu tofaut mkiwa kwenye vikao vyenu vyakuozeshana nisawa hatukatai
Nimekuja siku aliyoniita shangazi yako!bro, umeambiwa ni washamba, hatujakataa kuwa ni wakarimu. wewe nawe naona bado mshamba. umekuja lini kitunda?