Kwenye dunia hii kama hufanyi mapenzi bora ujiue

Kwenye dunia hii kama hufanyi mapenzi bora ujiue

Faida bora kabisa ya sex ni kuungwa kwenye grid.
Kwahiyo wewe hujawahi kusex mpaka hapo ulipo?

Acha unafiki Mkuu, Kwenye simu yako una namba za Warembo zaidi ya 10 au nikuanike?
 
Kabisa kabisa. Wee ukitaka kujua kuzangamuana ndio starehe yenyewe, mwambia mtu tunakupa hela zote za matajiri 10 duniani ila ndio hivyo no kugegeda au kugegedwa one kama atakubali
Halafu unakuta baadhi ya watu humu wanaleta upastor wakati wamefanya machafu zaidi.


Wanadamu tukiacha unafiki na kuwa wa kweli tutafika mbali.
 
Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
Amesema kufanya mapenzi sio ngono [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kuna watu wanajifanya kuleta uchungaji kwenye post yangu wakati wameshafanya kila aina ya uchafu.

Qumamake sitaki unafiki. Kama unajijua wewe ni bikra sawa. Ila kama ni wale wakujificha ficha wakati ni waovu kis*ng* acheni pigo hizo.
 
Asee wanafiki mliopo humu mshanikera wacha nikale kwanza baadaeni.
 
Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
Uzi ufungwe.
 
Kwa hiyo vilema wasiokuwa na miguu, mikono, viuno na mbcc nao wajiue? Ama kweli mwenye shibe hamjui mwenye njaa.
 
Back
Top Bottom