Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,468
- 64,771
Ata kama uwe unapata pesa kiasi gani, kama kwenye mapenzi huna furaha ni sawa na kazi bure.
Chimbuko au msukumo wa utafutaji wa binadamu ni mapenzi; mtu atatafuta pesa kwa nguvu, atatafuta vyeo kwa nguvu, atatafuta umaarufu, anapambana kusoma kwa nguvu n.k lakini hivi vyote vinasukumwa na nguvu ya mapenzi, ili kutaka kumuaminisha mwenzi wake na wengine kuwa yeye ni watofauti.
Kwa mfano, kama dunia ingekuwa na jinsia moja tu; haya maangaiko yote yasingekuwepo.
Kwa hiyo, tuyaheshimu mapenzi.
Kama unabisha, nyofoa jicho moja la kushoto.
Chimbuko au msukumo wa utafutaji wa binadamu ni mapenzi; mtu atatafuta pesa kwa nguvu, atatafuta vyeo kwa nguvu, atatafuta umaarufu, anapambana kusoma kwa nguvu n.k lakini hivi vyote vinasukumwa na nguvu ya mapenzi, ili kutaka kumuaminisha mwenzi wake na wengine kuwa yeye ni watofauti.
Kwa mfano, kama dunia ingekuwa na jinsia moja tu; haya maangaiko yote yasingekuwepo.
Kwa hiyo, tuyaheshimu mapenzi.
Kama unabisha, nyofoa jicho moja la kushoto.