Sun is Sun
JF-Expert Member
- Mar 13, 2024
- 1,250
- 1,998
Kama unajijua wewe ni Mwanadamu na hufanyi mapenzi ni bora utafute kamba ujinyonge.
Maana hakuna unachokifanya hapa duniani.
Maana hakuna unachokifanya hapa duniani.
Ipi hyo acha uongo,ebu itaje hyo stareheVery stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
unajifariji tuVery stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
Utoto mwingi! Bado mnaomba kuachiwa nchi!Kama unajijua wewe ni Mwanadamu na hufanyi mapenzi ni bora utafute kamba ujinyonge.
Maana hakuna unachokifanya hapa duniani.
Ndio tatizo la wabongo hili, wanawaza chini, uzinzi full time, dunia ina mambo mengi sana kuliko mapenzKama unajijua wewe ni Mwanadamu na hufanyi mapenzi ni bora utafute kamba ujinyonge.
Maana hakuna unachokifanya hapa duniani.
Chaputa ni starehe?!Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo