Kwenye dunia hii kama hufanyi mapenzi bora ujiue

Kwenye dunia hii kama hufanyi mapenzi bora ujiue

Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
Kwahiyo tokea uzaliwe mpaka sasa hujawahi kusex!!! Au jogoo hawiki😁😁
 
Kwa ajili ya falsa hii ndio wale mademu walikuwa wanamgombania Mwijaku. Falsa ya Dunia hii kama hufanyo mapenzi jiue.
Sio tu walikuwa wanafanya yale mambo,lakini, very proud of it,they were recording themselves.
Kwani mtu asiyefanya mapenzi?
 
Kwa Afrika ngono imepewa sana kipaumbele, mwanamke akiona mstari wa chupi ya mwanamke anasimamisha na mwanamke akiona tu kifua kimetuna tu kinembe kinachemka.
 
Kwa Afrika ngono imepewa sana kipaumbele, mwanamke akiona mstari wa chupi ya mwanamke anasimamisha na mwanamke akiona tu kifua kimetuna tu kinembe kinachemka.
Mbona wazungu wanawaza ngono zaidi ya Waafrika.

Kwani research yako uliifanyia wapi!!!
 
Back
Top Bottom