Cannabis
JF-Expert Member
- Jan 20, 2014
- 14,231
- 40,724
Mimi nimeikuta tu na kuanza kuitumia sikutaka hata kujisumbua kufahamu inaitwaje😃Mirungi?
Mimi nimeikuta tu na kuanza kuitumia sikutaka hata kujisumbua kufahamu inaitwaje😃Mirungi?
😀😀😀Mimi nimeikuta tu na kuanza kuitumia sikutaka hata kujisumbua kufahamu inaitwaje😃
Yafutwe tuEvelyn Salt wewe hufanyi na ulishasmea yafutwe, jiue...
Kabisa kabisa. Wee ukitaka kujua kuzangamuana ndio starehe yenyewe, mwambia mtu tunakupa hela zote za matajiri 10 duniani ila ndio hivyo no kugegeda au kugegedwa one kama atakubalindugu zangu mnasemje katika hili....ni kama mtoa mada kapita kwenye akili zetu ukiondoa kula, kulala na kuzagamuana, Dunia haina tena maana au sio?,... min -me , Poor Brain Mbaga Jr ,.. mzabzab
Jiue...Yafutwe tu
Kabisa kabisaKama unajijua wewe ni Mwanadamu na hufanyi mapenzi ni bora utafute kamba ujinyonge.
Maana hakuna unachokifanya hapa duniani.
Huyu chaputa 🤣🤣🤣🤣🤣Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
Yaani kanishtuaa!!!!BICHWA KOMWE - soma hapo juu
Daddy unasemajee??!!!!!Mwnyw mpaka leo sijawahi kufanya mapenzi, napiga nyeto tuu 🔥
Huna watoto wewe? Km unao uliwapataje km hukupanua mapaja?Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
Ni starehe ya watu masikini,thus inafanyika sana kusini mwa jangwa la Sahara kama burudani.Hakuna starehe inayozidi kutombana
Mkuu una miaka mingap?Kama unajijua wewe ni Mwanadamu na hufanyi mapenzi ni bora utafute kamba ujinyonge.
Maana hakuna unachokifanya hapa duniani.
Hauitwi uchafu madam🤣, that sweet thingy iache tu kama ilivyo. Sidhani kama kuna kitu kinauhuisha ubongo kama kuwekana, try and you'll come back here confessing 😅Very stupid, kuna watu hatufanyi huo uchafu lakini tunaenjoy maisha kuliko ninyi wapumbavu, sex is so overrated kuna starehe nyingi sana hapa duniani zaidi ya hiyo
AstaghaffillahNdo hua nampigia nyeto kwenye nyapu yake 🔥
Dadek kumbe ningepigwa ban bureee tuuuMkuu upo sahihi, mimi natumia mimea asili isiyo na kemikali yoyote ambayo imejiotea yenyewe...kuna masnitch watakuwa hawanitakii mema huko👊🌿💨
View attachment 3310781
Nsamehe babe, hapa nawadanganya tuu hawa wanajamii ila Mm na ww tunajuana kwa kupeana utamu 🔥Daddy unasemajee??!!!!!
Raha zote ninazokupa kwenye papuchi yangu kweli we unaona ni nyeto ile??
Uwiiih nalia mieee 😪😪