Kwenu mawifi, wake wa kaka zetu

Kwenu mawifi, wake wa kaka zetu

Tehe tehe kumekucha.....kuna hii keshfa .....eti mawifi wanawatafutia kaka zao side chicks kuwakomoa mke wa kaka yake....!!!!!!!! Aiseeee hiyo nimepewa live sasa hivi na mke mkereketwa.
Makubwa kwasababu yy hana mme, kuna wadada walifunga safari kumzuia kaka yao asimrudie mkewe huku mwenyewe wameacha waume zao siku wanarudi mmoja wapo kakuta kuna nyumba ndogo mme kaoa mke wa pili niambie alivyocharuka, usilolipenda usimfanyie mwenzio wanajua starehe wanazopata kaka zao kwa wake zao? Mie sina muda na mke wa kaka yangu napalilia ndoa yangu tu mengine tuta kumbushana tu mambo ya kubanana watu wasijiachie yanini
 
Shukuru tu ni mashemeji wasomi, hujawahi ona mashemeji wanaoshinda vimguu juu kama mshikio wa ndoo huku yupo Facebook? Jua linachomoza na kuzama kazi ni kula na kuchat anatamani hadi boxa zake ufue as if nae anakupanda????
Usiombe ukakutana nao hao wengine anasomeshwa na kaka yake nawe ukichangia na muda mwingi mahitaji yake anàpitia kwa shemeji akimaliza tu na kupata kazi duu hata habari gani shemeji mara shemeji mchoyo hapo hajaoa mie hata habari sina akioa ndiyo atajua ndoa kitu gani
 
Yote hiyo kisa uwaridhishe mawifi seriously!!! Labda kama wooote walemavu.
Na wenyewe wakaolewe wamuache kaka yao afurahie ndoa kutwa kuzalishwa huko na kuachwa kaka asomeshe hao watoto sio vizuri, kaka kaoa ukienda pale fuata sheria la kaa kwenu au kaa kwako full-stop
 
Jirani kweli vita ya mawifi haijawahi kumuacha mtu salama.
Nikitoka hapa naleta nguo zangu wifi anifulie.
Hafui mtu labda awe mgonjwa hivi hivi kanyosha miguu akafie mbele huko sina muda
 
Kuna siku mdada mmoja ndugu wa mme ananiambia "wifi naomba kesho uje kwangu unisaidie kukaa na watoto nitakua na shughuli fulani"
Kimoyo moyo nkajisemea qmaneenah, yani nimuache mme ndani, na mtoto pia nakuja kusaidia wifi kumwangalizia watoto shwain kabisa!!!!
Huyo si bure ana lake jambo kwanini asiombe awalete watoto kwangu akapuyange huko kisha awafuate mie ujinga huo sina
 
Wapo ila kama nawaona wanavyopita kimya kimya wanasoma comments huku wamebinua midomo [emoji57][emoji57],na kwa taarifa yenu mtukome msijitie donda ndugu kwa familia zisizowahusu, wake wa kakazenu tunawapenda lakini tumewachoka kwa chokochoko zenu tunaogopa kuwaambia live lakini hapa tutasema, yaan unakutana na wifi kizabizabina hatari matokeo yake wakati wa tendo la ndoa na mume wangu badala niliskilizie utamu eti namfikiria wifi matokeo yake mume wangu anaishia kunibaka tuu loooh tumechoka jamani mtupumzishe watoto wa wanawake wenzenu.
Respect maza houses. No wonder washitaki wenu wameingia mitini
 
Wapo ila kama nawaona wanavyopita kimya kimya wanasoma comments huku wamebinua midomo [emoji57][emoji57],na kwa taarifa yenu mtukome msijitie donda ndugu kwa familia zisizowahusu, wake wa kakazenu tunawapenda lakini tumewachoka kwa chokochoko zenu tunaogopa kuwaambia live lakini hapa tutasema, yaan unakutana na wifi kizabizabina hatari matokeo yake wakati wa tendo la ndoa na mume wangu badala niliskilizie utamu eti namfikiria wifi matokeo yake mume wangu anaishia kunibaka tuu loooh tumechoka jamani mtupumzishe watoto wa wanawake wenzenu.
Amen!!
 
Na wenyewe wakaolewe wamuache kaka yao afurahie ndoa kutwa kuzalishwa huko na kuachwa kaka asomeshe hao watoto sio vizuri, kaka kaoa ukienda pale fuata sheria la kaa kwenu au kaa kwako full-stop
Umeongea hiyo nimekumbuka dada mmoja ilibidi awasomeshe wanae kayumba maana mume anasomesha hadi watoto wa dada zake, mawifi sasa walivyo na gubu, pamoja na hayo yote!!
 
Back
Top Bottom