Kwenu ameahidi nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu ameahidi nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Malila, Sep 19, 2010.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli mgombea wa CCM anachemsha vibaya, 2005 kwetu alituahidi umeme toka Makambako mpaka Songea mjini. Hamna cha umeme wala nini? Juzi CCM wameahidi kujenga reli toka Mtwara mpaka Songea ndani ya miaka mitano ijayo, wa kumuuliza hatumwoni,mbunge wetu kahamia Dsm. Ipo haja kukusanya ahadi zote alizotoa ili watu wake wamkumbushe kwamba mzee punguza.

    kwenu kaahidi nini?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kUNA JAMAA ALISHAANZISHA THREAD YA AHADI ZA HUYU JAMAA...NI NYINGI AJABU, NA HAWEZI KUZITEKELEZA HATA ROBO HADI MWISHO WA MAISHA YAKE!
    Anawajua Watz ni mabingwa wa kusahau!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Inauma sana/inatisha sana lakini ipo siku moja chini ya jua hili hili mambo yanabadilika. Dalili si mbaya.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ameahidi barabara za juu, wakati za chini hakuna.

    mix with yours!!
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ameahidi viwanja vipya vya ndege vya kimataifa wakati ndege hakuna, wameua atc
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ameahidi ambulance za bajaji vijiji wakati hakuna barabara
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    barabara kuzunguka mlima wote
     
  8. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,373
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kwetu kuna matatizo ya maji na ametuahidi atatuleta bahari.
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbulu, katuahidi maji tele, hospital ya Haydom Lutheran kuwa ya rufaa.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280

    Kwetu alishapita kipdindi fulani anatimua vumbi watu wakapopoa msafara wake na mawe.

    Hasubutu kuahidi au kuja kwetu!!!
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ipo haja na sisi tuige mfano wenu.
     
  13. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda sana.
     
  14. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaka hii ni miongoni mwa ahadi rahisi sana maana sehemu kubwa ya mlimani already unazungukwa na barabara za lami.
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Subirini mwayego, labda bahari itakuja kwa msaada wa Shehe Yahaya
     
  16. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,056
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Kwetu alikuja akaahidi daraja la kisasa tuweze kuvuka mto kirahisi . Tukamwambia hatuna mto. Akaahidi kutuletea na mto pia.
     
  17. coby

    coby JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 342
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwetu kaahidi kununua mashamba yote ya maswahiba wake atugawie wadanganyika bila kusahau vyandarua feki vya Bush!!!
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,014
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ameahidi kubadili kijiji chetu ili yawe makao makuu ya umoja wa mataifa!
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    jimboni kwetu tunashindia mlo mmoja. mkewe ametushauri tule keki zinafaa kwa kipindi hiki kigumu.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hahaha hahaha, nilikuwa nasinzia sasa silali ng'o!
     
Loading...