Kweli CCM Wamevurugwa Wakavurugika, Oneni Hii!


D

dumuzi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2007
Messages
703
Likes
403
Points
80
D

dumuzi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2007
703 403 80
Utasubiri sana tu kama fisi akisubiri mkono udondoke
Lakini mkuu, mbona dalili za wajenzi wa mnara wa Babeli kutawanyika zimeanza kuonekana?
 
F

FPT

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
223
Likes
172
Points
60
F

FPT

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
223 172 60
heri ya CCM maamuzi hutolewa baada ya vikao kukaa na kuamua, ingelikuwa upande ule kwa yule sultani wa wachaga ,membe angefuzwa uanachama bila kikao wala taarifa ni kimyakimya
 
F

FPT

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
223
Likes
172
Points
60
F

FPT

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
223 172 60
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana ! hii nchi huko tuendako tutashangaa tunaiokota chini ya mnazi badala ya kuiokota chini ya mwembe , ni suala la kusubiri kidogo tu .
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana ! hii nchi huko tuendako tutashangaa tunaiokota chini ya mnazi badala ya kuiokota chini ya mwembe , ni suala la kusubiri kidogo tu .
huko kuokota chini jiandia kuokota mawe ama chadema maana anguko la chadema li karibu
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,339
Likes
2,029
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,339 2,029 280
Hapa kazi tu, bata baada ya kazi!

Usikute wewe ni baba na mtu mzima (si kwa kihaya, yaani govi)….unaishi kwa kukariri misemo ya kijinga.
 
K

kenna

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2014
Messages
1,356
Likes
376
Points
180
K

kenna

JF-Expert Member
Joined May 30, 2014
1,356 376 180
Lakini mkuu, mbona dalili za wajenzi wa mnara wa Babeli kutawanyika zimeanza kuonekana?
Hapana , ni wana wa israel kuelekea nchi ya ahadi, mussa alipopandisha mlimani kuongea na Mungu, wenye mioyo isio na subira na uvumilivu, na waliozoea #kazi na bata walianza kukengeuka na kulialia na kuchonga sanamu ya ndama na kuanza kuiabudu.
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
1,897
Likes
1,183
Points
280
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
1,897 1,183 280
heri ya CCM maamuzi hutolewa baada ya vikao kukaa na kuamua, ingelikuwa upande ule kwa yule sultani wa wachaga ,membe angefuzwa uanachama bila kikao wala taarifa ni kimyakimya
Afadhali ya sultani kuliko dikteta
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,293
Likes
30,676
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,293 30,676 280
huko kuokota chini jiandia kuokota mawe ama chadema maana anguko la chadema li karibu
Tabiri zako zimefanana sana na za Wasirra za mwaka 2013, sio ajabu hata sura mmefanana pia
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
3,715
Likes
526
Points
280
Age
29
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
3,715 526 280
Chade
Ondoa uwongo wako hapa chadrama mcharuko mizee ya matukio
Hauna unacho jua unajaribu kupapasa tu
Mko gizani bavicha magoti malofaaaaaa
Endeleeni kucheza singeli ya membe mitaani
NO DIGNITY
Zero iq
Chadema ni watazamaji tu, ngoma ya membe anaicheza bashiru, ila mkumbusheni katibu asije akathubutu kumletea mizengwe bwana Membe, maana sisi wanaccm tumeamua agombee urais apeperushe bendera ya ccm.
 
codes

codes

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2015
Messages
227
Likes
98
Points
45
Age
28
codes

codes

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2015
227 98 45
#KaziNaBata..Ndo mpano

Kazi Tu [IMEFELI KABISAA,]...,[Life ni tough mno]tunafanya bila kustarehe...
Bora
#KaziNaBata....Inaweza turudisha Enzi na Mzee Ruksa au JK..
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,415
Likes
2,949
Points
280
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,415 2,949 280
Kwa mara ya kwanza sakata la Membe kuwagusa kidogo tuu wameshavurugana na kuvurugika kabisa. Zile kauli kuwa ni chama chenye uzoefu sasa hazina nafasi kwani wazoefu wamewekwa pembeni sasa wapo wenye mihemko na ubabe hivyo kuwa tayari kutatua matatizo ya ndani hata kwa mtutu badala ya busara maana haipo tena.
Tumesikia jinsi hata Makamba na Msekwa wanavyo wachanganya, sasa tusubiri Mzee baba mwenyewe siku akifyatuka ndio maajabu yatakapo tokea.
CCM sio ile tena
Upinzani badala ya kujijenga kwa wapiga kura kwa kuelezea Sera na Mikakati yao ya kuiendeleza nchi, wao wanahangaika kujaribu kuibomoa CCM. Ni ujinga na ulofa wa fikra.

Wakumbuke kuwa kama CCM haikuvurugika 2015 wakati Lowassa alipokuwa na nguvu sana kisiasa, akafuata na viongozi waandamizi wa CCM km Marehemu Kigunge, wanaotajwa sasa hawana nguvu yoyote kichama. Nguvu yao iko kwenye mitandao ya kijamii na vyombo vya habari. Nina uhakika hata nafasi ya ubunge wanaweza wasichaguliwe iwapo CCM itawateua.
 
D

dumuzi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2007
Messages
703
Likes
403
Points
80
D

dumuzi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2007
703 403 80
Hapana , ni wana wa israel kuelekea nchi ya ahadi, mussa alipopandisha mlimani kuongea na Mungu, wenye mioyo isio na subira na uvumilivu, na waliozoea #kazi na bata walianza kukengeuka na kulialia na kuchonga sanamu ya ndama na kuanza kuiabudu.
Mkuukwa wa tz Misri ilikuwa ukoloni, Nyrere, na waliofuata wakikuwa wakiwa waongoza wa Tz kuelekea nchi ya ahadi, Democracy na maendeleo. Lakini awamu hii mbona melekeo ni kurudi Misri tena. Uhuru wa maoni kuminywa, Polisi kufanya vitendo kama polisi wa makuburu wa Afrika ya kusini. Watu kupigwa risasi na kupotea bila ya serekali kutoa repoti yeyote ya uchunguzi. hakika muelekeo ni Misri mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,878
Members 476,223
Posts 29,335,219