Kweli CCM Wamevurugwa Wakavurugika, Oneni Hii!


Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,431
Likes
3,379
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,431 3,379 280
Nakubaliana na wewe kuwa huyu MUSIBA ndio atakaye muangamiza JPM badala ya kumjenga!! Mbinu anayotumia kuwatukana wazee wa CCM ndio zitakazowapa nguvu hawa MEMBE 2020!! It is time you stopped him from his destructive campaign! Remember that it was these people MUSIBA is castigating who were responsible for Magufuli's ascendancy to the presidency and it is the same people who are capable of dethroning him!!
Kumtumia Musiba kwenye shughuli za kisiasa si ukomavu wa kisiasa.
Musiba ni kama kambwa koko kalikookotwa jalalani na kuingizwa kwenye mainstream politics.

Kosa la Bashiru ni kumfanya Musiba na Tanzanite yake kuwa mtaji wa habari za mitaani.
Anayemtumia Musiba ajue kuwa watu wanamheshimu sana JPM, na kwamba hawezi kujiingiza kwenye ujinga kama huo wa kumtumia mtu asiyewajibika kwa lolote kisiasa.
 
K

kitowowoti

Senior Member
Joined
Feb 25, 2016
Messages
130
Likes
49
Points
45
K

kitowowoti

Senior Member
Joined Feb 25, 2016
130 49 45
Huenda Musiba anatumikia maadui wa ccm ili kulipa kisasi cha kuukosa hata udc tu! Wenzake kina jerry walimgusa na kumpapasa kidogo Mbowe na Lema wakaula lakini yeye haiyumkini ana gundu na ndio maana kaamua kuipasua ccm mapande mengi kuikomesha! Jitahidi musiba ipasue na uitawanye kabisa!
Thubutu yako!
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,361
Likes
2,493
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,361 2,493 280
Hauwezi kupotea huu mwezi ukiisha ni 2019 kuna uchaguzi serikali za mitaa So watu watazungumza, pia kina msiba na serikali itabidi wawe wapole maana wakimzungumzia membe watakuwa wamempa umarufu
Narudia tena Membe atapotea soon kama nyimbo ya Nyege nyege ziiiii.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,823
Likes
3,108
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,823 3,108 280
Yote yanawezekana! Umulikwe mchana usiku uchomwe! Au huijui nadharia ya pesa? Mtafute yuda msaliti yumo humu atakufundisha jinsi ya kuuma na kupuliza! Msiba ni opportunist tu hawezi kataa kazi kama hizi za kukupeti na kukuuza at the same second!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,293
Likes
30,677
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,293 30,677 280
Narudia tena Membe atapotea soon kama nyimbo ya Nyege nyege ziiiii.
Kama ni hivyo kwa nini mabosi wa CCM wanahaha huku na kule?
Wanaujua ukweli kuwa CCM ya sasa IPO kwa nguvu ya dola tuu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
Kwa mara ya kwanza sakata la Membe kuwagusa kidogo tuu wameshavurugana na kuvurugika kabisa. Zile kauli kuwa ni chama chenye uzoefu sasa hazina nafasi kwani wazoefu wamewekwa pembeni sasa wapo wenye mihemko na ubabe hivyo kuwa tayari kutatua matatizo ya ndani hata kwa mtutu badala ya busara maana haipo tena.
Tumesikia jinsi hata Makamba na Msekwa wanavyo wachanganya, sasa tusubiri Mzee baba mwenyewe siku akifyatuka ndio maajabu yatakapo tokea.
CCM sio ile tena
Bwa hahahahz
Ujue mkuu watu watadharau bandiko lako ila siku mzee babaa la mababa yao akifyatuka ataharibu hali ya heea yite.
Au anaweza kumtuma makonda babe hips ndio itqkuwa tafrani zaidi
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,339
Likes
2,029
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,339 2,029 280
CCM inamalizwa na watu ambao wao wenyewe binafsi au wazazi wao hawakuwahi kuijenga .

Ni kweli si unaona jinsi kina Mze Msekwa na Makamba wanavyojichanganya? Enzi zao hawakufanya chochote hapa nchini zaidi ya kuwaibia watanzania na kujiwekea mikakati yao wenyewe, watu kama hawa hawawezi hata siku moja kumpenda mtu kama Magufuli anayewatumbua. Hata kama akija Membe (which I hope not) awe na anakata maslahi ya vigogo wa CCM, nao LAZIMA watalia tu. Magufuli ni rais wa 10 years.
 
shujaa mjinga

shujaa mjinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2017
Messages
267
Likes
218
Points
60
Age
48
shujaa mjinga

shujaa mjinga

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2017
267 218 60
Ondoa uwongo wako hapa chadrama mcharuko mizee ya matukio
Hauna unacho jua unajaribu kupapasa tu
Mko gizani bavicha magoti malofaaaaaa
Endeleeni kucheza singeli ya membe mitaani
NO DIGNITY
Zero iq
Tatizo siyo ww ila ni huyo aliyekufanya michezo ya amber ruty kwahiyo kakuharibu akili we kila ulionalo ni chadema mama ww
 
T

The Sun-of-a Beach

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
101
Likes
124
Points
60
T

The Sun-of-a Beach

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
101 124 60
CCM ijitenge na TANZANITE ama sivyo huyu Musiba ataiangamiza CCM.
Hapana,waendelee na huyo Msiba wa Taifa ili maandiko yatimie.Acha huyo Matanga sijui Kifo afanye kazi ya kuiangusha CCM from within.
 
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
1,557
Likes
833
Points
280
Shoctopus

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
1,557 833 280
Kwa mara ya kwanza sakata la Membe kuwagusa kidogo tuu wameshavurugana na kuvurugika kabisa. Zile kauli kuwa ni chama chenye uzoefu sasa hazina nafasi kwani wazoefu wamewekwa pembeni sasa wapo wenye mihemko na ubabe hivyo kuwa tayari kutatua matatizo ya ndani hata kwa mtutu badala ya busara maana haipo tena.
Tumesikia jinsi hata Makamba na Msekwa wanavyo wachanganya, sasa tusubiri Mzee baba mwenyewe siku akifyatuka ndio maajabu yatakapo tokea.
CCM sio ile tena
Wanapoteza lengo tu. Kama ni kujitokeza huwa wanajitokeza 30 na ushee. Huyo embe tayari bado February, mafiga, ashurosi, chatu lenye makenge, professor ugonile, yule shangazi aliyepo meku, na safari hii usimdharau job kifimbo! Watoto wa wengi wa wazeeee pia, yule njemba wa kgm na silooole atavuta mkia.
 
I

infinix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
293
Likes
216
Points
60
I

infinix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2018
293 216 60
Ondoa uwongo wako hapa chadrama mcharuko mizee ya matukio
Hauna unacho jua unajaribu kupapasa tu
Mko gizani bavicha magoti malofaaaaaa
Endeleeni kucheza singeli ya membe mitaani
NO DIGNITY
Zero iq
Kuja fasta uchukue buku saba zako
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,544
Likes
2,688
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,544 2,688 280
Ondoa uwongo wako hapa chadrama mcharuko mizee ya matukio
Hauna unacho jua unajaribu kupapasa tu
Mko gizani bavicha magoti malofaaaaaa
Endeleeni kucheza singeli ya membe mitaani
NO DIGNITY
Zero iq
Kweli aisee wewe ni Zero Iq kama yuleee wa magogoni. Mngelikuwa na akili msingefitinika kihivi.

CHADEMA kajituliza anawauliza wananchi kuhusu kikokotoo mlichopitisha kwa hila ya kuwapora wastahafu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672