Kweli CCM Wamevurugwa Wakavurugika, Oneni Hii!


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,293
Likes
30,677
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,293 30,677 280
Kwa mara ya kwanza sakata la Membe kuwagusa kidogo tuu wameshavurugana na kuvurugika kabisa. Zile kauli kuwa ni chama chenye uzoefu sasa hazina nafasi kwani wazoefu wamewekwa pembeni sasa wapo wenye mihemko na ubabe hivyo kuwa tayari kutatua matatizo ya ndani hata kwa mtutu badala ya busara maana haipo tena.
Tumesikia jinsi hata Makamba na Msekwa wanavyo wachanganya, sasa tusubiri Mzee baba mwenyewe siku akifyatuka ndio maajabu yatakapo tokea.
CCM sio ile tena
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,075
Likes
634
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,075 634 280
sijaelewa. Inamaana hii barua sio halali?
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,533
Likes
4,345
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,533 4,345 280
....
....JASUSI JASUSI
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,431
Likes
3,379
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,431 3,379 280
Kwa mara ya kwanza sakata la Membe kuwagusa kidogo tuu wameshavurugana na kuvurugika kabisa. Zile kauli kuwa ni chama chenye uzoefu sasa hazina nafasi kwani wazoefu wamewekwa pembeni sasa wapo wenye mihemko na ubabe hivyo kuwa tayari kutatua matatizo ya ndani hata kwa mtutu badala ya busara maana haipo tena.
Tumesikia jinsi hata Makamba na Msekwa wanavyo wachanganya, sasa tusubiri Mzee baba mwenyewe siku akifyatuka ndio maajabu yatakapo tokea.
CCM sio ile tena
CCM ijitenge na TANZANITE ama sivyo huyu Musiba ataiangamiza CCM.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,361
Likes
45,165
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,361 45,165 280
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana ! hii nchi huko tuendako tutashangaa tunaiokota chini ya mnazi badala ya kuiokota chini ya mwembe , ni suala la kusubiri kidogo tu .
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,131
Likes
1,350
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,131 1,350 280
CCM ijitenge na TANZANITE ama sivyo huyu Musiba ataiangamiza CCM.
Nakubaliana na wewe kuwa huyu MUSIBA ndio atakaye muangamiza JPM badala ya kumjenga!! Mbinu anayotumia kuwatukana wazee wa CCM ndio zitakazowapa nguvu hawa MEMBE 2020!! It is time you stopped him from his destructive campaign! Remember that it was these people MUSIBA is castigating who were responsible for Magufuli's ascendancy to the presidency and it is the same people who are capable of dethroning him!!
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,701
Likes
792,257
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,701 792,257 280
Ondoa uwongo wako hapa chadrama mcharuko mizee ya matukio
Hauna unacho jua unajaribu kupapasa tu
Mko gizani bavicha magoti malofaaaaaa
Endeleeni kucheza singeli ya membe mitaani
NO DIGNITY
Zero iq
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,823
Likes
3,108
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,823 3,108 280
Huenda Musiba anatumikia maadui wa ccm ili kulipa kisasi cha kuukosa hata udc tu! Wenzake kina jerry walimgusa na kumpapasa kidogo Mbowe na Lema wakaula lakini yeye haiyumkini ana gundu na ndio maana kaamua kuipasua ccm mapande mengi kuikomesha! Jitahidi musiba ipasue na uitawanye kabisa!
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,788
Likes
6,796
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,788 6,796 280
Kwa mara ya kwanza sakata la Membe kuwagusa kidogo tuu wameshavurugana na kuvurugika kabisa. Zile kauli kuwa ni chama chenye uzoefu sasa hazina nafasi kwani wazoefu wamewekwa pembeni sasa wapo wenye mihemko na ubabe hivyo kuwa tayari kutatua matatizo ya ndani hata kwa mtutu badala ya busara maana haipo tena.
Tumesikia jinsi hata Makamba na Msekwa wanavyo wachanganya, sasa tusubiri Mzee baba mwenyewe siku akifyatuka ndio maajabu yatakapo tokea.
CCM sio ile tena
Kitakacho mtokea membe ni kile kile kilichomtokea lowasa na ccm itaendelea kupeta vile vile subiri muone lowasa mwenyewe alikuwa na upepo tangu mwanzo kabla hata hajatia nia
My take ..mimi sina chama wala sina ushabiki wowote hayo ni maoni yangu tuu..
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,823
Likes
3,108
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,823 3,108 280
Ondoa uwongo wako hapa chadrama mcharuko mizee ya matukio
Hauna unacho jua unajaribu kupapasa tu
Mko gizani bavicha magoti malofaaaaaa
Endeleeni kucheza singeli ya membe mitaani
NO DIGNITY
Zero iq
Huna tofauti na Ally chemical wa Iraq wallah! Ndio hivyo tena ccm siyo ile na wenyewe wanaitaka kwa gharama yoyote! Upo mrembo? Usidhani kina Makamba na Msekwa wamezeeka akili! Wapo na wengine wanakuja kuwaumbua na hayupo mbali sana na ndio hapo utakuja kwa id nyingine humu! Na bado!
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,788
Likes
6,796
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,788 6,796 280
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana ! hii nchi huko tuendako tutashangaa tunaiokota chini ya mnazi badala ya kuiokota chini ya mwembe , ni suala la kusubiri kidogo tu .
Labda mjitahidi kupata tume huru ..
Mbowe kashaongelea hilo leo huko segerea na yule wa kibamba
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,361
Likes
2,493
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,361 2,493 280
Huu upepo wa Membe utapotea soon kama ule upepo wa Amber Luty.
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,723