Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Shabiby aingiza mabasi mapya ya level za MBELE!

Yataanza safari Jumatano hii, Dodoma - DSM. Nauli elfu 35 tu.

Tv kila seat (touch screen) + Headphones, WiFi, kuchimba dawa ndani humo humo na misosi na vinywaji humo humo kwa nauli ile ile ya elfu 35.

Bila kusahau utakutana na warembo na mahandsome wajanja wasiopenda usafiri wa hovyo hovyo, watoto wazuri kutoka UDOM, ST.John, CBE n.k!

Ukiwa mchafu/ msela/mvaa mlegezo, hupandi.

Kapande mascania huko!
Hongera yaho kwa kweli,sasa Dar Moshi Arusha mbona hatupati hy kitu jamani.
 
Duh naona tunavyojilipa hiyo 35 ya nauli kupitia hizo headphone,nakumbuka scandnavia bus na vyoo vya ndani msala wake acha tu.
 
.
Mie nimepanda Taqwa kuelekea Harare seat zake japo ni za chuma unaweza kuziswichi na kulala kama upo ndani ya airbus na kila kiti kina socket ya kuchaji simu ya abiria japo socket zenyewe ni mahsusi kwa matumizi ya nyumba.
hayo yote ni mafanikio ya bodi zilizoundwa Tanzania. Naona fahari kwa hii teknolojia yetu aisee!

kweli tujipongeze kwa lile zuri tuliloweza kulifanya
 
Huyu jamaa anatumia kidole gani hiki ku-touch screen....anatakiwa atumie index finger na sio MIDDLE FINGER...

attachment.php
 
Tanzania ni nchi ambayo ina vituko vingi sana na ndio maana hata huko Dodoma yanakoelekea mtoto mwingine alibeba mabegi yenye 722m kuyapeleka huko!
Nakumbuka Scandinavia walikuwa wa kwanza Afrika Mashariki na Kati kutumia mabasi yenye viyoyozi na hata choo ndani lakini sasa yako wapi!? Negative side ya hii habari ni kuwa huu ufahari unatokea kwenye nchi ya EAC iliyo nyuma kimaendeleo.
 
Tatizo la shabiby ni huduma kwa wateja sio uzuri wa mabasi. Mbali na mabasi mazuri, lazima aajiri wafanyakazi wanaoendana na uzuri wa mabasi. Wafanyakazi wake wengi hawana weredi na wamekuwa kushirikiana na wezi kuwaibia abiria mali zao kama laptop. REKEBISHA HUDUMA ILI USHINDANE NA KIMBINYIKO.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Tukisema wagogo wamechelewa mnakataa, sie kwetu Tanga mbona tumezichoka hizo. Nyie mwaona mpyaa ?? poleni
 
Back
Top Bottom