Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Hii imetulia nadhani na wengine wataiga na usafiri utakuwa na heshima sasa
 
Weeee! watanzania tunavyopenda show na kujidai??? hata iwe 50 tutapanda humo ni mwendo wa selfie na ku upload picha

Meonaa eeeh...halafu km nimeona sehemu ya kuchomeka flash ....ni mwendo wa movie na mziki..lol
 
Tuliozoea kwenda route ndefu kama mwanza au musoma Huwezi kutuwekea basi kama hili nadhani litatoboa baada ya siku 3.
 
Taarifa sio mbaya ila jinsi ulivyoileta ndio vibaya.
Ewe mleta Uzi huku mbona kama hujiamini kwa jinsi unajitahidi kabisa kuiaminisha nafsi yako kuwa usafiri huo unawafaa kundi Fulani tu ? Na bhado ukasonga mbali zaidi mpaka ukatuonesha ni watu wenye muonekano upi ndio wanafaa kuutumia usafiri huo? Huoni kwamba unataka kuwapa hofu baadhi ya makundi ya watu kutokuutumia usafiri huo? Kama mwenye muonekano mbay kimaumbile tu tayari anajengewa mazingira ya kutengwa je kipofu ambaye mpaka atamaliza safari yake hatouona umuhimu Wa vidubwana vyenu hivyo ana hali gani?
 
Back
Top Bottom