cleva genius
Member
- Jul 20, 2015
- 34
- 12
basi ziko vizur, ila sasa wakwapuaji hizo zitadumu kwel?
Wasukuma wastaarab mkuu! Huwezi kulinganisha na wanyakyusa, miili mikubwa kama vitimoto wanao landalanda mitaa ya sinde kuchakua majalani!
Mabasi ya kwenda Mbeya yote mbofu mbofu!! Muulize falcon mombasa anajua hilo!
Yeye kila kukicha anasifia mademu wa kihabeshi tu, wanyaki wenzie hataki hata kuwaona!!
Baba yako analo?
KM VP HAMA NCHI TUACHIE WENYEWE.....
Watu tunafikiria kupata mlo wa siku ww unaleta starehe?!!?!?
Dah!!! Mecheka sana eti mademu wa kabila lake hataki hata kuwaona, hapo mmekutana wote madada zenu wanamiili mikubwa na sura mbovu
Kiwango kiko pouwa ila swali ni moja tu, watamaintain? Kampuni za kitanzania zinaanzaga kwa speed then wakishawin soko wanabweteka
sisi wabongo bado,hizo oxygen umezijuaje? kenya kuna oxygen za modern coast na madreamliner ya ukweli,nashangaa sana watu wanaanza kuona basi lenye chajin system na tv kila siti mwaka 2015
Kwa nini huko na isiwe Dar Dodoma au Dodoma Mbeya alikokamata soko la biashara.?
Au huko hawastahili kupewa vitu kama hivyo
Ni moja njia ninayopita sana , najaribu kuvuta kamba.
Hizi gari zinatakiwa zipelekwe mikoa ya kaskazini watu wastaarabu kuliko wale waliopewa treni siku moja wakaiba pazia zote
Dah,afadhali kidogo,kuna siku nilipanda basi la CHAMP aisee siti kama kiti cha kung'olea meno hospitali.
hehehehe kumbe wanyakyusa unawajua hivyo? najua unapenda shepu na tabia za mademu wa kinyakyusa
Weeee achana na wanyange wa kisukuma wewe they know how to handle! Wanyaki roho mbaya sana alafu miili mikubwa nguvu nyingi hawajui hata kuzitumia!!
we si ulisema nikutafutie dada la kinyakyusa?
Mwezi tu utakuta headphone zinauzwa kigogo sambusa