Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Hao wasukuma kwa kupenda kula kula ovyo mara kanunua samaki wa kukaanga mara nini na hayo mafuta yaani hizo screen touch zitajaa mafuta ya vitumbua na samaki hasa wasukuma wanapenda kula kula nishasafir nao sana njia moja ni shida sana hao watu.

Mkuu tunasifika kwa kula coz tunafanya kazi nyingi na kupoteza calories za kutosha! So kula kwetu ni jadi na vyakula tulavyo tunavitendea haki kwa kufanya kazi kwa bidii.
Kule kwetu mtu hanyimwi chakula.
Halafu hiyo habari ya kuchafua seats kwa matuta mmmh sisi wasukuma hatuli vitumbua mkuu. Kwetu ni viazi na ugali.
Hatushibokei samaki sie sio wagogo!
 
Mkuu Shabiby kwa ubunifu
na huduma bomba namkubali
sana .

attachment.php
attachment.php
attachment.php
 
Mkuu tunasifika kwa kula coz tunafanya kazi nyingi na kupoteza calories za kutosha! So kula kwetu ni jadi na vyakula tulavyo tunavitendea haki kwa kufanya kazi kwa bidii.
Kule kwetu mtu hanyimwi chakula.
Halafu hiyo habari ya kuchafua seats kwa matuta mmmh sisi wasukuma hatuli vitumbua mkuu. Kwetu ni viazi na ugali.
Hatushibokei samaki sie sio wagogo!

mtani wenu bimkubwa FaizaFoxy anawajua sana nyinyi wasukuma,mkipanda basi ni kero mara umenunua vitumbua,mara umenyanyuka kwenye siti ununue kunguru wa kukaanga,hujakaa vizuri umetoa chupa ya mtindi na karanga shughuli inaanza hujakaa vizuri unaanza kununua miwani huku basi linaanza kuondoka tena miwani zenyewe ni zile za watoto za skukuu zenye rangirangi ukifika kibaha ndio korosho wewe soda,maji,juisi,maembe,mayai,maandazi wanayouza wale watoto pale stand halafu leo hii ufanye makosa kumpandisha msukuma gari za wastaarabu
 
Last edited by a moderator:
dahhh bongo kunakuwa tambarare siku hizi yani hela yako tu. sio unapanda mibasi hadi ukifika unaumwa mafua.

.
Mie nimepanda Taqwa kuelekea Harare seat zake japo ni za chuma unaweza kuziswichi na kulala kama upo ndani ya airbus na kila kiti kina socket ya kuchaji simu ya abiria japo socket zenyewe ni mahsusi kwa matumizi ya nyumba.
hayo yote ni mafanikio ya bodi zilizoundwa Tanzania. Naona fahari kwa hii teknolojia yetu aisee!
 
Barabara alianza nazo Mkapa, Kikwete kaja kusogeza mbele. Ila najua Mkapa huwezi kumtaja kwa sababu alikuwa haswali ijumaa.
Wewe kweli MtamaMchungu, hayo maneno yako manne ya mwisho umempiga ngumi ya kisogo huyo mtu.
 
Last edited by a moderator:
Shabiby aingiza mabasi mapya ya level za MBELE!

Yataanza safari Jumatano hii, Dodoma - DSM. Nauli elfu 35 tu.

Tv kila seat (touch screen) + Headphones, WiFi, kuchimba dawa ndani humo humo na misosi na vinywaji humo humo kwa nauli ile ile ya elfu 35.

Bila kusahau utakutana na warembo na mahandsome wajanja wasiopenda usafiri wa hovyo hovyo, watoto wazuri kutoka UDOM, ST.John, CBE n.k!

Ukiwa mchafu/ msela/mvaa mlegezo, hupandi.

Kapande mascania huko!

CORRECTION: Biashara ni UBUNIFU, si USHINDANI.
 
wasukuma waharibifu?ngoja tukupe raisi,useme tena hayo uliyoyaandika hapo.

Raisi atakuwa mharibifu kinyama! Kutoa raisi sio kigezo cha kutokuwa mharibifu.. Muache uchafu na kula kila kitu vitumbua na kupaka kwenye siti za magari! Hiyo bus ni ya gharama sana.....!
 
Shabiby aingiza mabasi mapya ya level za MBELE!

Yataanza safari Jumatano hii, Dodoma - DSM. Nauli elfu 35 tu.

Tv kila seat (touch screen) + Headphones, WiFi, kuchimba dawa ndani humo humo na misosi na vinywaji humo humo kwa nauli ile ile ya elfu 35.

Bila kusahau utakutana na warembo na mahandsome wajanja wasiopenda usafiri wa hovyo hovyo, watoto wazuri kutoka UDOM, ST.John, CBE n.k!

Ukiwa mchafu/ msela/mvaa mlegezo, hupandi.

Kapande mascania huko!

ebhanaeee!!!,acha nitengeneze safari isiyo na lazima kwenda dodoma.kudadeki!!!
 
nimeyapenda ,ngoja nitafute hela nikale bataz Udom
 
Dah!!! Mecheka sana eti mademu wa kabila lake hataki hata kuwaona, hapo mmekutana wote madada zenu wanamiili mikubwa na sura mbovu
Hahaaaaaaa wote wanafanana sura sio wanawakee sio wanaume.
 
Back
Top Bottom