Kwanini watumishi wa umma wanaringa wakiwa kazini?

Kwanini watumishi wa umma wanaringa wakiwa kazini?

Prakatatumba abaabaabaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2022
Posts
2,285
Reaction score
7,711
Taasisi nyingi za umma ukienda kutafuta huduma ni kama vile umeenda kuwaomba hela, uwezi kwenda ukiwa na muda wako lazima uteseke tu na usikamilishe, watanzania nyie ni watu wa hovyo kweli, ukienda ofisi yoyote ya serikali ukitoka huko satisfied na tatizo lako umelitatua kwa wakatii, na hawajatumia masaa mawili kwenda cafeteria kula breakfast na masaa 3 kula lunch basi hongera, ukikutana na mfanyakazi wa kike anaevaa miwani kama hajashusha miwani na kukuangalia huku anakuthaminisha basi hongera kwako.
 
Taasisi nyingi za umma ukienda kutafuta huduma ni kama vile umeenda kuwaomba hela, uwezi kwenda ukiwa na muda wako lazima uteseke tu na usikamilishe, watanzania nyie ni watu wa hovyo kweli, ukienda ofisi yoyote ya serikali ukitoka huko satisfied na tatizo lako umelitatua kwa wakatii, na hawajatumia masaa mawili kwenda cafeteria kula breakfast na masaa 3 kula lunch basi hongera, ukikutana na mfanyakazi wa kike anaevaa miwani kama hajashusha miwani na kukuangalia huku anakuthaminisha basi hongera kwako.
Ukiona hivyo tambua ni tatizo lq viongozi
 
Unawashtaki kwa nani sasa? Mtu ameenda canteen kuanzia saa 2 mpaka saa 4
Wewe simama kwa afisa yeyote hapo , mwambie unataka kuishtaki taasisi, watakupa muongozo na watastuka kwamba upo serious sana.

Juzi kuna sehemu nilienda muda kidogo nilichelewa wakanizingua details nilizopeleka nikaona isiwe kesi ngoja nitarudi kesho maana kuna sehemu nyingine nilikua nawahi.

Kesho yake nikajipanga kwamba wakigoma kazi wanayo, nilivyoenda mubudumu yuleyule nilivokuta anahudumia watu na mimi nikaunga , hadi nikashangaa huyu mbona jana hakua hivi.
Kimsingi waliponea chupuchupu.


Ila kimsingi ukitaka kuleta mabadiliko nenda kwa njia ya kuwashtaki
 
Taasisi nyingi za umma ukienda kutafuta huduma ni kama vile umeenda kuwaomba hela, uwezi kwenda ukiwa na muda wako lazima uteseke tu na usikamilishe, watanzania nyie ni watu wa hovyo kweli, ukienda ofisi yoyote ya serikali ukitoka huko satisfied na tatizo lako umelitatua kwa wakatii, na hawajatumia masaa mawili kwenda cafeteria kula breakfast na masaa 3 kula lunch basi hongera, ukikutana na mfanyakazi wa kike anaevaa miwani kama hajashusha miwani na kukuangalia huku anakuthaminisha basi hongera kwako.
ok. :1Head:
 
Taasisi nyingi za umma ukienda kutafuta huduma ni kama vile umeenda kuwaomba hela, uwezi kwenda ukiwa na muda wako lazima uteseke tu na usikamilishe, watanzania nyie ni watu wa hovyo kweli, ukienda ofisi yoyote ya serikali ukitoka huko satisfied na tatizo lako umelitatua kwa wakatii, na hawajatumia masaa mawili kwenda cafeteria kula breakfast na masaa 3 kula lunch basi hongera, ukikutana na mfanyakazi wa kike anaevaa miwani kama hajashusha miwani na kukuangalia huku anakuthaminisha basi hongera kwako.
NAFIKIRI WANAFANYA KAZI KWA MAZOEA KWA SABABU YA MKATABA WA KUDUMU/MAISHA.
 
Unaanza hapo hapo ofisi uliyoenda.

Unawauliza sehemu ya kushtaki ni wapi, mnaanzia hapo, kikuvwa tu wewe uwe upande sahihi iki hata kama kunakupoteza muda uwe kuna kitu kweli unakipambania
Yani hao dawa yao ni kuharibiana siku tu! Huwa na shida gani sijui!
 
Taasisi nyingi za umma ukienda kutafuta huduma ni kama vile umeenda kuwaomba hela, uwezi kwenda ukiwa na muda wako lazima uteseke tu na usikamilishe, watanzania nyie ni watu wa hovyo kweli, ukienda ofisi yoyote ya serikali ukitoka huko satisfied na tatizo lako umelitatua kwa wakatii, na hawajatumia masaa mawili kwenda cafeteria kula breakfast na masaa 3 kula lunch basi hongera, ukikutana na mfanyakazi wa kike anaevaa miwani kama hajashusha miwani na kukuangalia huku anakuthaminisha basi hongera kwako.
unaufahamu ule msemo wa masikini akipata hulia mbwata?.....basi usiombe kumkuta mwanamke ndie mkubwa wa kitengo utajuta kumfahamu...
 
Wanachukulia mambo poa sana, yani ukifata huduma ni kama umeenda kuwasumbua.
Mimi kwasasahiv hizi ofisi za umma haziniumizi kichwa sana, labda niwe na makosa ndo nakua mpole
Wanakera sana na sisi tusio wavumilivu ndio kabisaa!!🙌🏾
 
Back
Top Bottom