Si unajua madem Wa pale SAUT hawanaga gharama kabisaaaaaaaa.........wengi wao maisha bora kiaina.daaa unapenda kitonga balaa mkuu
Ha ha ha ha ha ha ha alafu cha ajabu wazungu wakishatoka tu....unaanza kujiona Wa ajabu kwa gharama ulizotumia aiseeeeee...labda ukute ligi ni nzuri kidogo upunguza mawazo ya mpunga uliotumiaaalabda awe mhanga wa chip's yai kimoja chili ila kama ni wa dona mchubuko lazima
iyo ndiyo shida kale kamchezo bhana mbwembe za gharama ila ukishusha wareno basiHa ha ha ha ha ha ha alafu cha ajabu wazungu wakishatoka tu....unaanza kujiona Wa ajabu kwa gharama ulizotumia aiseeeeee...labda ukute ligi ni nzuri kidogo upunguza mawazo ya mpunga uliotumiaaa
Si unajua hivi vitu ni kusaidiana mfano uko porini,,,mtoto anakutumia hata vocha ya elfu kumi....sio kila siku wewe unakuwa na demu hajawahi kutumia hata spray ya .....elfu kumi tano ye kazoea ya buku tatu tu.....mtoto hajui hata mafuta ya korlie....ooohooooooinakaa unapenda lelewa mkuu
Wakati mwingine nikikuta kitu kibovu.....kama naogelea vile najuta sana hadi na mkumbukaga Mwajuma wangu Wa miti mrefu.iyo ndiyo shida kale kamchezo bhana mbwembe za gharama ila ukishusha wareno basi
kwenye Fedha, hivyo vyeti hugeuka taka taka na English hungeuka makelele.kwa sababu wana vyeti na english nyingi
ha ha ha ha si ndiyo mpaka aone pesa ila kama huna watakudharaukwenye Fedha, hivyo vyeti hugeuka taka taka na English hungeuka makelele.
Nikiwa sina Fedha nakuwa msimamia kucha. Mungu hawezi kuninyima vyote.ha ha ha ha si ndiyo mpaka aone pesa ila kama huna watakudharau
ha ha haha haunasugua gagaNikiwa sina Fedha nakuwa msimamia kucha. Mungu hawezi kuninyima vyote.
Tigo unaipenda kweli....nimekumbuka ule Uzi wako..siku hizi hakuna za kubana mkuu lami inapitisha sana mzigo mzito unapita raffroad
K. miss chagga.ha ha haha haunasugua gaga
Ninyi wanawake..........ni hatari sana.ha ha ha ha si ndiyo mpaka aone pesa ila kama huna watakudharau
hapana mkuu sisi ni wa kawaida sanaNinyi wanawake..........ni hatari sana.
Siku hizi nishazeeka hii miaka yangu 25 msingi sana....kipindi kule bado damu yangu inachemka......nikipataga kaduu kamoja hivi....yaani kale kalinichuna kweli kweli nahisi hata kamati kalikua kanatumia.....maana sio hali ya kawaida .hapana mkuu sisi ni wa kawaida sana
ha ha hahaha pole sana aiseeSiku hizi nishazeeka hii miaka yangu 25 msingi sana....kipindi kule bado damu yangu inachemka......nikipataga kaduu kamoja hivi....yaani kale kalinichuna kweli kweli nahisi hata kamati kalikua kanatumia.....maana sio hali ya kawaida .