Shida kweli mkuu.Hivi kwani siku hizi vyuo vikuu ni dili kwani....chuo chenyewe ety....UDOM sijui UDSM aiseeeeee....
Huwa nacheka kweli.........Shida kweli mkuu.
Aiseeeeee .....kuna kipindi Fulani hivi niliwahi kuwala keu marafiki wote si unajua mi so bahili....natoa huduma nzuri. Wakawa wanazungukana wao tu........afu Wana njaa balaa wanatoa tundu la uzuni balaaaaaaaaaa
kweli kabisa halafu ukaongeza na kigari chako cha urithi umewachukua kiulainiWatoto Wa chuo wepesi sana kama una hela...ila kama we huna mkwanja...utawasikia kwenye bomba.
Sana tu......si unajua hawa watoto huduma tu...akija na rafiki zake ndo naongeza mbwembwe .....waone mwenzao anakula maisha ili nao niwaombe......kweli kabisa halafu ukaongeza na kigari chako cha urithi umewachukua kiulaini
ha haha akiongea kiswaenglish we changanya kilugha chenu na kiswahiliAaa dada Chagga bhana sio English nyingii. Ila KiswaNglish kingiiii basi kinavyo ni bowa we acha tu.
Nilikutana Na mchuo Mlimani city
Alivyo fungua mdomo tu. KiswaNglish kikaanza Na sie wengine tuna elimu ya hapa Na pale.Nikaomba risiti nikalipa.wala nyuma sikugeuka.
ha haahah kwa hiyo unatembeza kidudu chako kwa marafiki zake wote .. uwe unavaa condom lakiniSana tu......si unajua hawa watoto huduma tu...akija na rafiki zake ndo naongeza mbwembwe .....waone mwenzao anakula maisha ili nao niwaombe......
Kondom asa za nini.....kama anangoma dudu haisimami,,najua huyu anangoma.,.....labda mimba ndo nilikuwa nawaza sana.ha haahah kwa hiyo unatembeza kidudu chako kwa marafiki zake wote .. uwe unavaa condom lakini
mkuu ulijitoa muhanga aisee.. zile vitu usipige kavuKondom asa za nini.....kama anangoma dudu haisimami,,najua huyu anangoma.,.....labda mimba ndo nilikuwa nawaza sana.
Hivi unafikir kula kwa ndomu,,,, utamu huwa sisikiiii kabisaaa .. Nahisi najichosha tu....mkuu ulijitoa muhanga aisee.. zile vitu usipige kavu
khee basi hakikisha hampati michubukoHivi unafikir kula kwa ndomu,,,, utamu huwa sisikiiii kabisaaa .. Nahisi najichosha tu....
mkuu uyo chukua piga afu mteme kwa dharau apo ata kuwa na heshima maana hamna namna sasadah kuna dem wakati nipo fom 5 ye akawa anaingia SAUT(bachelor of education) pale mwanza jaman, kwa kweli kila mtu alikua anashangaa nlivokonda gafla, yani nilibaki skeleton tupu, alinitesa kinyama mpka nkakubali matokeo na kuanza kumpotezea, sasa sa hv akauliza uliza kwa washkaji kaambiwa nipo chuo flan napga medicine, daaah ananisumbua kinoma ila ndo nshapata mtoto mmoja mkali afu napiga fakat la ukweli bs sina time nae.
Mwambie anipe no ......nimsaidie ye si anamwingine.mkuu uyo chukua piga afu mteme kwa dharau apo ata kuwa na heshima maana hamna namna sasa
Taraaaaatibuuuuuuuukhee basi hakikisha hampati michubuko