Basi sawa.
Lakini siku nyingine hakikisha unapomfuata mtoto wa chuo uwe na hela sio maneno meeeeeeeengi hata hela ya tax huna.
Basi sawa.
Lakini siku nyingine hakikisha unapomfuata mtoto wa chuo uwe na hela sio maneno meeeeeeeengi hata hela ya tax huna.
Ha ha ha haHuyu jamaa, hata pole hasitahili huyu ni weka mbali na watoto
Ana gia zake. Wazazi waliwapiga marufuku watoto zao Wa kike kumzoea hyo kijana...ana matukio mengi sana..Ha ha ha ha
pole mkuu hawana maana nikuwapiga kabang afu unamtemaMkuu umerusha jiwe gizani naona limewapata kiukweli ukweli mm mwenyewe muanga Wa kitu hicho sitosahau alichonifanyia hyo mwanachuo ila nashukuru now naanza kuimalika najua atakuja tu
Too bad aliona ni jiwe,..akalitupaHuyo jamaa yako kaokota kipande cha dhahabu katikati ya gunia la mawe.
Kuna ishu ya miaka 30 kunyea ndoo, uitafakari piaNdio maana mm nakomaa na vitoto vya O-level tu, kiepe yai na pepsi...mzigo unapewa kirahisi kabisa
Wakishamaliza na kupigika mitaani utawahurumia.Lafudhi zao sasa za kiwema wema yani mabinti wa chuo ni sheeda
Sawa bas uoe na kuoa manailikua zamani mkuu mm juz nimepiga cha form 3 ilikua inabana balaa nilienjoy sana hawana garama hawa wa chuo unagaramikia afu unaenda kuta bwaku balaa maji tupu
Wanaume after chuo hawapigiki???..Wakishamaliza na kupigika mitaani utawahurumia.
Nina mashaka na viwango vyako pia,unapenda vya bei chee mwanaume usiwe mwoga wa gharama hadi ukacompromise malengo yakonajilia tuu bdo kipo shule
Nao wanapigika ila kwa jinsi wanavyokuwa wamejipandisha level vyuoni huwezi amini wanavokuwa wapole. Zile swaga zinaisha kabisa.Wanaume after chuo hawapigiki???..
Lol so bora cheap on immature women sio?haaaaaaaa garama kwenye pusy mbovu