Kwanini wasichana wakifika chuo wanajiona next level sana?

Kwanini wasichana wakifika chuo wanajiona next level sana?

Miss chaga hembu tukutane tussio na vyeti halafu kiiinglishi kina tupiga chenga
 
Huyo demu nilimchukua mm Mzumbe kipind cha Raisi Lukiiko Lukiiko alikuwa anakaa Maria Nyerere hostel.....
 
Vidudu mpka secondary wamevulia mengi jamani, hiyo miaka 2-3 ya chuo waacheni tuu wajidai kwani shin'ngapi kukodi tax kama huna car??(Hahahaaa)
 
kwa sababu wana vyeti na english nyingi
Aaa dada Chagga bhana sio English nyingii. Ila KiswaNglish kingiiii basi kinavyo ni bowa we acha tu.
Nilikutana Na mchuo Mlimani city
Alivyo fungua mdomo tu. KiswaNglish kikaanza Na sie wengine tuna elimu ya hapa Na pale.Nikaomba risiti nikalipa.wala nyuma sikugeuka.
 
Ndie yeye mkuu aliyeleta huo uzi......sa hivi naona antenna kaihamishia MZUMBE,...mmh JF!
Anamtafuta Shigongo kwa njama ili apate kazi kwenye magazeti ya udaku
Uongo unalipa mkuu.
 
Huku tuko kwenye mada nyingine usichanganye mambo.
Nenda kwenye hiyo mada ukaeleze yanayohusika huko
wanaume wengine akili zao zipo makalion hii ni mada nyingine yy analeta za ufirauni inaonyesha jamaa ni muumini wa ndogo
 
Binadam wengine uwaga mi nashindwa kuwaelewa! Wa hivo wapo wengi tu, ila nahisi kwenu sababu wanaume wana hela za kuchezea ndo maana hao nao wanajiproud.Wa hivo, unahangaika na wa nini? Huyo hafai kuwa mke wala hawala! Unataka tu misifa kuwa una demu mkali! Huyo si bora changu anayejiuza! Unapata unachotaka hata number ya simu hutoi na unaendelea na shughuli zako! Huyo utalipa tax, kula kunywa bill yake, usafiri kurudi juu yako, unaondoka laki imekutoka na unachofukuzia ni papuchi tuuuu! Huu si ni wehu! Bora huyo muache ale jeuri yake. Umenikumbusha kweli. Kwetu walikuwepo wa hivo siku za nyuma, sasa karibia wote chuo wamesoma, ujuzi zero, sasa wao ndo wanawahonga wanaume hata kwa kugegedwa tu! We ngoja itokee muingie East African Community kila mtu aanze kuona hali inakuwa ngumu, akipata 200 zake anasepa utawaona hao hao wanakutafuta wenyewe.
Waiter mpe Tusker nne ntalipa, umeongea vizur sana mkuu.
 
kwani akifika chuo ndo inakuwaje hiyo naniliu yake na yenyewe inafanya test?
 
Ushamba ndo sababu kuu japo ipo sababu nyingine ya kipuuzi kwamba wanafikiri wapo tofauti sana na wenzao ambao hawakubahatika kufika hapo.
Hivi kwani siku hizi vyuo vikuu ni dili kwani....chuo chenyewe ety....UDOM sijui UDSM aiseeeeee....
 
Hobbyz za kina dada ni za msimu na hazinaga muda utashangaa ghafla wame change na kuanza kubabaikia vitu vingine
Mfano:sasahivi wengi wametokea kuwa na hobby za kupenda ndoa,ila hii muda si mrefu utaona imeanza ku pitwa na wakati,haya chuo kujiona yameanza juzi tu mwanzo nakumbuka nikiwa chuo dem akija geto ni mkate na chai anachezea dushe mpaka kuna kucha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom