Inno laka
JF-Expert Member
- Mar 24, 2012
- 1,616
- 585
Sema mi pesa yangu haina kazi ya kufanya.....Sitaki
Sema mi pesa yangu haina kazi ya kufanya.....Sitaki
Ninayo na Dada ako yule naye pia nilimpa.Hivi mkuu haunaga ngoma kweli.maana pale kasulu.mademu wote umemaliza hasa wale watoto Wa secondary.,,Vipi yule mama alitakaga kukufunga vipi kesi iliendeleaje???baada ya kumuharibia mtoto wake yule Wa form two.
heshima pesa dada yangu English hailiwi eti[/QUOT]
Nipo mnadani tangaza dau ukiwazidi wengine unachukua mzigoSema mi pesa yangu haina kazi ya kufanya.....
Mwanangu.....huyo miss chaga ni wa sisi viongozi....wenye pesa zisizo na kazi ya kufanya.....ni pm dada yangu plzzzzzzzzz
Kwanza hautokutana na jua.....kabisa nitabadilisha maisha yako .....Nipo mnadani tangaza dau ukiwazidi wengine unachukua mzigo
Unawasingia kuna mtoto mmoja nilikuwa na piga Wa kichaga mbona mtoto anazungusha mauno....hatari....au ni mmoja Wa wachache katika wengi.haaaaaaaa mm dem wa kichaga ni dada zangu sibebagi mkuu maana ni wazito kwa bed balaaa viuno havina haidrolic
Inno Lakaimina.Unawasingia kuna mtoto mmoja nilikuwa na piga Wa kichaga mbona mtoto anazungusha mauno....hatari....au ni mmoja Wa wachache katika wengi.
Mhh...I guess anaregret sana now.Too bad aliona ni jiwe,..akalitupa